(MS134/ĐG) Topic đấu giá đầu tiên khi sang nhà mới: 02.04.2009 - Đấu giá nước hoa Elizabeth Arden -

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,904
0
36

291179

Active Member
Á ah, em chuẩn bị đi công tác đây, thêm phát nữa nhé 1314k ( số đẹp )

82
0
0

beloved

Đấu giá nước hoa

Chưa phải giá cuối cùng đâu bác Nguyễn Nguyễn, em tiếp: 1660k

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Cái icon bẽn lẽn đâu nhỉ ,ai lại nói to thể , nói nhỏ thôi, thỏ thẻ vào tai em nhé . Nói to thế mấy mẹ kia cũng đòi VẬT thì biết làm sao hả anh .
Ớt ơi, bé bằng quả ớt thì vật được mấy hồi:laughing: Đùa chứ anh B thâm nho phết nhỉ, em ko ngờ giọng anh cũng chua thế:laughing:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Cả nhà ơi, cố lên, còn hơn tiếng nữa thôi. Lần trước em đấu vụ lọ nước hoa của bác Nát về vẫn chửa dùng nên lần này em đứng cổ vũ thôi.

0
0
0
B

Bừa

Guest
Cả nhà ơi, cố lên, còn hơn tiếng nữa thôi. Lần trước em đấu vụ lọ nước hoa của bác Nát về vẫn chửa dùng nên lần này em đứng cổ vũ thôi.
Có 1 kẻ (Beloved) đang ngồi đợi giờ G nhé.:dont tell: Thôi cứ để nguyên giá, rồi anh sẽ mời em đi chơi mấy tối, và chúng mình cùng thưởng thức xem thế nào là Ê li ra bét Ti nhé. Đồng ý không cô hoa hậu U30 WTT???

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi xem đấu quyết liệt phết, cả nhà cố lên. Xong còn đấu sang hàng nhà bác Bừa chứ.

Chuẩn bị gõ kẻng nào. Kỷ niệm lần đấu giá đầu tiên của CSTT nào.:rose::rose::rose:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.