Phòng Bater

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Thông báo với cả nhà cơ quan em đang có rất nhiều phòng khách sạn, resort Bater ở: Phan Thiết, Nha Trang, QUảng Bình, Huế, HCM, Bà Rịa Vũng Tàu, Đà Lạt. Mọi người có kế hoạch đi chơi thì em book cho nhé (rẻ nên không book thì hơi phí) :-*. Có nên cộng thêm tí ti để ủng hộ quỹ không nhỉ :))

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Phòng Bater

Gái ơi Quảng Bình thế nào, nhắn tin chị với. cả Đà Lạt nữa.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Phòng Bater

nhắn cho chị Phan Thiết và Đà lạt nhé, Ong định đi ĐL bao giờ xế :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Sao lại chơi nhắn tin riêng thế hử, public chị adua với nào, cũng đang thèm đi 2 chỗ nhà thuyvuong lắm đây.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Phan Thiet
Hoang Ngoc Resort - Phan Thiet
Unique Resort
Nam Chau Resort/ Malibu
Coco Beach
Sea Horse
Lazi Beach Resort
Sunsea Resort
Mui Ne De Century
Aria Villa Boutique
HueDong Da Hue
Green Hotel
Quang BinhSun Spa
Danang
Sandy Beach Resort
Hoang Anh Gia Lai
Nha TrangWild Beach Hotel
Hon Tam Resort
DalatBlue Moon
Edensee Lake Resort & Spa
River Prince Hotel
HCMSofitel Plaza Saigon
Intercontinental
Hoi AnHoi An Hotel
Le Belhamy
Palm Garden Resort
Ba Ria Vung TauTropica Beach Resort
Romeliess Hotel
Medicoast Hotel

tên các nơi đây nhé, giá thì hem public được he he. Ở Hà Nội, Hạ Long, Tam Đảo nữa nhé
Hạ Long PearlQuảng Ninh
SilkpathHà Nội
Tản ĐàBa Vì
Tản ĐàBa Vì
Tản ĐàBa Vì
PrestigeHà Nội
ImperialHà Nội
RosalizaHà Nội
EmotionHà Nội
SunwayHà Nội
Tam Đảo Belvedere ResortVĩnh Phúc
Tam Đảo Belvedere ResortVĩnh Phúc
SaiGonMorinHuế
SaiGonMorinHuế
Công ty CP du lịch Asean Hạ LongQuảng Ninh
MithrinQuảng Ninh
ImperialHuế

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Phòng Bater

Phan Thiet o Unique chán lắm chị Thúy nhé, ko nên order vì nó ko có tí cây cối nào cả.
ăn sáng cũng chán hehe.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: Phòng Bater

Phan Thiet o Unique chán lắm chị Thúy nhé, ko nên order vì nó ko có tí cây cối nào cả.
ăn sáng cũng chán hehe.
ừa để tối ngó trên Pagoda xem qua hình những cái còn lại thế nào, chị đi PT cách đây 7 năm rồi giờ không thể nhớ ra tên resort đã ở

Xề ơi Tết ÂL nhà chị mới đi thì có áp dụng không.

2,801
0
0

muathu

Xề ơi xề nhắn mấy cái Đà Nẵng - Hội An - Huế có khách hỏi chị nhắn em nhé, cho chị Nha Trang - Hồ Chí Minh nếu có dịp chi đi chơi hehe

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Phòng Bater

ừa để tối ngó trên Pagoda xem qua hình những cái còn lại thế nào, chị đi PT cách đây 7 năm rồi giờ không thể nhớ ra tên resort đã ở

Sea horse đc chị ui.

1,517
0
0

Mehuungo

Sea Horse được đấy, 2 năm trước chị ở Sea Lion nhưng có vào Sea horse chơi. Ở PT dừa cạn rủ đẹp lắm nhé, lần này thuyvuong đi có nhiệm vụ hỏi cho ra xuất xứ đấy.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Xề ơi xề nhắn mấy cái Đà Nẵng - Hội An - Huế có khách hỏi chị nhắn em nhé, cho chị Nha Trang - Hồ Chí Minh nếu có dịp chi đi chơi hehe
Cần j phải có dịp, chị cứ nhấc vali lên và đi thôi, em thèm được tung tẩy mà ko phải làm việc quá!

Nhà này nghĩ ăn chơi Tết sớm thế :D , hay ra offline ở PT nhỉ, tầm Tết trong đó vẫn nắng nóng đúng ko, tắm thoải mái nhể. Tết DL đi cũng đc đấy, 31 vào thứ 2, mùng 1 thứ 3, tức là đi từ sáng thứ 7 là cũng ăn chơi đc 4 ngày.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Sea horse đc chị ui.
Sea Horse được đấy, 2 năm trước chị ở Sea Lion nhưng có vào Sea horse chơi. Ở PT dừa cạn rủ đẹp lắm nhé, lần này thuyvuong đi có nhiệm vụ hỏi cho ra xuất xứ đấy.
hehe thế thì chốt Sea Horse, tối về chốt ngày rồi chị nhắn xề nhé.

Mẹ Ngộ ơi hỏi thì chắc chắn rồi cơ mà em hy vọng sẽ mang được về nữa cơ :)

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Nhà này nghĩ ăn chơi Tết sớm thế :D , hay ra offline ở PT nhỉ, tầm Tết trong đó vẫn nắng nóng đúng ko, tắm thoải mái nhể. Tết DL đi cũng đc đấy, 31 vào thứ 2, mùng 1 thứ 3, tức là đi từ sáng thứ 7 là cũng ăn chơi đc 4 ngày.
hihi off đi chị ơi, nhà em mấy năm nay Tết cúng mùng 1 xong là lên đường, năm nay quyết định đi xa xa chút. Đi chơi vui vẻ cho cả năm xuôn xẻ ;)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hay offf đê. EM có....cao kiến đi dư lày: úp cái vé re rẻ đi SG từ tối thứ 4, sáng thứ 5 đi oto hoặc đi tàu hỏa cho khỏe từ 5h sáng hí hí >> trưa vào đến hơi thui hè hí hí

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

hay offf đê. EM có....cao kiến đi dư lày: úp cái vé re rẻ đi SG từ tối thứ 4, sáng thứ 5 đi oto hoặc đi tàu hỏa cho khỏe từ 5h sáng hí hí >> trưa vào đến hơi thui hè hí hí
Xề nói Tết AL đúng không, hihi chị chưa ngó ngày, nhà chị định tối mùng 1 Tết or sáng mùng 2 đã vào sài gòn rồi.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

@ thuyvuong: cậu có rủ tớ đi PT chơi Tết cùng cho có đồng bọn k:D? hhehehee...

@Xề: chị vẫn chưa giặt cái khăn em gửi để làm tin, giờ nó bốc mùi quá:p

@ Xề#2: úp cái vé re rẻ đi SG từ tối thứ 4, sáng thứ 5 đi oto hoặc đi tàu hỏa cho khỏe từ 5h sáng hí hí là đi Tết tây đó hả? kekkee...đang nhiều tiền quá, chưa biết tiêu vào đâu:>