Nhật ký tham gia diễn đàn

679
0
0

songthao

Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Xin chào các mẹ, em là lính mới tò te. Từ lâu em ngưỡng mộ gia đình này lắm rồi nhưng không biết tham gia cách nào. Bữa nay sếp đi vắng, rãnh rỗi em mới lò dò gõ cửa và được mời vào. :)
@ Mẹ Chip Tom Bi: Mẹ Chip Tom Bi ơi, em gặp mẹ tại đây rồi nhé - đại diện Thiện Nhân Hội Đà Nẵng đây. Em cố tìm mẹ Tý Beam mà tìm chưa ra. Hehe. Các mẹ giang rộng vòng tay cho em gia nhập gia đình với nhé.;)

679
0
0

songthao

Mẹ nào cũng ở Đà Nẵng thì cho em làm quen với ạ

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mẹ nào cũng ở Đà Nẵng thì cho em làm quen với ạ
Chào chị. CSTT Đầu cầu Đà Nẵng:
1. Trưởng Đại diện: Mùa thu
2. Thư ký chân dài: Mymy
3. Các thành viên tích cực: Mẹ Cu Gôn, Mẹ Subim, Cifmoon, Baoduy susu, ivy,... và em:x

50
0
0

Ha_ji

:) E cũng "bon chen" viết nhật ký nè!

Sáng nay em ngồi đọc một mạch hết mấy chục trang tường thuật vụ off ở HP. Tiếc wá!!!!:drooling:

Lúc trước rất tò mò mẹ CTB và ngưỡng mộ chị Aslan nay thì bít ai là ai rùi. E mong được bữa nào diện kiến các mẹ và các mem khác.:D

E đăng ký một chân hoa............ hậu HP nhá!=))=))=))

535
0
0

MeoGiaHp

chị ơi, mem HP thì ớ hậu, ứ hậu và cả hoa hậu cũng nhiều rùi, nhưng còn thiếu hoa ...... chậu chị ah :p

50
0
0

Ha_ji

chị ơi, mem HP thì ớ hậu, ứ hậu và cả hoa hậu cũng nhiều rùi, nhưng còn thiếu hoa ...... chậu chị ah :p
Thì chị thấy các mem Hn khen các mem HP "ngon gái" nên chị cứ nghĩ cứ là mem HP là được gọi là xinh gái:D. Ơ, thế hóa ra không phải à?:-O

Mà sao em kéo tụt hết cả cảm hứng của chị xuống nhanh thế:(:)(:)((.

Thôi, chị cứ vơ đại danh hiệu hoa chậu em tặng dzậy:">. Chị thề là sẽ đào tạo con gái chị ....hí!hí!hí. Ứ nói với em đâu:p.

67
0
0

childlike mother

Nặng trĩu, nặng trĩu lắm..Bảo người khác đừng khóc..Mà mình lại nước mắt đầm đìa...Thương biết bao những số phận mỏng manh...Tự dưng lại muốn trách mình...sao không quay mặt đi....:(:(

679
0
0

songthao

Nặng trĩu, nặng trĩu lắm..Bảo người khác đừng khóc..Mà mình lại nước mắt đầm đìa...Thương biết bao những số phận mỏng manh...Tự dưng lại muốn trách mình...sao không quay mặt đi....:(:(
>:D<:x Xin chia sẻ cùng chị. Cuộc đời này nhiều nhiều lắm những mảnh đời bất hạnh. Chúng ta hãy cùng nhau mỗi người 1 tay, được thêm cánh tay nào thì thêm 1 tia hy vọng chị nhỉ

610
0
0

MinhMinh

Xin chào các mẹ, em là lính mới tò te. Từ lâu em ngưỡng mộ gia đình này lắm rồi nhưng không biết tham gia cách nào. Bữa nay sếp đi vắng, rãnh rỗi em mới lò dò gõ cửa và được mời vào. :)
@ Mẹ Chip Tom Bi: Mẹ Chip Tom Bi ơi, em gặp mẹ tại đây rồi nhé - đại diện Thiện Nhân Hội Đà Nẵng đây. Em cố tìm mẹ Tý Beam mà tìm chưa ra. Hehe. Các mẹ giang rộng vòng tay cho em gia nhập gia đình với nhé.;)
Ôm hôn mẹ Song Thảo thắm thiết nhé! Chào đón em! Chị là người em đang tìm đây. Hôm nay nhìn thấy nick songthao phải vào ngay để tìm và nhận người quen thì nhìn thấy ngay 2 công chúa CP CT của mẹ! Yêu cả 3 mẹ con quá đi thôi :x:x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hôm nay mục Diễn tả có thêm nhiều icon
:cstt01: :cstt08: :cstt03: :cstt02: :cstt09: :cstt04: :cstt07:
Cám ơn CSTT, cám ơn chị Liên Ròm, cám ơn cả nhà....@};-

