Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
210
0
0

mequoctrung

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Cho mình đăng ký 01 người lớn + 02 trẻ em.
Chị CTB cho em đăng ký hải sản mỗi loại 01 kg nhé./.

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Chị khuyến cáo với mẹ Quốc Trung là mực Hải Phòng to lắm, 1 con hơn 2 Kg, chị ăn cả tháng nay chưa hết con mực mua của mẹ Chip TomBi :)

354
0
16

Mr_Ech

Member

Chị khuyến cáo với mẹ Quốc Trung là mực Hải Phòng to lắm, 1 con hơn 2 Kg, chị ăn cả tháng nay chưa hết con mực mua của mẹ Chip TomBi :)
Đấy là do HD02 ăn kiểu giảm cân ấy mà, mỗi bữa một... cọng râu mực, :))...

164
0
0

namgiang

Em đăng ký đi HP tham gia cùng tổ bánh HN nhé

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đúng đấy Mẹ QT và chị Đèn ạ. Hôm nào mua mực bảo chị bán hàng "cho em con bé thôi nhé" thì được con khoảng 1,5 đến 1,7 kg. Vừa thì 2 kg. Còn hứng chí bảo chị ấy cho em con to vào sẽ có ngay con mực hơn 3 kg. Nhưng mà hôm ọp em nói rồi, chỉ có chả cá, chả mực và cá thu 1 nắng thui ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em đăng ký đi HP tham gia cùng tổ bánh HN nhé
Em ơi thế tổ bánh HN đi thế nào? Có mang bánh xuống mở 1 gian hàng bánh ngọt không? Bọn chị có 1 gian bánh rán HP đấy. ăn không ngon đảm bảo không lấy tiền... hộp.

121
0
0

Hoài Vũ

Em ơi thế tổ bánh HN đi thế nào? Có mang bánh xuống mở 1 gian hàng bánh ngọt không? Bọn chị có 1 gian bánh rán HP đấy. ăn không ngon đảm bảo không lấy tiền... hộp.
Ác thế! Em đang ăn kiêng... :D

@ Ếch: vào đăng ký đi cưng, không là anh giận đấy! :-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hà Nội có cái gì mà HP ít có để buôn bán cái nhở, xem thử mình có duyên bán hàng không:D
các bác cho ý kiến tớ nên buôn cái gì:
- Mắm tép chưng thịt Hàng Bè (gói 100g)
- Cốm tươi Làng Vòng (gói lá sen 300gr/ gói B-)
:-B:-/

15
0
0

SUZI

@MeCao: Em thấy món cốm HN được đó chị, mắm tép thì siêu thị HP đầy rồi.

3,332
5
38

thuyvuong

Active Member

Dạ có chị ơi, định bí mật mấy hôm nữa nhưng bị lộ rồi nên em thay mặt Tổ bánh Hà Nội xin mở 1 gian hàng bán bánh ạ. Hy vọng chúng em mang được chút Ngọt Ngào đến với mọi người. Bánh rán Hải phòng chắc chắn là ngon rồi, bọn em có Quẩy thừng cho thành đôi nhé và nhiều nhiều loại bánh khác xin phép được khoe sau. Rất mong cả nhà ủng hộ :x

2,651
0
0

Khai Tâm

Hoan hô mẹ Cáo đi buôn (em vẫn đợi bánh chưng Cáo đấy nhé) :x

2,080
0
0

Ối giời ơi, sao lại toàn ăn uống thế naỳ :(:)(:)(:)(:)(( . Ghét chị T mẹ CTB nhé, tự dưng :(:)(:)(( icon nức nở ) mở topic này để rồi người ta thèm.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Dạ có chị ơi, định bí mật mấy hôm nữa nhưng bị lộ rồi nên em thay mặt Tổ bánh Hà Nội xin mở 1 gian hàng bán bánh ạ. Hy vọng chúng em mang được chút Ngọt Ngào đến với mọi người. Bánh rán Hải phòng chắc chắn là ngon rồi, bọn em có Quẩy thừng cho thành đôi nhé và nhiều nhiều loại bánh khác xin phép được khoe sau. Rất mong cả nhà ủng hộ :x
Cám ơn tổ bánh HN quá. Mình cực thích đồ ngọt. Kiểu này chắc phải chuẩn bị túi đầy đầy tí nhỉ?

Ối giời ơi, sao lại toàn ăn uống thế naỳ :(:)(:)(:)(:)(( . Ghét chị T mẹ CTB nhé, tự dưng :(:)(:)(( icon nức nở ) mở topic này để rồi người ta thèm.
Ớt ơi nín đi nhé. Chị đang mơ đến ọp 3 miền đây. Kiểu gì cũng chọn Huế nhỉ? Để xong vụ ọp này, chị em mình nịnh nọt xin xỏ sếp LG nhé.

354
0
16

Mr_Ech

Member

Ác thế! Em đang ăn kiêng... :D

@ Ếch: vào đăng ký đi cưng, không là anh giận đấy! :-*
Mày ăn kiêng áh =)), ...

Đăng kí gì ku ? Anh đăng kí từ lúc nào rồi ý kưng ạh, :p.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tớ cũng định "bí mật". Dưng mà lại phải "lộ". Bạn Aslan - thành viên rất tích cực của CSTT Hải Phòng, ủng hộ buổi ọp 1 gian hàng "nhiêt đới", bán các loại trái cây tươi từ miền Nam chuyển ra. Toàn bộ tiền bán hàng (bao gồm cả vốn lẫn lãi :D) ủng hộ CSTT. Aslan muốn hỏi ý kiến cả nhà xem nhà mình thích gì ạ? Mọi thứ trừ sầu riêng: ổi, bưởi, măng cụt..... để bạn ý chuẩn bị theo yêu cầu.

@ Hoài Vũ: Em ơi đừng lăn tăn, nghỉ ăn kieng 1 hôm rồi hôm sau mình kiêng bù em ạ.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Aslan muốn hỏi ý kiến cả nhà xem nhà mình thích gì ạ? Mọi thứ trừ sầu riêng: ổi, bưởi, măng cụt..... để bạn ý chuẩn bị theo yêu cầu.
Chôm chôm nhãn và bòn bon ợ>:D<

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

ơ sao nhỉ em thích ăn sầu riêng thì làm sao nhỉ .::-?..
Èo ôi thế này thì mang xe tải xuống rồi bà con HN ới.

133
0
0

Gà ăn thóc

Hà Nội có cái gì mà HP ít có để buôn bán cái nhở, xem thử mình có duyên bán hàng không:D
các bác cho ý kiến tớ nên buôn cái gì:
- Mắm tép chưng thịt Hàng Bè (gói 100g)
- Cốm tươi Làng Vòng (gói lá sen 300gr/ gói B-)
:-B:-/
Các cụ nhà em lên HN chỉ thích ăn rau muống và đậu phụ Hà Nội thôi, hihihi. Buôn mắm tép hoặc cốm cũng tạm được.
Tình hình là em không biết có được cái hân hạnh đi cùng anh Bừa không, 5-7 em bay vô Sg rồi.
:(:(:(:(:(

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

ơ sao nhỉ em thích ăn sầu riêng thì làm sao nhỉ .::-?..
Èo ôi thế này thì mang xe tải xuống rồi bà con HN ới.
Em ơi chị hỏi vụ sầu riêng cho em rồi. Theo lời bạn Aslan thì để đảm bảo tươi ngon, trái cây chỉ được hái chiều ngày thứ 6 (3/7), đưa lên SG, sau đó được chuyển ra HP trên chuyến bay sớm ngày 4/7. Vietnam Airlines từ chối chuyên chở sầu riêng =;. Nhưng bạn Aslan sẽ cố gắng tìm cách mang ra 1 ít, phải tách múi trước chứ không nguyên cả quả được em nhé.

@ Mẹ Cáo: Có chôm chôm nhãn và boòng boong. (Nói nhỏ là boòng boong hơi mắc đó nha ;))

439
0
0

Thảo Gấu

ôi chị Ngân ơi: quả nhung, bòn bon, ngon quá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.