Nhật ký tham gia diễn đàn

360
0
0

tminh's mum

Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Hôm nay tớ xớ rớ vào mạng từ máy public ở chỗ khách hàng tận Hưng Yên mà thấy trong favorites ai đó đã add chiasetinhthuong.org:-O:-O:-O
:) Mong là những tấm lòng nhân sẽ được nhân rộng nhiều hơn nữa :x

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề tài: 1,156, Bài gửi: 28,856, Thành viên: 1,573, Số thành viên đã viết bài: 804
Chúng ta cùng chào đón thành viên yenanh08 mới gia nhập diễn đàn .
:x:x:x:x:x
Mỗi lần vào CSTT,lại nhìn vào mục này&thấy vui vui khi những con số tăng dần lên.:x:x:x

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ðề tài: 1,160, Bài gửi: 29,069, Thành viên: 1,585, Số thành viên đã viết bài: 804
Chúng ta cùng chào đón thành viên thihuong mới gia nhập diễn đàn .
12 thành viên, 12 trái tim, 12 tấm lòng đến với CSTT trong ngày hôm nay - Nhân rộng tấm lòng NHÂN >:D< >:D< >:D< .

741
0
16

Ðề tài: 1,163, Bài gửi: 29,162, Thành viên: 1,590, Số thành viên đã viết bài: 800
Chúng ta cùng chào đón thành viên yuuri1809 mới gia nhập diễn đàn
Số đẹp quote lên đây 1 cái! Hướng tới lễ kỷ niệm 1600 thành viên nào!@};-@};-@};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề tài: 1,178, Bài gửi: 29,575, Thành viên: 1,609, Số thành viên đã viết bài: 805
Chúng ta cùng chào đón thành viên sky mới gia nhập diễn đàn .

354
0
0

nikita24480

E hèm, bây giờ là 2h sáng. Hiện chỉ có mình em trông nhà...huuuuuuuuuuuaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Kỷ lục: 324 người đã ghé thăm 30-06-2009 lúc 02:38 PM.
nikita24480

2,801
0
0

muathu

E hèm, bây giờ là 2h sáng. Hiện chỉ có mình em trông nhà...huuuuuuuuuuuaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Kỷ lục: 324 người đã ghé thăm 30-06-2009 lúc 02:38 PM.
nikita24480
E hèm nikita24480 không được thức khuya như thế :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ðề tài: 1,198, Bài gửi: 30,152, Thành viên: 1,636
Chúng ta cùng chào đón thành viên meChuotU mới gia nhập diễn đàn .

:x:x:x

313
0
0

lancuccu

Em chào cả nhà! Em báo cáo cả nhà hôm nay em online muộn nhất nhỉ:D Ý không phải, hôm qua em coi nhà muộn nhất, hôm nay em pha trà sớm nhất mời cả nhà trà lá buổi sáng nhé! (Trực thông đêm luôn, giờ em đi ngủ đây a.) Trước khi ngủ em xin phát biểu một câu: "CSTT không có em mới là lạ, có em thì không có lạ:D"

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Em chào cả nhà! Em báo cáo cả nhà hôm nay em online muộn nhất nhỉ:D Ý không phải, hôm qua em coi nhà muộn nhất, hôm nay em pha trà sớm nhất mời cả nhà trà lá buổi sáng nhé! (Trực thông đêm luôn, giờ em đi ngủ đây a.) Trước khi ngủ em xin phát biểu một câu: "CSTT không có em mới là lạ, có em thì không có lạ:D"
Ôm em một tý nào:-* @};-

2,651
0
0

Khai Tâm

Em nhận tí còn lại :x

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

lancuccu nói:
ALnML nói:
Khai Tâm nói:
Em nhận tí còn lại :x
Em chả ôm, em đi tìm cái roi tét mông cho mấy phát, cái tội làm nhà cứ thiếu thiếu vắng vắng B-) .

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Em chả ôm, em đi tìm cái roi tét mông cho mấy phát, cái tội làm nhà cứ thiếu thiếu vắng vắng B-) .
Èo ôi đồng hương mà thế đó....Nhớ hôm off HP gặp đựoc em vẫn thấy như ngày nào với bao tình cảm trào dâng:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Có phải Careless không?

313
0
0

lancuccu

Được ôm hôn và cả đánh yêu nữa mới thích chứ! Cảm ơn mọi người vẫn nhớ em nhé, mặc dù thời gian qua em đã quá lười biếng:D. Em biết cả Trà ĐH, Zoe, Thảo gấu và... cũng không quên em đâu:x Qua lần đi Ninh An và offline ở HP em cũng đã nhớ tên nhiều bạn mới rồi, :x>:D<:-*các bạn nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
313
0
0

lancuccu

Có phải Careless không?
Chị ơi, là em đấy ạ. Tại LG và OMM muốn em vẫn là cuccu (mặc dù em đã có thêm 1 con cạc cạc nữa rồi) nên em reg nick này ạ. :x

Từ khi có chị và chị MM hội HP mạnh quá, thích ghê:x Mem HP lúc nào cũng ồn ào, nồng nhiệt như sóng ấy, nhưng trước đây thiếu một Leader như chị nên chỉ "đấu tranh tự phát, hoạt động manh nha" thôi :D Từ khi có "BÁC" soi sáng đường nên mới có "cách mạng" nổ ra đấy ạ:x>:D<:-* Em làm chân "góp lương, tải đạn" với chị nhá!:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi, là em đấy ạ. Tại LG và OMM muốn em vẫn là cuccu (mặc dù em đã có thêm 1 con cạc cạc nữa rồi) nên em reg nick này ạ. :x

Từ khi có chị và chị MM hội HP mạnh quá, thích ghê:x Mem HP lúc nào cũng ồn ào, nồng nhiệt như sóng ấy, nhưng trước đây thiếu một Leader như chị nên chỉ "đấu tranh tự phát, hoạt động manh nha" thôi :D Từ khi có "BÁC" soi sáng đường nên mới có "cách mạng" nổ ra đấy ạ:x>:D<:-* Em làm chân "góp lương, tải đạn" với chị nhá!:D
Èo, em cứ nói quá chị xấu hổ lắm :">. Chị thấy member HP ai cũng nhiệt tình với việc chung. Cùng "hội" với những người như các em, chị vừa vui, vừa có cơ hội trẻ lại :x

Mà thế này lại phải đi ọp ốc thôi nhỉ ;) ? Thứ 6 chị đi HN. Thứ 7 chị đi SG đến tận thứ 5 tuần sau mới ra. Mà em lại đi học thứ 5 đúng không? Thế thì tuần này ăn ốc hôm nào? /:)

2,651
0
0

Khai Tâm

Ngày hôm nay, cả nhà CSTT nín thở chờ tin hai bé Phúc An và Lở :x :x :x
Ngày hôm nay, cả nhà CSTT mừng sinh nhật "bé" Cam và bé Cáo nhỏ :x :x :x

1,669
0
0

mesubim

... Và bây giờ chúng ta đành phải tạm biệt Phúc An!:"> Hẹn gặp lại con ở một hình hài khác, hy vọng vào cơ duyên của tiền kiếp!:)