(MS158/CN) 07.07.2009 - Quảng Nam: Bé 11 ngày tuổi bị tim bẩm sinh, cần phẫu thuật gấp gấp gấp

26
0
0

meDongxinh

Ðề: Quảng Nam: Bé 11 ngày tuổi bị tim bẩm sinh, cần phẫu thuật gấp gấp gấp

Giờ này chắc con đã mổ xong rồi, mong tin các chị quá!

431
0
0

letuanninh

ngóng đợi tin con..!:x:x:x:x:x:x

798
0
0

cifmoon

Ngồi đây chờ tin con yêu :x

23
0
0

Minh Ngọc

Em nghĩ là mổ xong rồi.Chắc các chị đang ở với bé nên chưa kịp thông tin gì về thôi ạ.Chờ tiếp nào:)

31
0
0

congchuanari

Vẫn chưa có kết quả các chị à, em mới liên lạc với ông ngoại, vẫn ngồi ngóng tin bé. Bảng điện tử vẫn chạy chữ chờ mổ và loa cũng chưa thông báo mổ xong ạ.Tội nghiệp ông ngoai và ba trực hai đầu thông tin

311
0
0

yingtiti

Vẫn chưa có kết quả các chị à, em mới liên lạc với ông ngoại, vẫn ngồi ngóng tin bé. Bảng điện tử vẫn chạy chữ chờ mổ và loa cũng chưa thông báo mổ xong ạ.Tội nghiệp ông ngoai và ba trực hai đầu thông tin
Hôm qua vào thăm bé gặp ông ngoại và ba Phúc An, thấy thương lắm!Có gửi biếu ông ngoại 1 củ sâm để dùng khi mệt!
Nari: Cho mình xin số phone của ông ngoại đc ko?

798
0
0

cifmoon

Sao mổ lâu quá ta. Ông ngoại và ba bé chắc mệt vì chờ đợi. Con yêu cố lên nhé :x

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Lâu quá, vẫn chưa có tin gì. Phúc An ơi, cố lên con, mạnh mẽ lên. Cầu mong may mắn ở bên con, mẹ tin là con sẽ vượt qua. :x

31
0
0

congchuanari

Sao mổ lâu quá ta. Ông ngoại và ba bé chắc mệt vì chờ đợi. Con yêu cố lên nhé :x
tội nghiệp ba bé , em nghe các cô ở cùng chỗ cho thân nhân nói thấy bố bé xanh xao lắm, vừa lo cho con vừa mới lấy máu, cô ấy nói thấy anh đi không vững. Em đem mấy cái bánh vào mà lại để chỗ giường nằm, chứ có cái lót dạ cũng đỡ. Không biết là có kết quả chưa. E cũng hạn chế gọi đt để ông an tâm và bớt lo hơn

26
0
0

meDongxinh

Cầu mong Trời Phật phù hộ cho con qua được kiếp nạn này.

798
0
0

cifmoon

tội nghiệp ba bé , em nghe các cô ở cùng chỗ cho thân nhân nói thấy bố bé xanh xao lắm, vừa lo cho con vừa mới lấy máu, cô ấy nói thấy anh đi không vững. Em đem mấy cái bánh vào mà lại để chỗ giường nằm, chứ có cái lót dạ cũng đỡ. Không biết là có kết quả chưa. E cũng hạn chế gọi đt để ông an tâm và bớt lo hơn
Khi nào có thông tin gì thì chắc ông ngoại sẽ thông báo cho chị Saomai. Mình cùng chờ tin con :x

79
0
0

mẹ Cá Chép

Hồi hộp quá! Mong mọi sự tốt lành!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hôm nay một ngày ngập đầu. Nhưng nghe tin con trai được bác sĩ Viên mổ - BS giỏi, mừng quá.
Mừng vì nhiều tin tốt đến trong ngày 1AL .
Mong con sớm bình phục sau 24h con trai nhé.@};-

164
0
0

namgiang

Mong tin quá, hôm nay cả Phúc An và Lở cùng được mổ, cố gắng lên các mẹ và các con nhé

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Ca mổ đã xong bác sĩ đã gật đầu nhẹ một cái. Con đang ở trong phòng chăm sóc đặc biệt sau mổ.
Như vây đã bước thêm một bước và chúng mình lại cùng cầu nguyện tiếp giai đoạn cuối cùng này (cũng quan trọng ko kém )
Sao mai báo mà giọng vẫn con run run......sao mai nói ôi chi ơi em run quá.
Trào nước mắt ...chiều nay với CSTT thật nặng nề từng giây từng phút mong đợi. Cảm thấy sao ngày dài lê thê.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Ca mổ đã xong bác sĩ đã gật đầu một cái. Con đang ở trong phòng chăm sóc đặc biệt sau mổ.
Như vây đã bước thêm một bước và chúng mình lại cùng cầu nguyện tiếp giai đoạn cuối cùng này (cũng quan trọng ko kém )
Sao mai báo mà giọng vẫn con run run......sao mai nói ôi chi ơi em run quá.
Trào nước mắt ...chiều nay với CSTT thật nặng nề từng giây từng phút mong đợi
Em cũng run lắm thôi em về nhà đây, con trai dũng cảm ơi cố lên nhé :x:x:x@};-@};-@};-

40
0
0

mẹbéSuri

Con trai thật giỏi. Hành trình giành lại sự sống của con thật là gian nan. Em tin các thiên thần sẽ che chở cho con mà :x@};-

@ chị muathu : anh Võ Công Bằng ở cơ quan em ủng hộ 4 tháng phụ cấp của anh ấy là 2000k cho con. Em đã cầm đây rồi. Mai em sẽ ghé đưa chị nhé :)

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Ôi, thế là mừng quá rồi. Ai cũng hồi hộp, sốt ruột chờ từng phút từng giây. Thế là con đã vượt qua được một chặng. Còn một chặng đường gian nan nữa ở phía trước, con cố lên nhé, đừng phụ lòng các mẹ. Các mẹ SG cũng cố gắng nhé. Yêu chị Saomai quá :x

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Nếu có ai vào topic này hãy dành lời cầu nguyện cho bé Phúc An của chúng mình...Hy vọng mong manh quá. Mong manh vô cùng :(
Không biết nói làm sao vì các đầu cầu đang muốn đc ngồi cạnh nhau mà cầu nguyện mà khóc để chia sẻ.......
Hãy cầu nguyện chút may mắn chút hy vọng mong manh còn lại cho con.
Các bác sĩ đang cố làm hết sức mình. Dù còn ít cũng cố các bs đang nói như thế.

Xin hãy vì tình cảm mà các bạn đã dành cho CSTT xin hãy đừng bấm ĐT gọi cho sao mai nhé.
Có tin tức gi chúng mình sẽ thông báo.
Có gì cần sẻ chia hãy post trên đây hoặc nhắn tin cho sao mai. Xin mọi người lần này nhé. :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Vừa post xong thì thấy bài của chị Loan. Em biết vẫn còn nhiều gian nan, nhiều lo lắng ở phía trước lắm, chưa ai nói trước được điều gì. Nhưng em vẫn muốn nói lời động viên (chúng mình cùng động viên nhau vậy) xin mọi người cùng hy vọng, chắc chắn con sẽ vượt qua thử thách này. Em biết chị saomai tâm trạng bây giờ cũng rối bời lắm, thấy chị vào đây suốt mà không nói lời nào. Mọi người hiểu mà chị, mong chị mạnh mẽ chị nhé. Cầu trời, xin hãy che chở cho Phúc An, cầu cho may mắn luôn ở bên con. Cả nhà ơi, chúng mình cùng cầu nguyện nhé...