(MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào DT Dao, bản Đồng Cao, Thạch Sơn, Sơn Động, Bắc Giang

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Thế sáng mai anh nhé. Tối nay em về em rửa hộp ạ :)
Con em 3 tuổi rồi nhưng vẫn uống sữa. Hiện nhà có 5 hộp 900g, anh có cần ko nữa ko thì nhắn cho e nhé. (09120 sáu không sáu ba bốn). :)
Cho em hỏi là vậy số lượng mỡ nước đã đủ hay vẫn cần rán thêm ? Hộp thiếc đựng sữa 900gr thì nhà em có mấy hộp, để e về rửa, nếu bác ĐN vẫn cần thì báo cho em cái địa chỉ mai e gửi cho nhé !
Mình vẫn cần vỏ hộp các bạn nhé. Nếu tối nay lấy được thì tốt, nhà mình ở Ngọc khánh nên sẽ sanh nhà em rongviet bé nhỏ lấy trước.
Nhà mẹ Quang Kiên ở đâu vậy?
Sáng mai lấy ở đâu em Hà pooh, trên đg đi làm em có qua phố Ngọc khánh, kim mã, giảng võ ko?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Nhà em nhiều hộp mà chả để lại :((. Lúc cần thế này mới tiếc chứ

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

mecunlinh đã nhận được UH như sau :
- linkc : 200k
- Mẹ Mít Nhợn : 480k ( = 30kg gạo nếp )
- mecunbebong : 200k
- Irosalia : 500k
- Tuntun_Tintin : 500k
- Mường Tè : 625k
- BB&C : 500k
- tho2006 : 300k
- Long - TV HCM nhan ai : 500k
- Bích Hằng (Hàng Bạc ) : 1,000k
- Dieuhuong và chị gái : 600k
- Sơn Bách : 500k
- rongviet : 300k
- TC&T : 500k (= 25kg đường )

Cảm ơn cả nhà :x@};-

346
0
0

meBive

Mình vẫn cần vỏ hộp các bạn nhé. Nếu tối nay lấy được thì tốt, nhà mình ở Ngọc khánh nên sẽ sanh nhà em rongviet bé nhỏ lấy trước.
Sáng mai lấy ở đâu em Hà pooh, trên đg đi làm em có qua phố Ngọc khánh, kim mã, giảng võ ko?
Anh Nát ơi chả hiểu sao nhà em còn có 5 cái lon 400g thôi nhưng em cũng vẫn mang đi rồi, đang để ở Siêu thị Klassy anh nhé, nếu vẫn cần anh ới em nhá hay sáng mai em đưa chị Rùa luôn?

303
0
0

mama2vit

Em ủng hộ 500k đã nhờ OMM chuyển hộ rùi ạ

20
0
0

Mẹ Quang Kiên

Nhà em ở Khâm Thiên ạ, bác ở Ngọc Khánh thì chiều tối em gửi qua được không ?

20
0
0

Mẹ Quang Kiên

@Chị Tịnh: trong hôm nay e sẽ nhờ thằng em nó chuyển 50 đôi ủng cho các cháu ở Đồng Cao đến nhà chị , chị nói ở nhà nhận hộ em nhé ! Nó bảo hôm qua gọi điện cho chị mà không được !

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Anh Nát ơi em có 6 hộp thì để đâu bây giờ?

1,505
0
0

Đồng Nát

Con em 3 tuổi rồi nhưng vẫn uống sữa. Hiện nhà có 5 hộp 900g, anh có cần ko nữa ko thì nhắn cho e nhé. (09120 sáu không sáu ba bốn). :)
Hôm qua hẹn em rongviet nhưng mà về muộn quá ko đến, cũng ko dám nhắn tin. Tối nay a e mình lại hẹn hò nhau nhé...

Nhà Nát sẽ phụ trách 15 hộp mỡ
Thuyvuong : 2 hộp
Linkc : 1 hộp
Chanh : 1 hộp
mecunlinh : 1 hộp
meyeuconhat : 1 hộp

Thế là còn thiếu 3 hộp nữa thôi. Ai làm nốt nào ? ( Con số chính xác là có 24 hộ dân thôi, sẽ có cả danh sách đàng hoàng. Số lượng hàng mình đã chuẩn bị thừa sẽ chia thêm cho hộ nào đông nhân khẩu hoặc nghèo hơn nhé )
Pokiona nhận 1 hộp, halinhmy nhận nốt 2 hộp vậy là đủ rồi cả nhà nhé
Chị HG ơi hôm nọ em Linh Mèo đăng kí nữa mà. Hôm nay em bổ sung 2 hộp của em ấy nhé. Mang thêm để chia thêm=> chia sẻ tình thương!!!

