Nhật ký tham gia diễn đàn

313
0
0

lancuccu

Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Hoa hậu ơi, cuccu vẫn cứ hoàn cuccu nhỉ :).
Chị có tin của Mèo Ú. Méo Ú nói vẫn vào trang web này đấy. Hồi đầu thấy có em mèo ú @};- suýt tưởng nhầm.
Còn Hà Tim và Sam (htvh) vừa thấy xuất bóng đấy.
Chị còn có tin của AndyAn nữa nhé, toàn bạn bè chí cốt của em nhé @};-

Hế lô bạn lily xinh đẹp @};-@};-
Chị T ơi, các giai nhân tri kỷ của em, em nhớ lắm, yêu lắm, dù lâu lắm em chẳng liên lạc với ai cả:p chắc cũng ghét em lắm rồi:D chị gặp cho em gửi :-* nhé! Chị nhắc Andy An em lại thèm ăn spaghesty:D còn DK nữa, đâu thấy gửi film nào hay cho em nữa đâu:D à mà Gấu Trúc ở xóm Mọt nhà chị em vẫn liên lạc nhé!
Cho em :-* bé An và Chi nhà chị nhé! Xinh quá cơ!

741
0
16

Ðề tài: 1,912, Bài gửi: 42,919, Thành viên: 2,100, Số thành viên đã viết bài: 2,100
Chúng ta cùng chào đón thành viên Cạp và Đồng bọn mới gia nhập diễn đàn .
À hôm nay chộp được số cũng đẹp, cho vào đây!:)

507
0
0

zoe

Chị T ơi, các giai nhân tri kỷ của em, em nhớ lắm, yêu lắm, dù lâu lắm em chẳng liên lạc với ai cả:p chắc cũng ghét em lắm rồi:D chị gặp cho em gửi :-* nhé! Chị nhắc Andy An em lại thèm ăn spaghesty:D còn DK nữa, đâu thấy gửi film nào hay cho em nữa đâu:D à mà Gấu Trúc ở xóm Mọt nhà chị em vẫn liên lạc nhé!
Bao giờ cho xin cái ảnh hoa hậu nhí và mấy hoàng tử cuccu, Gấu Trúc và em đi :x.

313
0
0

lancuccu

Bao giờ cho xin cái ảnh hoa hậu nhí và mấy hoàng tử cuccu, Gấu Trúc và em đi :x.
Yes, chờ em pose:-* Từ từ em lôi GT vào đây chị ạ, dạo này chị ý bận làm vợ hiền mẹ đảm chắc chưa kịp biết chỗ này đâu ạ:D

313
0
0

lancuccu

Dạo này em gái chịu khó thức khuya thế?
Giờ online của emđấy chị ạ:-* Bây giờ em lại lượn vệt Hoàng Diệu, Minh Khai, LTT đây, lát em qua chỗ chị nhé!

À, chị ơi, đăng ký off cho em chưa, fix rồi thì chị ngoại giao với BTC nhé

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Giờ online của emđấy chị ạ:-* Bây giờ em lại lượn vệt Hoàng Diệu, Minh Khai, LTT đây, lát em qua chỗ chị nhé!

À, chị ơi, đăng ký off cho em chưa, fix rồi thì chị ngoại giao với BTC nhé
Em gái yêu nếu có fix chị cũng nhường chỗ của chi cho em nhé. :x

18
0
0

meo_uot

Chị T ơi chị có liên lạc với chị N (Mèo Ú) và chị H (htvh) không ạ? Hay 2 chị ấy có nick ở đây mà em không biết ạ? Em cũng nhớ các chị ấy lắm!
Hoa hậu ơi, cuccu vẫn cứ hoàn cuccu nhỉ :).
Chị có tin của Mèo Ú. Méo Ú nói vẫn vào trang web này đấy. Hồi đầu thấy có em mèo ú @};- suýt tưởng nhầm.
Còn Hà Tim và Sam (htvh) vừa thấy xuất bóng đấy.
Chị còn có tin của AndyAn nữa nhé, toàn bạn bè chí cốt của em nhé @};-

Hế lô bạn lily xinh đẹp @};-@};-
Chào bác Lily :x

@zoe: Em biết ID của MU nhé, ai hối lộ em cái kẹo em chỉ :p
Nhớ mọi người lắm :-*:x

2
0
0

khỉheo

Cho em đánh dấu ngày tham gia diễn đàn ở đây nhé!
Em cũng biết các chị từ WTT, nhìn thấy chị ALnML, Khai Tâm,... ở đây là em đăng kí tên luôn. Nhưng chưa có thời gian để lượn 1 vòng qua diễn đàn.

2,651
0
0

Khai Tâm

Cho em đánh dấu ngày tham gia diễn đàn ở đây nhé!
Em cũng biết các chị từ WTT, nhìn thấy chị ALnML, Khai Tâm,... ở đây là em đăng kí tên luôn. Nhưng chưa có thời gian để lượn 1 vòng qua diễn đàn.
Welcome! :x :x :x

9
0
0

Mai Anh

em cứ mải lượn mãi ở mấy bài nêu các TH cần giúp đỡ mà ko vào đây. La fan hâm mộ lâu rồi của WTT nhưng mãi bgiờ em mới quyết định tham gia CSTT. Mong các Bác giúp đỡ, chỉ bảo nhé.:cstt04:

1,904
0
36

291179

Active Member

Ðề tài: 1,977, Bài gửi: 43,930, Thành viên: 2,126.
Chúng ta cùng chào đón thành viên Bừa's crazy fan mới gia nhập diễn đàn .

Anh Bừa vào mà nhận fan hâm mộ này

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ơ, có người đăng ký mất cái nick mình định xí:-O

1,557
0
0

Camellia

Oh! Ngạc nhiên chưa? Tin này khiến anh Bừa lùng sục cả buổi chiều hỏi từng người xem là fan này là ai??? :D
Đêm nay anh í mất ngủ cho mà xem :))

0
0
0
B

Bừa

Guest

Oh! Ngạc nhiên chưa? Tin này khiến anh Bừa lùng sục cả buổi chiều hỏi từng người xem là fan này là ai??? :D
Đêm nay anh í mất ngủ cho mà xem :))
Ước gì Fan này là Cam.

Chậc chậc vậy là Bừa đã có Fan rồi, em đã là người nổi tiếng rồi, em hứa từ nay em sẽ sống giữ mình, làm gì đi đâu, xong công xong việc là em về nhà nghỉ ngay. Không la cà nữa, ai rủ em đi tăm bùn thì em cũng chỉ đi 1 lúc là hôm sau về thôi.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ước gì Fan này là Cam.

Chậc chậc vậy là Bừa đã có Fan rồi, em đã là người nổi tiếng rồi, em hứa từ nay em sẽ sống giữ mình, làm gì đi đâu, xong công xong việc là em về nhà nghỉ ngay. Không la cà nữa, ai rủ em đi tăm bùn thì em cũng chỉ đi 1 lúc là hôm sau về thôi.
Cái chữ đo đỏ làm thần tượng sụp đổ rồi, huhuuu=((

19
0
0

Diên Khánh

:D nàng, nàng, anh nhớ nàng :grin: