(MS96.1/TT) 28.11.2009 - CSTT đến chia sẻ lương thực và thuốc men với đồng bào xã Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hòa Bình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: 28.11.2009 - CSTT đến chia sẻ lương thực và thuốc men với đồng bào xã Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hoà Bình

Em đi xe nhà thì k say nhưng đi xe khách thì say, nhưng mà đi đông vui khí thế thế này chắc hem sao ợ :p:p
huhu thế em có được đi k?
(
Tự cân nhắc sức khỏe của mình nhé. Đoàn tiền trạm toàn người "chinh chiến" nhiều mà về nằm bẹp đấy. Ô tô chật mà beautifull thì người ngồi cạnh cũng....

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 28.11.2009 - CSTT đến chia sẻ lương thực và thuốc men với đồng bào xã Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hoà Bình

Tự cân nhắc sức khỏe của mình nhé. Đoàn tiền trạm toàn người "chinh chiến" nhiều mà về nằm bẹp đấy. Ô tô chật mà beautifull thì người ngồi cạnh cũng....
ợ ợ...nghe đã thấy choán...he he, may quá, em có tiền sử từ bé tới giờ chưa say xe bao giờ, giả vờ say chồng còn bắt bài: đừng có giả vờ đi sói:p.
Chị ơi, trưa nay em đã...thỏa thuận với anh Đạt, em chuyển muối +túi nilon (đựng chăn, đựng quà)+ ống hút và ....tăm VIP xỉa răng (ống hút và tăm là để dùng tại trận:D) + quần áo cũ + cái chăn bé bé hiiiiii tới chỗ tập kết.

60
0
6

bobim2

Member

Bác LG ơi nhà em vừa chuyển 450k đóng góp cho chuyến đi nhé:cstt02:

60
0
6

bobim2

Member

Các bác trai gái tham gia chuyến đi bắt đầu tích lũy thể lực nhé, tổng cộng đến 10h ngồi trên ghế oto cả đi về trong ngày trên địa hình đèo núi đợt này là bài test thể lực hoàn hảo cho các thành viên nhà CSTT:D

1,007
0
0

Mường Tè

@ Chị L: Chị chuyển nốt của em chỗ còn lại em ủng hộ đi suối Nánh nhé.
Em đi Hạ Long từ 25 đến tối 27 mới về. Có gì thay đổi các pác ới em với nhé.
Tks

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Hẹn gặp lại mọi người vào sáng hôm đó nhé. Bây giờ em phải đi luyện Yoga đây, mấy hôm nay ốm quá rồi. Chúc cả nhà mạnh khỏe chuẩn bị cho 1 chuyến đi có thể vất vả...

71
0
0

fuongchic

E k sợ về nhà nằm bẹp đâu, bẹp thì cũng ở nhà roài hem lo. Chuyến này mà không được đi thì buồn và tiếc lắm ạ, em sẽ cố gắng chắc là ổn thôi.
Hẹn gặp lại mọi người vào sáng hôm đó nhé. Bây giờ em phải đi luyện Yoga đây, mấy hôm nay ốm quá rồi. Chúc cả nhà mạnh khỏe chuẩn bị cho 1 chuyến đi có thể vất vả...
Từ hôm nghe tin có tên trong danh sách em cũng đi luyện yoga để có sức khoẻ đi, công nhận tập cái này hay hehe...

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em đã chuyển 140 túi lạc, mỗi túi 1kg đến chỗ anh Đạt, cộng thêm 200k thím em gửi ủng hộ chuyến đi, em đưa cho 1 chị xinh xinh ở chỗ tập kết đồ ạ :)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em đã chuyển 140 túi lạc, mỗi túi 1kg đến chỗ anh Đạt, cộng thêm 200k thím em gửi ủng hộ chuyến đi, em đưa cho 1 chị xinh xinh ở chỗ tập kết đồ ạ :)
chị Tú Virgo đới Em bé ngoan ạh:)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Nhận 140kg lạc do Em bé ngoan ( và xinh nữa ) ủng hộ cùng 200k thím UH Suối nánh ( qua Virgo2007):x:x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nhận 140kg lạc do Em bé ngoan ( và xinh nữa ) ủng hộ cùng 200k thím UH Suối nánh ( qua Virgo2007):x:x
em cũng tập kết đồ đến điểm rồi...icon ghen tị...chị k khen em cái:x

