(MS134/ĐG) Topic đấu giá đầu tiên khi sang nhà mới: 02.04.2009 - Đấu giá nước hoa Elizabeth Arden -

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3
0
0

haibang

ỐI giời, hay đấu giá luôn ........ của bác phucthanh đeo đi CSTT ơi :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

ỐI giời, hay đấu giá luôn ........ của bác phucthanh đeo đi CSTT ơi :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:
Này bác,cấm ko được đụng chạm đến người đàn ông lí tưởng của em &mẹ bongvaben đâu nhá!Bác ko đấu giá thì xê ra!:laughing::laughing::laughing:
Bác phucthanh ơi,cố lên!:rose::rose::rose:

11
0
0

lanbaby

chi bongvaben vao day de dau gia nuoc hoa hay tuyen chong` day ... em ve mach chong` chi nho :silly::silly:
em ung ho chi bongvaben ... co' len chi oi hehe
p.s em me_nhoc day ^^

1,849
0
0

BB&C

Ô hô, giờ vừa đấu giá vừa tuyển người đàn ông lý tưởng. Bác phucthanh ơi, bác cố lên để đạt danh hiệu cao quý này nhé.

141
0
0

kukumalu

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ :)

Chai nước hoa này bạn mình gửi từ USA về, ko fải from Linh furfume đâu, hị hị, chả hiểu mẹ Đức Hiếu kiếm đâu cái ảnh chán thế :(

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ôi,riêng cái ảnh đẹp thế này cũng đủ làm em phải đu theo rồi.680k nhá!số đẹp đấy!hehe

100
0
0

maybay

700K (Chưa biết để tặng ai, vì bà xã không dùng)
Nhìn cái avatar nhà bác Bừa em sém xỉu :laughing::laughing::laughing:.

Mình cũng có 1 chai này chưa xài nhưng ngửi thấy mùi dịu, dễ thương lắm :love:.

192
0
0

bongvaben

:eyelash::eyelash::eyelash: em Sodì cho em hỏi nhỏ bác Bừa, có phải cái avatar của bác là ảnh bác hồi nhỏ ko bác ơi :silly::silly::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:

1,849
0
0

BB&C

:eyelash::eyelash::eyelash: em Sodì cho em hỏi nhỏ bác Bừa, có phải cái avatar của bác là ảnh bác hồi nhỏ ko bác ơi :silly::silly::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:
Tớ đoán là của bác ấy.Nhưng mà bác ấy có làm thật không đấy nhỉ?????:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.