(MS134/ĐG) Topic đấu giá đầu tiên khi sang nhà mới: 02.04.2009 - Đấu giá nước hoa Elizabeth Arden -

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
0
0
0
B

Bừa

Guest
Tớ đoán là của bác ấy.Nhưng mà bác ấy có làm thật không đấy nhỉ?????:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:
Kinh... nói cứ như là biết rồi ý. à mà em biết chưa nhỉ ????

QUOTE=bongvaben;3504]:eyelash::eyelash::eyelash: em Sodì cho em hỏi nhỏ bác Bừa, có phải cái avatar của bác là ảnh bác hồi nhỏ ko bác ơi :silly::silly::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:[/QUOTE]

Ô thế nhìn mà không nhân ra à???. Đây nhìn gần cho rõ nhé.

Xin lỗi vì dã làm mất diện tích của chợ đấu giá.
Đề nghị các bác quay về chủ đề đấu giá lọ nước hoa, còn lọ nước này nếu thích thì đấu sau.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Tớ đoán là của bác ấy.Nhưng mà bác ấy có làm thật không đấy nhỉ?????:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:
Làm thật thì lấy gì mà Bừa :silly:

Đề nghị Bừa gỡ cái ảnh dưới đi nhé :smiling:

1,849
0
0

BB&C

Kinh... nói cứ như là biết rồi ý. à mà em biết chưa nhỉ ????

QUOTE=bongvaben;3504]:eyelash::eyelash::eyelash: em Sodì cho em hỏi nhỏ bác Bừa, có phải cái avatar của bác là ảnh bác hồi nhỏ ko bác ơi :silly::silly::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:

Đề nghị các bác quay về chủ đề đấu giá lọ nước hoa, còn lọ nước này nếu thích thì đấu sau.[/QUOTE]

ôi, bác Bừa ơi, chết mất. Yêu cầu bác cất ngay lọ nước hoa này đi nhé.

192
0
0

bongvaben

Đề nghị các bác quay về chủ đề đấu giá lọ nước hoa, còn lọ nước này nếu thích thì đấu sau.
ôi, bác Bừa ơi, chết mất. Yêu cầu bác cất ngay lọ nước hoa này đi nhé.[/QUOTE]

Em cũng đề nghị giống bác Bờ Bờ Cờ :laughing::laughing:

148
0
0

BlueSky

ôi, bác Bừa ơi, chết mất. Yêu cầu bác cất ngay lọ nước hoa này đi nhé.
Em cũng đề nghị giống bác Bờ Bờ Cờ :laughing::laughing:[/QUOTE]

Tự dưng em nhớ tới cái topic cũ về mục đấu giá nhà bánh: Mít Nem thiến Bừa nát bi :laughing::laughing::laughing:
Bây giờ thì chị Mít Nem ko cần ra tay nữa rồi :laughing::laughing::laughing:

780
0
0

memynhi

Bác Bừa này ... quá nhá , nhìn ngượng quá cơ (icon đỏ mặt xấu hổ)

Em không đấu giá nước hoa vì không biết xài (quê một cục). Em chờ các đợt mở hàng tới vì nghe đồn còn nhiều hàng độc lắm hihihi.

148
0
0

BlueSky

Bác Bừa này ... quá nhá , nhìn ngượng quá cơ (icon đỏ mặt xấu hổ)

Em không đấu giá nước hoa vì không biết xài (quê một cục). Em chờ các đợt mở hàng tới vì nghe đồn còn nhiều hàng độc lắm hihihi.
Cực độc, cực đẹp và cực kỳ ý nghĩa nữa cơ, mẹ nó ah. Chị em mình lót dép ngồi hóng chuyện thôi nhở :laughing::laughing:

7
0
0

Nàng Hến

Em tiếp 770K ạh.

Nhiều bác giai vào đấu giá nước hoa tặng vợ, ghen tị quá cơ. Anh iu ơi ở đâu mau vào đấu đá với các bác í đi :love:

8
0
0

mechickbong

so ri em xì pam một tý. Hic, chai này em có mất rùi, dùng thơm ra phết:love::love::love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Sau 1 tháng zời đi công tác, hôm nay em mới biết đến trang này.
1000 k
Cả nhà ơi cố lên, March1976 ơi cố lên. Mở hàng đấu giá mà có các mạnh thường quân như thế này tham gia thì tuyệt quá. Tớ lại nhớ đến vụ đấu giá nhà Bánh........

141
0
0

kukumalu

Cảm ơn các anh chị,

Đặc biệt cảm ơn anh Bừa đã gây cảm hứng dạt dào với quả Avatar unique (của anh), khiến chai nước hoa (của em) gây được sự chú ý với rất nhiều Mạnh thường Quân ủng hộ :)

7
0
0

chunchin2002

Chào các bạn,mình là thành viên mới nhưng đã theo dõi công việc của các bạn làm từ lâu rồi, rất khâm phục các bạn .
Cho mình tham gia với 500K

36
0
0

Metrangngoc

Tiếc quá nước hoa trúng đấu giá lần trước bên WTT mình chưa dùng đến ....
Ngồi cổ vũ các bác vậy ... cố lên cả nhà ơi !!! cố lên ....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.