Mời tham gia chương trình ca nhạc Sắc thu Hà Nội

55
0
0

choachnhim

Ðề: Mời tham gia chương trình ca nhạc Sắc thu Hà Nội

Chưa có nhóm múa minh họa các bác nhẩy :D

741
0
16

em vừa đi công tác về, thấy top nhà mình xôm ghê. Hy vọng là hôm đấy không phải đi công tác tiếp, không thì huhu...:((

2,651
0
0

Khai Tâm

em vừa đi công tác về, thấy top nhà mình xôm ghê. Hy vọng là hôm đấy không phải đi công tác tiếp, không thì huhu...:((
LG đã hạ lệnh không ai được phép đi công tác rồi bác ạ :>

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

mình xin hát bài :ĐÁM CƯỚI CHUỘT..!
Với tất cả các bé có mặt hôm đó sẽ hóa trang thành mèo và chuột cùn biểu diễn..!
hy vọng đó sẽ là tiết muc ấn tượng....!
hãy cổ vũ cho màn biểu diễn có 1 ko 2 của cstt...!
rất cần các bé lớn hát cùng mình để bài hát thêm sinh động..!:x:x:x:x:x:x
Tin và Tôm xung phong đóng mèo hay chuột cũng được, còn hát thì chắc chú Minh phải sang nhà tập cùng nhé @};-

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chị ơi, không được "cục tác" gì đâu đấy ạ. 2 chị em mình còn phải kết hợp lên chương trình ca nhạc mà. Em đang chờ đến 15/09 để liệt kê danh sách đăng ký đây ạh.

Cả nhà ơi, luyện giọng nhanh lên nào......

:cstt02:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Mít nhợn: Thế định song phi để oánh ai thế? Em chọn bài đi, làm sao làm, cho cả hội trường chạy mất dép rồi chị em mình ăn thả cửa:p
@ mexecuazin: Hát tiếng Pháp cần bè phụ họa ko, tớ cũng biết tiếng Pháp:)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

@ Mít nhợn: Thế định song phi để oánh ai thế? Em chọn bài đi, làm sao làm, cho cả hội trường chạy mất dép rồi chị em mình ăn thả cửa:p
@ mexecuazin: Hát tiếng Pháp cần bè phụ họa ko, tớ cũng biết tiếng Pháp:)
hê hê hay hai đứa mình song ca đê ạh:">

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

hê hê hay hai đứa mình song ca đê ạh:">
Ối song phi một phát với Mít nhợn là đủ ăn rồi, song phi thêm phát nữa với mẹ nó thì sập nhà mất:p Ấy cứ chọn bài đi rồi pm cho tớ nhé. Đừng chọn bài lên cao vút xuống mất hút kiểu Celine Dion nhé, tớ chạy theo hụt hơi mất:-* Nhẹ nhàng như Comme Toi chẳng hạn là được:x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ối song phi một phát với Mít nhợn là đủ ăn rồi, song phi thêm phát nữa với mẹ nó thì sập nhà mất:p Ấy cứ chọn bài đi rồi pm cho tớ nhé. Đừng chọn bài lên cao vút xuống mất hút kiểu Celine Dion nhé, tớ chạy theo hụt hơi mất:-* Nhẹ nhàng như Comme Toi chẳng hạn là được:x
Thế chị cứ tập song phi với mexecuazin đi đã nhé. Sau đó còn đủ sức thì song phi típ với em. Hehe. Hay là làm quả tam ca "áo chuối" nhỉ???

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

bài về mẹ nhá, nhẹ nhàng tình cảm, chị đoán ra chưa chị?? he he... Cơ mà quả múa VNQHT của em k ai ủng hộ thế ah?

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Thế chị cứ tập song phi với mexecuazin đi đã nhé. Sau đó còn đủ sức thì song phi típ với em. Hehe. Hay là làm quả tam ca "áo chuối" nhỉ???

Ôi giời ơi :Dtam ca "áo chuối" :D :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

bài về mẹ nhá, nhẹ nhàng tình cảm, chị đoán ra chưa chị?? he he... Cơ mà quả múa VNQHT của em k ai ủng hộ thế ah?
MAMAN? Đã từng biểu diễn roài, ko lạ gì:p Nhưng mà bài ý đơn ca hợp hơn đấy, cho tớ nick YM thảo luận đê.

1,557
0
0

Camellia

Đề nghị bổ sung Mit Nem vào BTC văn nghệ. Em ủng hộ cái tiết mục múa đấy ạ. Nếu thiếu người để em.....kiếm thêm :D

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Đề nghị bổ sung Mit Nem vào BTC văn nghệ. Em ủng hộ cái tiết mục múa đấy ạ. Nếu thiếu người để em.....kiếm thêm :D[/QUOTE
Em Cam cho mượn giàn PG vào múa đi :p
Mình sẽ thử mời 1-2 cô "múa sĩ" nhé trên cơ sở tham gia vui là chính cát xê chỉ là 1 lon Coke :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
431
0
0

letuanninh

có bác nào quen ảo thuật gia ....!
hay hề xiếc ..!mà mời tham dự được thì tuyệt cú mèo cho các con..?:x:x:x:x

251
0
0

Me Mickey

Em ơi! Chị chân không dài đâu nhưng cũng xung phong vào nhóm múa của em cho hoành tráng, nếu được thì cho chị đăng ký nhé, vui là chính chứ có múa như cào cào giã gạo thì càng xôm có sao đâu nhỉ. Chị dân Sư phạm Mẫu giáo (tuy là đã mất dạy rồi) món múa hát này cũng hơi hơi có nghề chút xíu.
Cám ơn mẹ mày nhiều nhều nhé!

431
0
0

letuanninh

hôm off có phần hóa trang cho các con phần này Cam đảm nhận nhé..?:x:x:x

741
0
16

QUOTE]

Cho em chính thức tiến cử Mít Nem thay em làm thành viên ban tổ chức văn nghệ văn gừng nhé! 26 này chắc em đang lang thang cơ nhỡ trong Sài Gòn rồi! :crying::crying::crying: Đành vào Sài GÒn hát Nhớ mùa thu Hà Nội thôi! :(

0
0
0
B

Bừa

Guest

có bác nào quen ảo thuật gia ....!
hay hề xiếc ..!mà mời tham dự được thì tuyệt cú mèo cho các con..?:x:x:x:x
Nếu cần ảo thuật gia thì tôi có quen đấy.