6
0
0

bachhop1011

Chào cả nhà, biết trang web này một thời gian rồi,nhưng hôm nay em mới vào được, em mong được sự đón nhận của cả nhà. Chúc nhà luôn có nhiều niềm vui.:">

1,669
0
0

mesubim

Chào cả nhà, biết trang web này một thời gian rồi,nhưng hôm nay em mới vào được, em mong được sự đón nhận của cả nhà. Chúc nhà luôn có nhiều niềm vui.:">
Chào mừng bạn đến với CSTT :cstt08:. Thêm một cánh tay để CSTT ngày càng dài thêm, rộng thêm nhé bạn :cstt09:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mấy hôm nay vui càng vui hơn vì nhà CSTT có thêm nhiều icon mới, cảm ơn chị Ròm nhiều lắm, icon thể hiện TY với CSTT nào :cstt01: :cstt08: :cstt03: :cstt02: :cstt09: :cstt04: :cstt07:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mấy hôm nay nhà vắng quá, các bác đi đâu hết rồi. Em ở nhà một mình sợ quá :p

431
0
0

letuanninh

:cstt01::cstt08::cstt02::cstt09::cstt04::cstt07::x:x:x:x:x:x:x:x:x

679
0
0

songthao

Mấy hôm nay nhà vắng quá, các bác đi đâu hết rồi. Em ở nhà một mình sợ quá :p
Có chị đây em iêu @};-. Người mẫu áo hơi bị oách nhểy. Nhìn hình hơi bị nhon đấy :p. Chạy đã kẻo bị oánh hehe

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chào em. Welcome em đến với CSTT nhé!
>:D<>:D<>:D<

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Số người đang xem: 149 (40 thành viên và 109 khách)
Kỷ lục: 324 người đã ghé thăm 30-06-2009 lúc 02:38 PM.
susu1811, 1974, anatomysu, AnBinh, Axon_Edwards, Đồng Nát, baoduy_susu, BB&C, hamy2k5, hienvth, Hua Bin, letuanninh, Mít và Nem, Mẹ Chip Tom Bi, Mẹ Mít nhợn, meduydu, MeNgocLinh, MeoGiaHp, MinhMinh, muathu, mymy, N&M, Nhim va Cun, Nikki, piggie, ruagia, Sông Cấm, songthao, Tí Tèo, Vigisa, yeuphim1234

CSTT Đà nẵng đông ghê chị Mùa thu . Tự dưng em thấy vui. Và lại muốn gặp mọi người@};-

5
0
0

thaonguyenxanh

Em mới biết trang web gần đấy, trước đây em sống khá thờ ơ và không biết cuộc sống còn nhiều niềm đau quá ( vậy mà trước đó, em tưởng chỉ mình em khổ , ích kỷ thật). Cả nhà cho em gia nhập nha và cho em cùng đóng góp 1 chút sức vào nhà ta.:cstt09: @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em mới biết trang web gần đấy, trước đây em sống khá thờ ơ và không biết cuộc sống còn nhiều niềm đau quá ( vậy mà trước đó, em tưởng chỉ mình em khổ , ích kỷ thật). Cả nhà cho em gia nhập nha và cho em cùng đóng góp 1 chút sức vào nhà ta.:cstt09: @};-
chào mừng bạn đến với CSTT. :cstt09:
Không biết lúc bạn biết CSTT là do tự tìm hiểu hay có ai đó giới thiệu@};-.
Mình còn nhớ, lúc mình giới thiệu cho nhiều bạn về CSTT. Mình hạnh phúc vì có người trả lời sau khi vào xem trang web
có cả trang web thế này nữa hả, làm giúp tớ cái nick...:)
Vui vì, có nhiều người muốn được giúp người khác mà chưa có điều kiện, nay có cơ hội để thực hiện @};-
Nhưng cũng :( vì có nhiều người thờ ơ hay vì lí do nào đó mà tự tách khỏi CSTT@};-
Nhưng cũng luôn an ủi, mỗi người một suy nghĩ, một lựa chọn, một mục đích sống riêng.
Và mong sao cuộc đời này luôn có tiếng cười, niềm hạnh phúc ngày một nhân lên , giảm bớt nổi đau và tiếng khóc...:cstt04: