Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
177
0
0

metuquan

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Sau rất nhiều suy nghĩ em quyết định nhà em 02 lớn, 02 bé nhé.

314
0
0

Me DiemNgoc

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

MDN ơi, chị đang bảo làm xong chương trình sẽ viết cho em để rủ em đi HP. Đoàn HN chắc không đi sớm lắm đâu (khoảng 7h30). Còn không em đi xe thẳng về HP nhé. Hay bảo anh xã lấy xe đưa đi?

Ôi chị ơi em thèm lắm ấy chứ , thế nên mới hỏi bác trưởng đoàn HN là nếu đi thì mấy h từ HN về đến HN , em phải căn giờ xem còn xe khách ko mới đi đc . Ông xã em còn bận kiếm xiền cho vợ ham vui :love::love:
@ bác Bừa : HP thì hấp dẫn rồi , em chả phải DN còn mê tít HP nữa là :rose::applause:

431
0
0

letuanninh

Sau rất nhiều suy nghĩ em quyết định nhà em 02 lớn, 02 bé nhé.
sao phải nhiều suy nghĩ..................................///?????????::thinking::sigh::thinking::sigh::love:

58
0
0

mecontitmit

Em không những không thể không tham gia mà còn phải tham gia công tác chuẩn bị đấy.
hic, chị iu ơi, thế mà em ứ thấy tên em trong danh sách nhé ...( icon giận dỗi)
chị đi xì gòn về sớm đấy nhé, linh hồn của CSTT HP đấy!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vui gì, suy nghĩ thật mà, chuyến đi này vất vả kinh khủng đấy anh Ninh ạ. Em thấy chị định đưa con đi là hơi liều, em nói thật đấy:crying::crying::crying:

1,849
0
0

BB&C

Vui gì, suy nghĩ thật mà, chuyến đi này vất vả kinh khủng đấy anh Ninh ạ. Em thấy chị định đưa con đi là hơi liều, em nói thật đấy:crying::crying::crying:
Sao lại vất vả hả Mít Nem tưởng chi chơi là vui vẻ chứ?

610
0
0

MinhMinh

Mình thì mình nghĩ là em MN đang nhầm với topic 22.8 rồi phải không em?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

hic, chị iu ơi, thế mà em ứ thấy tên em trong danh sách nhé ...( icon giận dỗi)
chị đi xì gòn về sớm đấy nhé, linh hồn của CSTT HP đấy!
Không phải vậy em ơi. Thành viên Hải Phòng chị chưa đưa vào đây. Chị em mình còn phải liên lạc để chuẩn bị tổ chức mà. Lúc đó chị sẽ lên DS HP gồm cả rơ mooc luôn. Thôi đừng dỗi nữa nhé. Về có quà mà (icon nịnh nọt)

121
0
0

Hoài Vũ

Em chỉ xin hát 1 bài rồi em chuồn thôi nhá!

1,904
0
36

291179

Active Member

MN nhầm với topic ngày 22-8 đi khe NHồi rồi chị ơi, khổ đầu đang tập trung cho khe Nhồi mà.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mình thì mình nghĩ là em MN đang nhầm với topic 22.8 rồi phải không em?
Đúng rồi, nhầm nhọt ra trồng s trọt rồi:grin:

15
0
0

SUZI

Em chào cả nhà ạ! Em bận quá hôm nay mới đăng ký và tham gia nhà ta. Em xin đăng ký 1 suất nhé!
@ Chị CTB: Tình hình là con lợn của em bị em bỏ đói mấy ngày nay rồi chị ạ, em toàn quên thôi, nhưng em hi vọng đến khi giao nộp lại cho chị nó vẫn còn đủ sức để....ỉn, ỉn....hahaaaaaaaaaaaa

354
0
16

Mr_Ech

Member
Ðề: Offline Hải Phòng: Chào Hè - Chào Nhân Ái

Cảm ơn bác Bừa về bài viết về HP, bác có mấy cái hình đẹp quá, em xin phép xin cái hình này làm avatar nhé, năn nỉ bác đấy :love:
Ôi giời ơi ! Năn nỉ làm chi cho... mất công, hử chị. Cứ cop và paste là oni luôn. Khỏi xin phép lão ! Đố lão dám kiện chị em mình đấy, :laughing:

16
0
0

Me Thosoc

Chi CTB oi em dang ky ho Phuong Me Bong mot suat nhe

58
0
0

mecontitmit

Không phải vậy em ơi. Thành viên Hải Phòng chị chưa đưa vào đây. Chị em mình còn phải liên lạc để chuẩn bị tổ chức mà. Lúc đó chị sẽ lên DS HP gồm cả rơ mooc luôn. Thôi đừng dỗi nữa nhé. Về có quà mà (icon nịnh nọt)
HIHI,đang đói mà tỉnh cả người, đúng là mình tinh mắt, lúc nào cũng iu đúng người cần iu, trộm vía ( icon iu iu, icon hôn hít, icon lung tung) khẹc ...khẹc...
Lần này CSTT nhà mình quyết tâm tổ chức ọp đúng chất Hải Phòng nhe!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ở SG về rồi, bây giờ sẽ tập trung vào việc chuẩn bị cho buổi ọp sắp tới. Danh sách thành viên về dự chị đã update liên tục rồi. Còn bi giờ bạn nào ở HP làm thư ký cho chị với nhỉ, lên danh sách của thành viên HP cùng tiêu chuẩn "ăn theo" nhé.

@Gửi các bạn chưa đăng ký tham gia: BTC chúng tớ đã duyệt qua chương trình, đảm bảo sẽ làm mọi người vừa lòng. Có nguyên 1 hội chợ 3 miền tại buổi ọp. Mọi người sẽ mua được nhiều thứ mà nếu không đi ọp không biết mua ở đâu. Đừng chần chừ nữa. Các bạn hãy thu xếp thời gian để đăng ký đi thôi!

535
0
0

MeoGiaHp

Em xung phong làm thư ký cho chị nhá?:)
Danh sách tham gia off của các thành viên HP
1. Aslan
2. Mẹ CTB
3. Minh Minh
4. April
5. Mẹ Kê
6. Đoàn Phương
7. Mẹ Thỏ Sóc: 1 lớn, 1 nhỏ
8. MeogiaHP
9. Hồng Thuý
10. NganHa
11. Hamy2K5
12. Huyenlinh
13. Mẹ con Tít mít
14. Mẹ Tít
15. Ntt
16. Dithalilo
17. TMinh's Mum
18. Papa & daughter
19. Cubot
20. Khoai lang HPFC

21. Mecuahaianh
22. Hoài Vũ
23. Suzi
24. Me Giang ỉn
25. Phuongthao_tc2008
26. Phương mẹ Bống

Thành viên đánh dấu đỏ là những thành viên trong ds ban đầu chị up nhưng chưa cm trong DD chị ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.