Nhật ký tham gia diễn đàn

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Chị biết là ai rồi nhé. Ha ha thư giãn quá ôi trời ơi trông nó đểu quá
"Trong ảnh này có 1 nhân vật sẽ ... cực sốc nếu tự nhận ra mình :p:"

Túm lại là mọi người đang cười ai trong ảnh này?:>

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Để kể chuyện của chị với LL (Loan Sếu Dim) thì phải mấy buổi ọp cũng không hết đâu. :x:x:x

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Ha ha ha ha ha ha ha, bà LG vừa béo vừa già vừa đểu nhá =))=))=))=))=))

:cstt07::cstt07::cstt07::cstt07::cstt07::cstt07:
ơ tôi vô tội cái OG đấy mà, ừ đồng hương của em đểu nhể:D
Mụ Cáo ới thế mụ đã biết cái đứa tóc xoăn tít toe toét kia là ai rồi nhé.

439
0
0

Thảo Gấu

Thực tình mà nói thì hôm nay lại yêu Oanh thêm một nhát nữa. Những tấm ảnh này đúng là vô cùng quý giá với mọi người. Chị áo đen là Vân mẹ 2 con gái, em mới gặp hôm khai giảng vì con chị ấy học cùng với Gấu.

Yêu Loan thêm phát nữa vì nhắn tin bảo Gấu ơi gấu có cái ảnh trong dd, trông đểu lắm, trông gấu lắm :>:>

Em thì thấy chẳng đểu, chăng gấu mà là xinh, khà khà. Ngày đó hồn nhiên và vô tư quá đi thôi.

439
0
0

Thảo Gấu

ơ tôi vô tội cái OG đấy mà, ừ đồng hương của em đểu nhể:D
Mụ Cáo ới thế mụ đã biết cái đứa tóc xoăn tít toe toét kia là ai rồi nhé.
Xoăn đâu mà xoăn. Khà khà, đảm bảo bác Cáo vẫn chưa biết cái đứa bị cười là đứa nào trong ảnh :p

2,651
0
0

Khai Tâm

@CG: Em đang nhìn Thảo Gấu :> :> :>

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Xoăn đâu mà xoăn. Khà khà, đảm bảo bác Cáo vẫn chưa biết cái đứa bị cười là đứa nào trong ảnh :p
Rõ là mình nói lịch rồi ...không nhẽ nói "tên" đầu rối hả ...Mỗi lần tóc rối liên tưỏng tới em XV:D Chạy chạy chạy
Ừ yêu lắm một thời để nhớ :xmột thời vô tư :-*

132
0
0

Mamachue2007

Giờ này em vẫn online vì em chờ đợi một lời chúc mừng sinh nhật nhưng chưa về. Đã đến giờ ăn cơm, nhưng cũng chưa về.....
Cuối cùng em lại nhận được nhiều hoa, bánh sinh nhật và lời chúc của mọi người trên diễn đàn. Thật cảm động quá.
Em cảm ơn mọi người nhiều lắm lắm

132
0
0

Mamachue2007

Tớ cũng ko nhận ra, đấy là Thảo gấu thật à, trông chả giống với cái đứa hôm đi ăn nhân ngày cái Hòa về nước nhở. Hí hí

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Xinh đấy chứ nhỉ? :x, thế mà bảo cực sốc làm người ta mò mò
Ảnh này chụp năm 2005 à, chẹp chẹp, thời gian ác man nhể mấy mụ G nhểB-)

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Mụ CG cũng vào dd từ năm 2005 sao mãi giờ tôi mới thấy mụ nhỉ...:D
Đúng thời gian sợ thật ý:(

84
0
0

Sếu&Dim

Chị Loan SB à chị vào đây rồi em mới nói, em và chị Hoa Bubu&Shi vẫn gặp nhau thường xuyên. Chị ấy thường hay nói mụ Loan SB thế nào rồi nhỉ. ;) Mụ ấy vô tư nhỉ lúc nào cũng cười tươi sướng nhỉ :D
Còn "mụ " Hoa Bubu&Shi hay sì trét nhăn nhó rồi em lại trêu cho cười ngay ấy mà.
Chị ấy bận lắm lắm ít viết bài nhưng theo sát em chắc sợ ko có ai trêu cho cười.
Èo ôi em sướng quá có nhiều chị quá! Cảm ơn các chị đã luôn ở bên chúng em.
Hôm nào mấy chị em mình gặp nhau cái đi chị ới.
Đồng ý, buổi trưa nào đó nhé nhé, chị và cq mụ Hoa rất gần nhau vậy mà lâu lắm rồi không được tán dóc với mụ í. Nhớ hồi xưa mình tò te viết báo, bảo với mụ Hoa rằng mình cũng muốn có cái thẻ nhà báo, không ngờ mụ í nghiêm mặt như dỗi: tưởng muốn có thẻ nhà báo dễ lắm đấy hử, mụ ấy phải phấn đấu bao lâu mới được, thẻ đó quý lắm đấy... khà khà....:x

84
0
0

Sếu&Dim

Để em đi tìm ảnh hôm ọp đó show cho chị, em còn nhớ chị mặc váy liền màu đen ko tay, véc vàng khoác ngoài nữa nhé, trúng hông?! :x
Đúng rồi, và phớ lớ cười. Mình nhớ lúc đi ọp í, trong đầu chỉ nghĩ bánh mụ Khai Tâm làm ngon quá, gặp nàng nhìn kỹ thấy vô cùng ngưỡng mộ. Những cái mồm tán chuyện không ngơi nghỉ... èo, nhớ rất nhiều cái buổi ăn bún cua ở Hòa Mã, ngồi chật cả căn phòng để bàn nhau rất nhiều tên và cuối cùng là chọn cái tên Chia Sẻ Tình Thương. Hôm ấy lần đầu tiên được chén món chả mực Hạ Long của mụ Hạ Long Biển Nhớ, ngon không thể quên. Đi ọp về lần nào mình cũng thấy vui, bởi vì từng đồng từng hào được tính toán chi li hiệu quả nhất :x, rồi các mụ lo toan đảm đang đầy nữ tính nữa :-*

À, chị còn mấy cái ảnh đi thi hành trình văn hóa với mụ Kiki, CSTT làm hẳn một banner hoành tráng, khi đó cu Dim còn bé tí đứng lọt trước cái banner đang nghiêng ngó nhìn...:cstt03:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thực tình mà nói thì hôm nay lại yêu Oanh thêm một nhát nữa. Những tấm ảnh này đúng là vô cùng quý giá với mọi người. Chị áo đen là Vân mẹ 2 con gái, em mới gặp hôm khai giảng vì con chị ấy học cùng với Gấu.

Yêu Loan thêm phát nữa vì nhắn tin bảo Gấu ơi gấu có cái ảnh trong dd, trông đểu lắm, trông gấu lắm :>:>

Em thì thấy chẳng đểu, chăng gấu mà là xinh, khà khà. Ngày đó hồn nhiên và vô tư quá đi thôi.
Gấu hồi đó trẻ thế, trông hồn nhiêu yêu ghê cơ, bây giờ thì đúng là G ẤU (Già + Xấu) thật rồi :D :> .
Gấu ơi rủ chị Vân vào đi; Có 1 số CSTTer muốn gặp lại quá, chị Vân me2congai, chị Hana (có lẽ ko biết trang mới của mình), Vân Anh Xuka, Mai muaxxuandautien, Quynhsa (ko biết còn ở Singapore nữa ko), em XYZ và em cabong ở Pháp (mẹ Zoe ơi còn liên lạc nữa ko), Lan Anh mẹ Tấm, ai nữa nhỉ LG ơi.

439
0
0

Thảo Gấu

Hu hu, khen xinh rồi bảo thời gian ác man, hóa ra bảo em giờ kinh à????????????? Đã thế cho choáng luôn về sức công phá của thời gian :-O:-O:-O:-&:-&

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
507
0
0

zoe

Chị vote mái tóc xoăn@};-@};-@};-@};-. Con gái thực ra giống mẹ nhé, cái thần sắc (cho dù bố đẹp trai, ... mẹ cũng đẹp)

2,651
0
0

Khai Tâm

Hôm ấy lần đầu tiên được chén món chả mực Hạ Long của mụ Hạ Long Biển Nhớ, ngon không thể quên.
Ai có nhã ý tìm bác HLBN về nhà đi nào. Em nhớ chả mực Hạ Long :">