(MS105/TT) 29.5.2010 - CSTT vui Tết thiếu nhi với các bé lớp học tình thương và hoàn cảnh đặc biệt khó khăn ở xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Tây

97
0
0

methaoly

Ðề: 29.05.2010 Vui Tết thiếu nhi 1.6 cùng với các bé lớp học Tình thương và hoàn cảnh đặc biệt khó khăn ở xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Tây

Em xin confirm ạ.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: 29.05.2010 Vui Tết thiếu nhi 1.6 cùng với các bé lớp học Tình thương và hoàn cảnh đặc biệt khó khăn ở xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Tây

1-2. Xề và người yêu Nhợn (em bổ xung: Mẹ ZIn + bố Zin + bạn của Xề + Mít Nhợn >> còn phơm)
3-4. hienvth - confirmed
5-6- Bodua + bạns
7-8. Chíc chíc : 2 người ( confirm )
9. MomMi (28 mà em về đến nơi là em đi nhé, nhé, nhé).
10. metyruoi (em sẽ góp bimbim và kẹo ) ( confirm )
11. Virgo2007
12. Bừa ( cho Bừa vào số đẹp nhất )
13. mecunlinh ( confirm )
14. Methaoly ( confirm )
15. Ong: cho em xin suất dập dòm với ạ
16-17-18. Mẹ K.O.M : 3 người ( confirm )
19. Xuantocdo - confirmed20. Mẹ Đan Hà + Đan Hà
21. Cậu Cà ( confirm )

Tình hình là 1 số người không đi được đã nt cho mecunlinh. Còn các bạn trong DS trên ai chưa confirm thì báo cho mecunlinh nhé.

Chú ý là : thời gian thay đổi đi lúc 14g về lúc 19g ngày 29/5

Thêm 1 việc nữa cũng muốn xin ý kiến các mẹ là metyruoi đã hỏi thuê xe nhưng đang mùa du lịch nên giá xe khá cao, đi nửa ngày mà giá 2 triệu . Mình thấy tiếc tiền xe ( tính ky bo mà :D ). Mecunlinh đang nghĩ đến phương án huy động xe nhà, hiện đã có 2 xe 4 chỗ. Vậy xin ý kiến các mẹ có thuê xe đi không hay đi xe nhà. Trong trường hợp xe nhà không đủ cho tất cả thì mecunlinh xin phép ưu tiên toàn bộ đội biểu diễn văn nghệ, trò chơi rồi đến các TV khác. Mong các mẹ thông cảm & cho ý kiến nhé.

21
0
0

lolem_0240

E vừa chuyển 200k vào TK của chị Loan để ủng hộ chuyến này ak.

21
0
0

lolem_0240

Chị ruồi ơi lâu lắm rồi, e bận nhiều việc k vào dđ. số đt của chị k liên lạc được. chị đổi số rồi ah ?

5,622
9
38

metyruoi

Active Member

Chị ruồi ơi lâu lắm rồi, e bận nhiều việc k vào dđ. số đt của chị k liên lạc được. chị đổi số rồi ah ?
Hi em! Lâu rồi mới thấy em:). Chị vẫn dùng số 098.320.1166 mà. Chắc lúc em gọi, điện thoại của chị đang cạo râu;):D:D

734
0
16

rongviet

Member

Em xin gửi 200K góp chút quà nhỏ cho các con. (em đã chuyển cho bác L).
Em cám ơn.

97
0
0

methaoly

Thêm 1 việc nữa cũng muốn xin ý kiến các mẹ là metyruoi đã hỏi thuê xe nhưng đang mùa du lịch nên giá xe khá cao, đi nửa ngày mà giá 2 triệu . Mình thấy tiếc tiền xe ( tính ky bo mà :D ). Mecunlinh đang nghĩ đến phương án huy động xe nhà, hiện đã có 2 xe 4 chỗ. Vậy xin ý kiến các mẹ có thuê xe đi không hay đi xe nhà. Trong trường hợp xe nhà không đủ cho tất cả thì mecunlinh xin phép ưu tiên toàn bộ đội biểu diễn văn nghệ, trò chơi rồi đến các TV khác. Mong các mẹ thông cảm & cho ý kiến nhé.[/QUOTE]

Chị Hà, công ty em có thuê xe của một số công ty để đưa đón nhân viên đi làm hàng ngày nên em cũng có mối quan hệ khá tốt với họ, chị để em hỏi thử xem nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em xin ủng hộ kí nì hiiiiiiiiiiii :cstt04:

110
0
0

mdsg05

Em có được lọt vào danh sách đôi văn nghệ không nhỉ? Liệu ở đó còn đất cho em phát triển ...tài năng không??? nếu có thì em phải xin đi chuyến này mới được.

1,557
0
0

Camellia

Sau một hồi vật vã, em đã thu xếp để lại lên đường cùng cả nhà mình. Em xin còn phơm nhé!. Cộng thêm một cái xe tự túc nữa. Em sẽ mang cả hai con gái em theo ạ.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chị Hà, công ty em có thuê xe của một số công ty để đưa đón nhân viên đi làm hàng ngày nên em cũng có mối quan hệ khá tốt với họ, chị để em hỏi thử xem nhé.
Nhờ methaoly thuê được 1 cái xe 15 chỗ của công ty giá rất mềm ( 500k ) nên chúng mình sẽ thuê 1 xe 15 chỗ và đi thêm 1 xe 4 chỗ của nhà nữa, vậy là đủ cho cả đoàn.

Mời cả nhà tập trung tại Parkson ngã tư Thái hà-Chùa Bộc, xe sẽ khởi hành lúc 14g ngày 29.05. Hẹn gặp nhà mình :cstt09:

@ Mdsg05 : đi đi em. Đội văn nghệ đang cần người hát đôi cho nó tình củm .

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Gom từ TK của ALnML
Ngày 12.05 nhận từ TK ...số tiền 200K của hienvth (chóng mặt rồi đây)
Ngày 14.05 nhận từ TK số tiền 500K của MeNgocLinh
Ngày 21.05 nhận từ TK số tiền 200k của Xuân tóc đỏ (ôi chữ ký của tóc đỏ choáng quá)
Ngày 26.05 nhận từ TK số tiền 200k của rongviet
Ngày 26.05 nhận từ TK số tiền 200k của Eri Nguyen

33
0
0

bodua

Hic, buồn quá, e vào confirm là không đi được chiều thứ bảy :(
Lỡ mất một chuyến đi ý nghĩa cùng mọi người.
Chúc cả nhà có một chuyến đi vui vẻ và thành công, đem lại nhiều niềm vui, sự chia sẻ và động viên cho các bé ở lớp học tình thương và có hoàn cảnh khó khăn của xã Đông Sơn nhé.
@mẹ mít nhợn: sorry trưởng ban văn nghệ, em không tham gia lần này được. Hát tặng các con giúp em bài "I have a dream" nhé! Mong các con luôn giữ được sự trong sáng, hồn nhiên và lạc quan yêu đời dù cuộc sống thực tại còn quá nhiều khó khăn.

I have a dream, a song to sing, to help me cope with anything
If you see the wonder of the fairy tale
You can take the future even if you fail
I believe in angels, something good in everything I see
I believe in angels, when I know the time is right for me
I'll cross the stream, I have a dream

I have a dream, a fantasy, to help me through reality
And my destination makes it worth the while
Pushing through the darkness still another mile

I have a dream, a song to sing, to help me cope with anything
If you see the wonder of a fairy tale
You can take the future even if you fail

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
97
0
0

methaoly

Em xin đăng ký thêm cho một cô bạn em nữa ạ
22. Bạn của methaoly (confirm)

21
0
0

lolem_0240

ngày 26/5 em gửi vào TK của chị Loan 200k tên Ngọc Trâm đêy ak. :D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Thích đi quá mà em cứ phải đứng ngoài hóng hớt, thứ 7 này em xin nghỉ được rồi mà nhà em lại có việc nên ko đi được. Tiếc quá đi mất. hic hic.:(

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chị Hà ơi cho em ủng hộ các cháu 200k nhé.
@ban văn nghệ+bổ dưa: I have a dream to hear your song....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3
0
0

monglam_baby

hic em mới tham ra diễn đàn muốn đi lắm nhưng hôm đó gđ có viêc phải về Hòa bình đành hẹn các bác lần sau,chúc các bác có chuyến đi bình an, chúc các cháu luôn có nhiều niềm vui,học giỏi:whileflower02

7
0
0

Annie Tra

Các chị ơi, bây giờ em mới confirm đi được. Có còn kịp không ạ? Em rất muốn được cùng tham gia.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Mai e ko gửi con được vì nhà ngoại bận, mà con gái e thì đi "thăm quan" với các bạn bằng ô tô từ Văn Quán đến Công viên Thống Nhất cũng say xe nên ko đi cùng mẹ được.
Chúc cả nhà mình có 1 chuyến đi thành công :cstt03: