Hè rồi học BƠI đê....

313
0
0

july137

Ðề: Hè rồi học BƠI đê....

Chị ơi cho em đăng ký với nhá. He he thích bơi lắm mà toàn bơi chìm ah. Em cũng vote bể bơi PN. Nói chung cứ mạn Tây Hồ thì bể nào cũng ok ợ:-*

84
0
0

Thiên Lương

Bể bơi bốn mùa chỗ đầu phố Trần Hưng Đạo có đc khong hả bác

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Cho chị đăng ký 1 chân nhé, sao không lên bể k/s Tây hồ cho có không khí. Lên trên đấy còn dc mang đồ đi chén chứ ở bể phụ nữ là ko được đâu nhé. Chưa bơi đã nghĩ đến chuyện ăn rồi:laughing:. Phen này phải quyết tâm ngụp lặn mới được không có 2 con thì như cá kình ngoài biển, còn mẹ cứ như con giun đất trên bờ. Mà thông báo với cô giáo là chị đã từng hết tuổi thơ ở bể Tăng Bạt Hổ , 2 mùa hè có thầy là kiện tướng bơi VN dạy đàng hoàng mà sao vẫn chẳng bơi được nhịp nào. Chuyến này mà cô giáo Xề cải tạo được mẹ cháu thì 2 anh em nhà cháu sẽ xin hậu tạ cô nhiều lắm:-*
He he iem cảm ơn chị ủng hộ lớp học chứ hiiiiiiiiii. OK thuận theo tình hình, ta chia thế "lày":
tuần có hai buổi thứ 7 và chủ nhật, ai đi buổi nào thì đi, bể Phụ nữ ở Thụy khuê thì thứ 7, chủ nhật ta...paty luôn ở bể Tây hồ he he. Tạm thời thế đã, nếu có bể ở đâu nữa ta chiến tiếp, iem thì chõ nào có nước em sẽ đến thôi.

ơ, các bác, tranh thủ tập buổi trưa trong ngày đi làm đê. chỗ em mọi người.... toàn thế.
Mà một lần em bị uống nước ở ... Công viên nước ( xấu hổ quá) bị mọi người cười rần rần còn mình thì sợ xanh mặt. Giờ không biết có dám... nhúng chân xuống nước không đây
Buổi trưa hả?? xin mới lên Hàng Chiếu, em bơm cái bể phao dạy riêng cho chị nhé:D:D:D

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bể bơi bốn mùa chỗ đầu phố Trần Hưng Đạo có đc khong hả bác
Vote vote vote!!!
Hay mỗi tuần chuyển 1 bể cho nó đầy mình kinh nghiệm mà vênh với đời, rằng thì là là mềnh bể lào ở Hà lội cũng đã từng lội, Xề ơi?

1,557
0
0

Camellia

Vote vote vote!!!
Hay mỗi tuần chuyển 1 bể cho nó đầy mình kinh nghiệm mà vênh với đời, rằng thì là là mềnh bể lào ở Hà lội cũng đã từng lội, Xề ơi?

Em cũng vote cái bể bơi Trần Hưng Đạo, gần nhà iem :D
Nào ghi danh cái đây mẹ xề nhá!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Vote vote vote!!!
Ukie, em chỉ đi... chỉ chỏ thôi mà, đã bảo chỗ nào có nước là nhà mình cũng tới mà he he

Cứ vào đây là mình muốn đi bơi luôn:D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thế bể ks Bảo Sơn cô giáo Xề có đi ko để chị bon chen nào;) Bể này hình như có nước nóng ấm thì phải, vì mình đã đưa người đi bơi ở đây nhưng chưa lội xuống bao giờ hehe.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

đã nói là đánh tuốt các bể HN thì thôi mà MN;;);;)

84
0
0

Thiên Lương

Thế bể ks Bảo Sơn cô giáo Xề có đi ko để chị bon chen nào;) Bể này hình như có nước nóng ấm thì phải, vì mình đã đưa người đi bơi ở đây nhưng chưa lội xuống bao giờ hehe.
Cô giáo mà nghe lời bác Mít Nem thì làm khó cho em rồi.
Em nghe dân đồn: Bể Bảo sơn toàn là các cô xinh vào bơi, thế thì lại khổ cái lão ngồi trên bờ như em bác ạ.
Thế nên em không Vote cho Bảo sơn đâu

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cô giáo mà nghe lời bác Mít Nem thì làm khó cho em rồi.
Em nghe dân đồn: Bể Bảo sơn toàn là các cô xinh vào bơi, thế thì lại khổ cái lão ngồi trên bờ như em bác ạ.
Thế nên em không Vote cho Bảo sơn đâu
Em thì em lại nghĩ bác TL giả vờ nhể, em chả tin bác nào là nam vào bể chỉ để có bơi ;)(nhất là thêm lời đồn của bác thì bể BS có mà càng đông ý chứ, nhất là cstt có đội hình chuyên nghiệp bắn tỉa đủ các kiểu bằng các hình thức khác nhau:p)

84
0
0

Thiên Lương

Em thì em lại nghĩ bác TL giả vờ nhể, em chả tin bác nào là nam vào bể chỉ để có bơi ;)(nhất là thêm lời đồn của bác thì bể BS có mà càng đông ý chứ, nhất là cstt có đội hình chuyên nghiệp bắn tỉa đủ các kiểu bằng các hình thức khác nhau:p)
Dân nó đồn chứ em có dám đồn đại gì đâu ạ:D

318
0
0

hoa Dím

Xề ơi con gái 6 tuổi đã học bơi đc chưa?
Mẹ nó học nhiều năm chưa nổi đc tí nào thì có hy vọng gì không? eo oi, lại có mơ ước nữa rồi:)
Cáo ơi, có đồng minh đây này! Mà em có thêm một mơ ước nữa cơ, là đang ở nhà để được học bơi, vì ở đây chỉ có lớp cho trẻ em thôi :D

872
0
0

kelly

Xề ơi con gái 6 tuổi đã học bơi đc chưa?
Mẹ nó học nhiều năm chưa nổi đc tí nào thì có hy vọng gì không? eo oi, lại có mơ ước nữa rồi:)
Cáo ơi, em bé nhà chị học bơi từ 5 tuổi đấy, thầy xịn dạy chỉ sau 2 buổi là nổi và 4 buổi là biết bơi. Nhưng bọn trẻ con hay quên lắm, năm nào cũng phải cho đi tôi luyện để củng cố kỹ năng. Chỉ có mẹ 2 mùa hè theo con,may mà không tốn đồng học phí nào vì mãi vẫn chẳng biết bơi. Tại thầy dạy phải biết bơi thì mới lấy tiền ;)

872
0
0

kelly

Mà hôm nay nóng thế này mà hội ta không off bơi đi nhể. Con gái đòi đi bơi từ chiều mà mẹ đang dở dự án bữa cơm tối nên đành xin khất hoãn đến mai.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cáo ơi, có đồng minh đây này! Mà em có thêm một mơ ước nữa cơ, là đang ở nhà để được học bơi, vì ở đây chỉ có lớp cho trẻ em thôi :D
Cáo ơi, em bé nhà chị học bơi từ 5 tuổi đấy, thầy xịn dạy chỉ sau 2 buổi là nổi và 4 buổi là biết bơi. Nhưng bọn trẻ con hay quên lắm, năm nào cũng phải cho đi tôi luyện để củng cố kỹ năng. Chỉ có mẹ 2 mùa hè theo con,may mà không tốn đồng học phí nào vì mãi vẫn chẳng biết bơi. Tại thầy dạy phải biết bơi thì mới lấy tiền ;)
Hí hí hí tưởng bây giờ hiếm người mù bơi, hóa ra hok phải, sướng ạ:D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Xề ơi, Nem ơi
Bảo Sơn sáng chủ nhật nhé
hihi, dạy cho mẹ cho con luôn thể
đây là mùa hè t4 mẹ cháu đi học bơi :D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

XIn lối cả nhà, em đi TQ về vui quá, nên....ngủ như chết rồi. Hẹn hò lại là chiều thứ 7(bể Phụ nữ Thụy Khuê) và chiều chủ nhật (bể Trần Hưng Đạo) tuần này nhé.:cstt01:

164
0
0

namgiang

Xề ơi bể Phụ nữ trẻ con 6 tuổi chưa biết bơi xuống được không?