Nhật ký tham gia diễn đàn

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Em cũng không biết nè Chị Rùa ơi :x

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Tiếp nữa, nếu tớ ko nhầm, cái ảnh này chụp tại một buổi offline ở một nhà hàng phố Tông Đản năm 2005 thì phải. Hôm đó off nhân vụ gì ý nhỉ? chị Lam, VA và chị Ngọc ko thấy vào CSTT nhỉ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà cùng >:D< chị Sếu Bờm nào - em vẫn thik gọi nick từ hồi lẩu lầu lâu của chị hơn - một trong những CSTTer đời đầu ạ :x ! Em vẫn nhớ lần CSTT đi trung tâm ở Hà Tây sau Tết 2005, chị nhảy sạp với bọn trẻ rất mê nhé @};- , và những lần offline ở nhà trẻ Hữu Nghị nữa, vui chị nhỉ :x .

Em tìm được ảnh này nhé, đố 2 chị Loan, đố mẹ Zoe, chị BJ, Diên Khánh, ảnh chụp ở đâu dịp nào:

Minh Mèo ui, chị là new CSTTer nhưng chị lại biết chị áo đen nhé. Loan Sếu Bờm, Loan Sếu & Dim, còn bọn chị hay gọi là LL :D

LL ơi, >:D< 1 cái nhé.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em Oanh siêu thật đấy, giữ được những ảnh từ hồi nào thế nhỉ?!!!
Em còn nhiều ảnh độc cực, mở ra lại muốn thốt lên như mẹ Zoe "Mô Phật, 1 thời để nhớ!" :x

Tiếp nữa, nếu tớ ko nhầm, cái ảnh này chụp tại một buổi offline ở một nhà hàng phố Tông Đản năm 2005 thì phải. Hôm đó off nhân vụ gì ý nhỉ? chị Lam, VA và chị Ngọc ko thấy vào CSTT nhỉ?
Hôm đó off đón mẹ Zoe, Khai Tâm, mẹ Piggy :x . Mẹ Zoe nói còn 1 khách mời nữa mà em ko nhớ là ai nhỉ?
Chị Lam với Ngọc có nick trong CSTT rồi, chị Ngọc vẫn post bài đấy.

Minh Mèo ui, chị là new CSTTer nhưng chị lại biết chị áo đen nhé. Loan Sếu Bờm, Loan Sếu & Dim, còn bọn chị hay gọi là LL :D

LL ơi, >:D< 1 cái nhé.
Sao chị Tâm lại biết chị Loan nhỉ, tò mò quá cơ, LL là j nhỉ ::-? .

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Em còn nhiều ảnh độc cực, mở ra lại muốn thốt lên như mẹ Zoe "Mô Phật, 1 thời để nhớ!" :x

Hôm đó off đón mẹ Zoe, Khai Tâm, mẹ Piggy :x . Mẹ Zoe nói còn 1 khách mời nữa mà em ko nhớ là ai nhỉ?

Sao chị Tâm lại biết chị Loan nhỉ, tò mò quá cơ, LL là j nhỉ ::-? .
là ID : HVHA
sao cứ Loan mãi thế Loan SB nhé hừ hừ :D
BJ mua mấy cái máy hoánh tráng lắm hôm nào đến làm trận chiến kem tha hồ nhé.

84
0
0

Sếu&Dim

:cstt03::cstt02::cstt07:Ôi, đọc những dòng chữ của mọi người xúc động quá và thấy mình tệ quá vì xa cách mọi người quá lâu. Chào các bạn hiền nhé, hôm nào hội họp ọp ẹp nhớ gọi cho LL nhé :cstt04::cstt01:

84
0
0

Sếu&Dim

Hôm đó ọp ở khách sạn Vườn Thủ Đô, cười thật là sung sướng các mụ (mẹ) nhỉ.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

:cstt03::cstt02::cstt07:Ôi, đọc những dòng chữ của mọi người xúc động quá và thấy mình tệ quá vì xa cách mọi người quá lâu. Chào các bạn hiền nhé, hôm nào hội họp ọp ẹp nhớ gọi cho LL nhé :cstt04::cstt01:
Đây đây gặp gỡ ở đây này
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=1790

Thế chị LL có quen chi Tâm CTB ko thế ;)
Quen hay không quen thì 26.09 đến of cùng HP nhé.
Chị ơi Hải Phòng, Hưng Yên, Phú Thọ, Hà Nam, Nam Định, Thái Bình, Đà Nẵng và Sài Gòn gặp nhau.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
507
0
0

zoe

Hế-lô mẹ Sếu @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

84
0
0

Sếu&Dim

Không phải đâu nhé ở Tôn Đản nhé chị yêu ơi :-*
Ừ, quên mất :D, già thật rồi, bé Zoe dễ thương như một búp bê nhỏ... Ôi, trở lại đây khi trang web đã phát triển tốt thế này thấy mừng quá, gặp bao gương mặt cũ thân thương :xHẹn gặp e và mọi người nhé nhé...

À, còn tại sao mình biết chị Tâm ấy à? Tại vì hồi xưa hai bọn tớ ăn chung một nồi cá mè kho tanh ngoét đến nỗi không tài nào quên được ;):x:x:x

1,849
0
0

BB&C

Lam nick là gì vậy? Bật mí tý Oanh ơi? Mấy mẹ trên tớ chỉ mới gặp mỗi Lam thôi nhưng lại không biết Lam vào đây rồi. Cho biết nick để hế lồ cái.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em mời cả nhà xem lại những tấm hình Hoạt động Trợ giúp tập thể đầu tiên của CSTT - 26.02.2005 (ngay sau Tết) - Trung tâm Nuôi dưỡng trẻ em tàn tật và mồ côi Hà Tây. Hôm đó chơi bao nhiêu trò chơi với bọn trẻ, đang xuân mà cả lớn bé mồ hôi nhễ nhại; Có mấy bé gái còn mặc đồ quan họ và hát quan họ nữa mà em ko tìm ra ảnh. Hôm đó mình chuẩn bị bánh đa nem và bún chả cho bọn trẻ con nhỉ, cứ bàn lên bàn xuống vì lần đầu làm sợ thiếu. Ko biết các mẹ khác thế nào chứ hôm đó em cứ thút thít mãi, và thú thật là sốc nặng khi lần đầu tiên nhìn thấy các bé sơ sinh bệnh nặng, với đủ các dị tật, có bé chỉ còn sống đs thực vật ... =((

Cùng các bé chơi trò cưỡi ngựa ném bóng - Áo len vàng trong ảnh là Thảo mẹ Hiểu Minh - cả nhà có ai biết em ấy giờ ở đâu hông - bác laumam may ra biết chăng?

Trò chơi dẫm bóng này:

Trò chơi tìm đồng xu (em là cái đứa chống nạnh :p ; ồ mà hồi đó có đeo nametag rồi nhỉ, in bằng cái giấy dính Tom& Jerry j đó):
Nhìn bọn trẻ yêu thế cơ chứ.

Có 1 F1 CSTT trong ảnh này, mẹ nào ;) vào nhận con gái kìa:

Múa sạp - Đố cả nhà mẹ nào áo đỏ, mẹ nào áo đen:

Trong ảnh này có 1 nhân vật sẽ ... cực sốc nếu tự nhận ra mình :p:

Chị Loan SB, đố chị nhớ lúc đó chị đang chơi trò j với bọn trẻ :) :

:cstt01: :cstt09: :cstt02: :cstt08:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

BJ mua mấy cái máy hoánh tráng lắm hôm nào đến làm trận chiến kem tha hồ nhé.
LG nói mới nhớ, BJ trả nợ kem cho em đê, hết hè rồi mà vưỡn chưa được mút kem huhu.

Hôm đó ọp ở khách sạn Vườn Thủ Đô, cười thật là sung sướng các mụ (mẹ) nhỉ.
Để em đi tìm ảnh hôm ọp đó show cho chị, em còn nhớ chị mặc váy liền màu đen ko tay, véc vàng khoác ngoài nữa nhé, trúng hông?! :x

À, còn tại sao mình biết chị Tâm ấy à? Tại vì hồi xưa hai bọn tớ ăn chung một nồi cá mè kho tanh ngoét đến nỗi không tài nào quên được ;):x:x:x
Thế này lại càng tò mò, chắc là cùng trẻ chăn trâu chăng ;) ?

Lam nick là gì vậy? Bật mí tý Oanh ơi? Mấy mẹ trên tớ chỉ mới gặp mỗi Lam thôi nhưng lại không biết Lam vào đây rồi. Cho biết nick để hế lồ cái.
Chị ơi nàng có bấm cảm ơn em ở bài này này, vào mà đi nhẹ nói khẽ cười duyên lắm làm chả ai biết :D:
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showpost.php?p=39923&postcount=679

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị Loan SB à chị vào đây rồi em mới nói, em và chị Hoa Bubu&Shi vẫn gặp nhau thường xuyên. Chị ấy thường hay nói mụ Loan SB thế nào rồi nhỉ. ;) Mụ ấy vô tư nhỉ lúc nào cũng cười tươi sướng nhỉ :D
Còn "mụ " Hoa Bubu&Shi hay sì trét nhăn nhó rồi em lại trêu cho cười ngay ấy mà.
Chị ấy bận lắm lắm ít viết bài nhưng theo sát em chắc sợ ko có ai trêu cho cười.
Èo ôi em sướng quá có nhiều chị quá! Cảm ơn các chị đã luôn ở bên chúng em.
Hôm nào mấy chị em mình gặp nhau cái đi chị ới.

Chị biết là ai rồi nhé. Ha ha thư giãn quá ôi trời ơi trông nó đểu quá
"Trong ảnh này có 1 nhân vật sẽ ... cực sốc nếu tự nhận ra mình :p:"

2,080
0
0

Tự nhiên mấy hôm nay vui vui, vào đây đọc gặp được lại bao nhiêu ID cũ thân thương mà lâu lắm rồi kg thấy xuất hiện . Vui lắm @};-