Mời tham gia chương trình ca nhạc Sắc thu Hà Nội

10,148
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Mời tham gia chương trình ca nhạc Sắc thu Hà Nội

là thành viên mới nên em thấy cách tham gia văn nghệ là dễ hòa mình vào tập thể nhanh nhứt...(một phần vì bản thân cũng hay hát hò, mặc dù hát k hay lắm hê hê; phần vì ...em muốn góp chút nhiệt tình của em) Buổi tập văn nghệ hôm qua với mọi người em thấy thật tuyệt vời,cảm giác như biết các anh chị từ lâu lắm rồi vì mọi người ai cũng thân thiện, coi nhau như người nhà, tiếc là em không ở lại được đến hết buổi.
@ Mít Nhợn: hôm qua về chị nhớ ra một tiết mục hài hài có thể hát cùng anh ..chú Cuội (hợp với trang phục của anh ý),hiiii thôi để dịp khác sẽ mời anh tập sau vậy.:x
@Mẹ ko xề của bé Zin : Ai cũng thế làm gì cũng dễ hoà đồng đó. Em cũng thế chi cũng cảm thấy em rất quen thân đấy.
Đề nghi về tập thuộc bài hát Đứa bé đi nhé :x
@ Cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người. Hôm qua vừa oi vừa nắng.
Cảm ơn anh nhạc sĩ bạn của chú Nát (ko phải "thằng " em Nát;))
Cảm ơn nhà BB&C đã cho mượn đến hai nơi hội tụ lại đc ăn, được uống được gói mang về.

1,849
0
0

BB&C

Mọi người nói làm em ngại quá, hôm qua chẳng chuẩn bị được gì cả. Híc, cứ lớ nga lớ ngớ, ngại ghê cơ.

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Ôi tiếc quá! mình ko đọc được thông tin ghép nhạc nên hôm qua ko cho Đan Hà đi! Con gái thích hát lắm, đi hát karaoke, song ca Và tôi cũng Yêu em với một chú cơ quan mẹ vô cùng mùi mẫn :D

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Mọi người nói làm em ngại quá, hôm qua chẳng chuẩn bị được gì cả. Híc, cứ lớ nga lớ ngớ, ngại ghê cơ.
Cảm ơn chị nhiều lắm ạ. Địa điểm chỗ chị là nơi tập văn nghệ tuyệt nhất rùi còn gì. Liệu lần sau có được đến đó không chị ơi??? :x:x:x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Cả nhà ơi, các bé hôm vừa rồi lại ghép bài hát "Đếm sao" chứ không phải bài "Chiếc đèn ông sao". Cả nhà cho các con tập bài "Đếm sao" này nhé!

Đếm Sao

Sáng tác: Văn Chung
Ca sĩ: :: ::

Một ông sao sáng hai ông sáng sao
Ba ông sao sáng, sáng chiếu muôn ánh vàng
Bốn ông sao sáng
Kìa năm ông sao sáng
Kìa sáu ông sáng sao trên trời cao

:cstt02: