(MS84/TT) 09.05.2009 - CSTT đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

đọc bài và ảnh thấy thương các bé quá và phục các anh chị em nhiều.

210
0
0

mequoctrung

Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

Em bé này là bé gái đấy, được mẹ Quốc Trung bế lên 1 lúc thế là chả muốn rời, đặt bé xuống thế là bé nhoài người ra với lấy mẹ Quốc Trung rồi mếu máo đến là thương, lại phải bế bé lên dỗ dánh một lúc rồi lừa dần ra. Mẹ Quốc Trung còn bảo anh cu Trung (thành viên nam duy nhất, mỳ chính cánh của cả đoàn -trừ anh áo đỏ đến lúc cả đoàn đến Trung tâm đã thấy ở đấy) nháy cho mấy tấm, mẹ Quốc Trung có thì post lên nhé.[/QUOTE]

Chị ơi về nhà em cứ nhớ mãi hình ảnh nụ cười của con cho đến tận bây giờ, yêu quá đi mất.
Máy ảnh của hoamai cho Quốc Trung nhà em mượn tác nghiệp nháy dược mấy tấm, em nhìn lại thấy chả có cái gì đẹp cả, vì không biết chụp.

5
0
0

Trang_ET

Nhìn các con, em cảm nhận thấy sự khát khao yêu thương và sống thể hiện rõ trong từng đôi mắt, từng khoé miệng. Mong các con sẽ luôn mạnh mẽ và dẻo dai như cỏ dại để sau này lớn lên thành cây tùng, cây bách nhé :love::kiss:
Đây là lần đầu tiên em chính thức là thành viên của một diễn đàn. Em rất lúng túng với công nghệ communication này.
Không biết chị nào trong đoàn chụp cho em tấm ảnh cho con ti sữa này. Em thấy mình cũng thành thạo nghê (đây là lần đầu tiên em cho trẻ ti đấy :smiling)
Mọi người welcome thành viên mới nhé

5
0
0

Trang_ET

He He, các đồng chí thân mến đang nói về khổ chủ là Trang_ET đấy nhé. Mình mới bắt đầu vào diễn đàn và đang làm quen vói các công cụ của diễn đàn. Thú thực mình hơi quê với công cụ giao tiếp này.

1,904
0
36

291179

Active Member

He He, các đồng chí thân mến đang nói về khổ chủ là Trang_ET đấy nhé. Mình mới bắt đầu vào diễn đàn và đang làm quen vói các công cụ của diễn đàn. Thú thực mình hơi quê với công cụ giao tiếp này.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn nhé:love:
rồi sẽ thành "con nghiện " thôi bạn ạ, vào đây để yêu thương và được yêu thương bạn nhé!:love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đây là lần đầu tiên em chính thức là thành viên của một diễn đàn. Em rất lúng túng với công nghệ communication này.
Không biết chị nào trong đoàn chụp cho em tấm ảnh cho con ti sữa này. Em thấy mình cũng thành thạo nghê (đây là lần đầu tiên em cho trẻ ti đấy :smiling) Mọi người welcome thành viên mới nhé
Welcome em nhé, em ơi.
Mà chị đọc đoạn đậm đậm ở trên chị giật hết cả mình em ợ:laughing:

87
0
0

hoamai

Welcome em nhé, em ơi.
Mà chị đọc đoạn đậm đậm ở trên chị giật hết cả mình em ợ:laughing:
Cái ava của mẹ Cáo như thôi miên tớ, tớ nhìn mà tay tớ lại cứ muốn múa i chang thế mới sợ chứ:laughing:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chuyến đi đã thành công tốt đẹp,cảm ơn các mẹ đã tổ chức một chuyến đi đầy nhân nghĩa.
@hoamai: thay mặt BTC cảm ơn cậu vì những bức ảnh rất đẹp, lần sau cậu lại giúp BTC nữa nhé.

10,154
29
48

ALnML

Super Moderator

ừ mỗi lần có Mai Minh yên tâm luôn có những tấm ảnh đẹp :love: Cảm ơn gia đình Tôm Tép:rose:
Nên luôn "cầu " cho Mai ít phải đi "cục tác" :laughing:
Mai ơi đang ậm oẹ thế mà nhảy như "mụ Cáo" không biết ra sao nhể:laughing:

141
0
0

kukumalu

Chúc mừng bạn đến với ko chỉ CSTT mà còn hội đầu 7 đít 1 tí nữa thì đến thiên đường (thiền đường = 8X) :laughing: Slogan là không những Xinh mà còn Single :smiling:

Công nhận máy ảnh của các bác chụp nét ghê cơ. Hôm ấy đi vội quá lôi cô bạn vừa ở Nhật về đi cùng không kịp đóng góp tài sản gì, ngại quá, hic :sad:

Nửa năm trước các con khác nhiều, hồi đó nhiều bé sơ sinh hơn. Hơi hẫng hụt vì không được gặp bé Xuân, cô bé lớn nhất ở đó, xinh lắm. Trắng trẻo này, mũi cao này, mắt đen láy. Nghe nói bé đã được đưa sang Mỹ làm con nuôi. Cầu mong con sẽ được sống trong một mái ấm thật sự. Có ảnh nhưng chả biết post, bạn nào quan tâm thì ghé tạm đây nhé, ảnh mình post hơi lẫn lộn

http://www.flickr.com/photos/17660014@N02/page2/

87
0
0

hoamai

Đọc từ bài của mẹ Đức Hiếu tới bài của Loan Già :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

5
0
0

Trang_ET

Chac gio nay cac me ngu het roi. Em van dang lam viec va tranh thu vao forum mot chut. Nho lai chuyen di em van con nguyen cam xuc. Chinh vi vay, em vua ve que tham bo me len. Tu dung em nho nha, them cam giac duoc o ben nguoi than va cam thay minh that may man so voi cac be o Thuy An.
Chuc cac me ngu ngon va luon hanh phuc ben gia dinh than yeu cua minh

36
0
0

AnBinh

Hic, rất tiếc là, anh trai em đã cúa vợ roài![/QUOTE

E ơi! a đang đang phòng không nè. mình làm quen nha :rose:

36
0
0

AnBinh

Bạn này vẫn còn Single đấy ạ, có anh trai thì túm ngay đi nhá:laughing:
hhehe a vẫn đang phòng không gối chiếc, để a đăng ký nha.:rose::rose::rose:

1
0
0

thaodinhphuong

Không biết chị nào trong đoàn chụp cho em tấm ảnh cho con ti sữa này. Em thấy mình cũng thành thạo nghê (đây là lần đầu tiên em cho trẻ ti đấy :smiling)
Mọi người welcome thành viên mới nhé
Hehe, ảnh đầu tiên là con em đấy! Đẹp trai nhất phòng lun nhé ^^ Nhớ con quá mà bận thi cử không lên được :((