(MS114.2/TT) 05.3.2011 - Tường thuật trực tiếp: Đầu xuân mới CSTT đến thăm & tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, Sơn Động, Bắc Giang

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Tường thuật trực tiếp: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang

Oài iu Bừa bãi thế, thức cả đêm để làm ps :-* @};-@};-@};- . Nhiều ảnh đẹp quá, iu nhà mình cực :-*:-*:-* .

1,557
0
0

Camellia

Ðề: Tường thuật trực tiếp: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang

Ôi phóng sự hay và cảm động quá! Cám ơn anh Bừa :D Cứ ủ mãi mới post cơ! Làm cho xem lại thấy "nóng" như vừa mới hôm qua!!!

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Oài iu Bừa bãi thế, thức cả đêm để làm ps :-* @};-@};-@};- . Nhiều ảnh đẹp quá, iu nhà mình cực :-*:-*:-* .
Chị cũng thích xem thế này này. Dạo này Bừa lên tay quá, viết cảm động chịu ko nổi.
Cảm ơn ông bạn già nhé.

1,904
0
36

291179

Active Member

"gừng càng già càng cay" nên "anh Bừa càng già càng lên tay "

122
0
0

Nhân Ái

Mọi người "ái mộ" ông thế này thì ông ngày càng "mệt mỏi" - Hê hê ... vì "quá giỏi"

1,014
0
0

Em bé ngoan

Vì em cứ lanh chanh tập tọe đòi viết phóng sự mấy chuyến trước làm nhà mình ko được đọc phóng sự hay. Em xin lỗi ợ :D. Từ sau em không thế nữa.
Nhưng mà qua cái khổ mới biết thế nào là sướng. Đọc bài chưa hay của người khác mới càng thấy phóng sự của hot man cstt hay hơn, nhể các bác nhể ;)

12
0
0

binhminhmua81

Nhớ quá, thèm quá!