(MS38/BH) (19.03.2009 - 21.04.2009) Mua bảo hiểm gây quỹ Chia sẻ tình thương

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
11
0
0

mẹcutũn

Ðề: Mua bảo hiểm gây quỹ Chia sẻ tình thương

em cập nhật tình hình là em bán thêm được 14 cái nữa (7 cái của chị Hương bên bách khoa và 7 cái của chị Mejcutun).
Tổng cộng là em đã bán được 17+14 cái = 31 cái.
Tiền lãi được khoảng 31*21 = 651K (em phải tổng kết lại với bên giao hàng vì có cái chỉ bán 60K thôi)
Em muốn chuyển 500K cho bé Giang đang mổ mắt ở viện mắt, mọi người thấy ok chứ ạ.
Cảm ơn cả nhà.
Chị có thêm đơn đặt hàng mới: 8cái loại 66K; 5cái loại 84K;[/SIZE] EM update vào thêm nhé. Bạn ý hen hôm nay sẽ đến viết cho chị.

11
0
0

mẹcutũn

Chị update lại tình hình mới nhất nhé:
Bạn bán bảo hiểm vừa đến viết cho chị xong. Chốt sổ hôm nay của chị ( không kể 7 cái em đã thống kê) là:
66K x 9 cái
84K x 8 cái

Chị đang cố gắng vận động tiếp.

18
0
0

Gấu&Bear

Cho mẹ Gấu đăng ký mua 2 hoặc 3 cái nhé, để về check thêm thông tin. Cho mình hỏi hiện giờ mình đang trong tình trạng hạn chế đi lại thì sẽ lấy bảo hiểm và nộp tiền như thế nào nhỉ?

48
0
0

Lyna81

Thanks cả nhà
Đợt vừa rồi em ăn chơi nhảy múa, nên có vắng bóng
Tối nay em ớt vừa qua chỗ em, tổng kết.
Sơ bộ tính nhẩm là lãi đc 1tr
Mai thề sống chết em cũng chuyển tiền ko giữ em lại tiêu hết thì chả biết lấy đâu mà bù.
Túm váy lại là đợt bán bảo hiểm, em Lyna lãi đc 1.5tr (cả đợt trước 500K nữa), của ít lòng nhiều, xin chuyển cho chị Loan để chị xử lý.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Thanks cả nhà
Đợt vừa rồi em ăn chơi nhảy múa, nên có vắng bóng
Tối nay em ớt vừa qua chỗ em, tổng kết.
Sơ bộ tính nhẩm là lãi đc 1tr
Mai thề sống chết em cũng chuyển tiền ko giữ em lại tiêu hết thì chả biết lấy đâu mà bù.
Túm váy lại là đợt bán bảo hiểm, em Lyna lãi đc 1.5tr (cả đợt trước 500K nữa), của ít lòng nhiều, xin chuyển cho chị Loan để chị xử lý.
Đã nhận 2 đợt
1. 500K chuyển bé Hà Diễn Châu
2. 1000K vào quỹ CSTT
Cảm ơn Lyna81 cùng tất cả mọi người đã ủng hộ:love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.