Còn 1 việc nữa là nếu 1kg/hộp thì nó hơi vơi vơi chị ạ :((

1,505
0
0

Đồng Nát

Ðề: Trả lời: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Anh Nát ơi em có 6 hộp thì để đâu bây giờ?
Mình cần 15 hộp, trưa mai sẽ đóng hàng nên tối nay mình thu nhận nhé. xin mọi người xác nhận số vỏ bán Đồng Nát nèo:
Em Hà pooh
Em meBive
Em rongviet
Em me Quang Kien
Em Ong chúa: 6 hộp

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Hôm qua hẹn em rongviet nhưng mà về muộn quá ko đến, cũng ko dám nhắn tin. Tối nay a e mình lại hẹn hò nhau nhé...

Chị HG ơi hôm nọ em Linh Mèo đăng kí nữa mà. Hôm nay em bổ sung 2 hộp của em ấy nhé. Mang thêm để chia thêm=> chia sẻ tình thương!!!

Còn 1 việc nữa là nếu 1kg/hộp thì nó hơi vơi vơi chị ạ :((
Hôm nay chị vừa nhận được danh sách update thì là 25 hộ do 1 hộ mới tách khẩu. OMM cũng có 1 hộp nên sẽ thừa, chả sao mang hết đi chia thêm. Hôm qua chị đã nói chuyện với bạn Rùa Rùa rồi, vơi cũng được , không sao cả. Nếu không em làm thành 14 hộp thôi cho nó đầy hơn 1 chút cho đỡ điêu :D

22
0
0

muahong

Trả lời: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Em ủng hộ chuyến đi 300k, sẽ đưa chị Hà vào CN ạ, tài khỏan đang có vấn đề.
Em có 2 đứa bạn nữa muốn đi cùng nhà mình và sẽ chạy xe máy theo. Trẻ khỏe nên tận dụng làm khuân vác tốt ạ.
Một số vở và tất trẻ em mới + quần áo cũ em sẽ chuyển đến nhà chị Tịnh trong T7 thì có muộn ko ạ?

1,505
0
0

Đồng Nát

Ðề: Trả lời: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Em ủng hộ chuyến đi 300k, sẽ đưa chị Hà vào CN ạ, tài khỏan đang có vấn đề.
Em có 2 đứa bạn nữa muốn đi cùng nhà mình và sẽ chạy xe máy theo. Trẻ khỏe nên tận dụng làm khuân vác tốt ạ.
Một số vở và tất trẻ em mới + quần áo cũ em sẽ chuyển đến nhà chị Tịnh trong T7 thì có muộn ko ạ?
Welcome bạn em nhé. Nhưng a chưa gặp em nên cũng véo cằm em luôn. Có điều hôm ấy có thể trời mưa lạnh, bảo các bạn ấy chuẩn bị quần áo đồ đạc cẩn thận, mang theo lều nếu muốn cắm trại 1 đêm.

734
0
16

rongviet

Member

Đồng Nát cần 15 hộp, trưa mai sẽ đóng hàng nên tối nay mình thu nhận nhé. xin mọi người xác nhận số vỏ bán Đồng Nát nèo:
Em Hà pooh
Em meBive
Em rongviet : 5 hộp.
Em me Quang Kien

346
0
0

meBive

Mình cần 15 hộp, trưa mai sẽ đóng hàng nên tối nay mình thu nhận nhé. xin mọi người xác nhận số vỏ bán Đồng Nát nèo:
Em Hà pooh
Em meBive
Em rongviet
Em me Quang Kien
Em Hà pooh
Em meBive: 05 hộp 400g
Em rongviet
Em me Quang Kien

em để vỏ hộp ở tòa nhà đối diện 20 Bích Câu, nhưng 4h30 em về rồi, Sáng mai em chuyển thịt lợn cho chị Rùa nên em đưa chị í luôn nhé bác đỡ phải qua lấy ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
20
0
0

Mẹ Quang Kiên

Em rongviet
Em me Quang Kien: 4hộp
Cho em địa chỉ nhé bác để e gửi qua !

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị Hà ơi, không biết chị đã mua đường và mì chính chưa ạ? Có em Hương trước làm cùng em ở VTC muốn ủng hộ đường và mì chính. Em ấy sẽ tự mua 25kg đường và 25 gói mì chính rồi gửi cho nhà mình chị nhé.

Cám ơn em Hương nhiều :-*

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị Hà ơi, không biết chị đã mua đường và mì chính chưa ạ? Có em Hương trước làm cùng em ở VTC muốn ủng hộ đường và mì chính. Em ấy sẽ tự mua 25kg đường và 25 gói mì chính rồi gửi cho nhà mình chị nhé.

Cầm đt lên và gọi nhé

734
0
16

rongviet

Member

Đường có rồi nhưng mì chính chưa có thì phải, mà ko biết trên vùng đó có dùng mì chính ko nhỉ

1,505
0
0

Đồng Nát

Em rongviet
Em me Quang Kien: 4hộp
Cho em địa chỉ nhé bác để e gửi qua !
Mẹ quang kiên ơi, cho mình số cầm tay để a e mình hẹn hò "mật thư" nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.