110
0
0

mdsg05

Nhận nhiệm vụ giúp chị chuyển đồ sang điểm tập kết nhưng ko biết cách chi liên lạc với chị cả, gọi điện hỏi chị Hà thì chị ấy cũng bó tay nên em đành...bó theo.
Hẹn chị dịp khác nhé. hì:cstt01:

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị loại hết tất cả mấy đứa say xe đi chị
Em đăng ký đầu tiên còn bị loại thẳng thừng mà :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

em cũng tập kết đồ đến điểm rồi...icon ghen tị...chị k khen em cái:x
hehe,
đã tự nhận là "mẹ xề" rồi còn muốn khen cái gì nữa "xề" ơi:p:D
khen là "xề nhất hội" nhé :D:D:D:D

71
0
0

fuongchic

Chị loại hết tất cả mấy đứa say xe đi chị
Em đăng ký đầu tiên còn bị loại thẳng thừng mà :D
Trùi bác này ác ác quá!!!.... :p:p:p
Em thật sự rất rất rất muốn đi nhưng hôm nay, à không vừa mới lúc nãy thôi thì có lý do em k thể đi được nữa, không thể đi với tình trạng thế này được hic hic.... sao e lại có thể đen đủi đến thế cơ chứ!
Dù sao cũng đã xin 150k để đi rùi nhưng lại không đi được em xin ủng hộ ạ. BTC sắp xếp người thay em và hết sức thông cảm cho em với nhé! Lần sau nhất định em sẽ đi ạ, trời ơi em buồn quá! Có ai an ủi k? huhu....
Sao k có cái icon nào đau khổ hơn nhỉ :(( :(:(:(:(:(

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Ngày 24.11 nhận từ TK...7684 số tiền 450K của bobim2
Ngày 25.11 nhận từ TK...số tiền 500K của Ong chúa.

@fuongchic: an ủi nhất định chi sẽ an ủi em . Chuyến sắp tới của CSTT nhé, úp sọt giúp các chi từ A-Z ...chị nhất định cố chọn mặt đường bằng vì em :x

737
0
0

hienvth

@fuongchic: "bé" lau nước mắt đi nào ;), ôm "bé" 1 cái an ủi này >:D<

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hehe,
đã tự nhận là "mẹ xề" rồi còn muốn khen cái gì nữa "xề" ơi:p
khen là "xề nhất hội" nhé :D:D:D:D
em cảm ơn chị he he (dù sao cũng là lời khen)...:D:D:D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

BTC ơi cho em sì pam tí ạ, đi SN có phải trèo đèo lội suối gì không ạ.Có phải đi dép cao su không ạ.Đi giầy hơi cao cao 1 tí có ổn không ạ. Em hỏi thế để còn biết đường mà cắp nách thêm đôi dép cao su.
Cả nhà đừng cười em nhá vì em mắc bệnh "nùn" nên không mặn mà với giầy dép thấp.:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Trùi bác này ác ác quá!!!.... :p:p:p
Em thật sự rất rất rất muốn đi nhưng hôm nay, à không vừa mới lúc nãy thôi thì có lý do em k thể đi được nữa, không thể đi với tình trạng thế này được hic hic.... sao e lại có thể đen đủi đến thế cơ chứ!
Dù sao cũng đã xin 150k để đi rùi nhưng lại không đi được em xin ủng hộ ạ. BTC sắp xếp người thay em và hết sức thông cảm cho em với nhé! Lần sau nhất định em sẽ đi ạ, trời ơi em buồn quá! Có ai an ủi k? huhu....
Sao k có cái icon nào đau khổ hơn nhỉ :(( :(:(:(:(:(
chia sẻ với em, hẹn gặp ở lần sau...em cũng đang háo hức thế mà lại k đi được.@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.