(MS182/CN) 28.10.209 - Trợ giúp cháu Luyến, 4 tháng tuổi ở Yên Bái bị bệnh nặng (u máu)

1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: Trợ giúp cháu Luyến, 4 tháng tuổi ở Yên Bái bị bệnh nặng

Hic hic....

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em Kuku và Mường Tè, đừng buồn nữa nhá:(

1,007
0
0

Mường Tè

Kính gửi các bác:
Về trường hợp cu Luyến, sau khi Vnexpress đưa tin, gia đình cháu có thông báo đã có người hảo tâm khác giúp đỡ, đồng thời cảm ơn CSTT. Vậy em xin phép đưa thông tin cuối để dừng trường hợp này tại đây. Quỹ dành cho cháu xin phép được chuyển vào quỹ chung.
Xin thay mặt gia đình cháu cảm ơn sự hỗ trợ, giúp đỡ của tất cả mọi người ạ!
@};-@};-@};-

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Kính gửi các bác:
Về trường hợp cu Luyến, sau khi Vnexpress đưa tin, gia đình cháu có thông báo đã có người hảo tâm khác giúp đỡ, đồng thời cảm ơn CSTT. Vậy em xin phép đưa thông tin cuối để dừng trường hợp này tại đây. Quỹ dành cho cháu xin phép được chuyển vào quỹ chung.
Xin thay mặt gia đình cháu cảm ơn sự hỗ trợ, giúp đỡ của tất cả mọi người ạ!
@};-@};-@};-
Ngày 06.01 nhận từ TK số tiền 200k của maison73

Tổng kết gom lại
Tồn đến hết ngày 27.12.2009 là 366K
Ngày 05.01.2010 nhận "Câu lạc bộ các ông bố bà mẹ có tình yêu đặc biệt dành cho con" số tiền 1.100.000 vnđ
Ngày 06.01 nhận từ TK số tiền 200k của maison73
Tổng đến ngày 08.01 là 1666K
Ngày 19.01 nhận từ TK số tiền 300K của Cốm
Ngày 13.04 nhận từ topic Thời trang trẻ em made in Vietnam - 100% lãi ủng hộ bé Luyến 4 tuổi (Yên Bái) số tiền 1135K của Gà ăn thóc

Tổng tồn 3101K

Theo đề nghị của bạn phụ trách trường hợp này là Mường Tè và cũng xin phép các bạn số tiền còn dư sẽ kết chuyển về quỹ chung để giúp các trường hợp cấp thiết khác tại đây .
Xin cảm ơn Mường Tè, cảm ơn Kuku, cảm ơn các bác sĩ BV Xanh pon đã nhiệt tình giúp đỡ cu Luyến trong suốt thời gian vừa qua, xin cảm ơn sự ủng hộ sự động viên của tất cả các bố các mẹ.
Duyên phận của CSTT với cu Luyến cũng xin phép dừng lại ở đây .