Phòng Bater

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Phòng Bater

@ thuyvuong: cậu có rủ tớ đi PT chơi Tết cùng cho có đồng bọn k:D? hhehehee...

@Xề: chị vẫn chưa giặt cái khăn em gửi để làm tin, giờ nó bốc mùi quá:p

@ Xề#2: úp cái vé re rẻ đi SG từ tối thứ 4, sáng thứ 5 đi oto hoặc đi tàu hỏa cho khỏe từ 5h sáng hí hí là đi Tết tây đó hả? kekkee...đang nhiều tiền quá, chưa biết tiêu vào đâu:>
hehe rủ rê puplic mà

Xề nói đi vào Tết AL đấy nhé, tớ ngó Tết DL nghỉ thứ 7, CN, thứ 2, thứ 3 như chị O cơ

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

hehe rủ rê puplic mà

Xề nói đi vào Tết AL đấy nhé, tớ ngó Tết DL nghỉ thứ 7, CN, thứ 2, thứ 3 như chị O cơ
Đi với, đi với!!!! AL hay DL đều okie..hhehee...từ đầu năm tới giờ chưa đi đâu xa cả.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Cậu đặt vé ntn thì anhô cho tớ nhé. hhehee...

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hội này máu mê thế nhỉ, chị nói DL xong mới nhớ ra cả t7 và t2 thằng Mèo vưỡn phải đi học như thường, ko những thế CN cũng vài ca nữa, bó tay. Chả lẽ lại để nó ở nhà đi học 2 vc tung tẩy.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bá cáo cả nhà là tớ đã đặt xong cả phòng lẫn vé máy bay, vé tàu hỏa. Cũng hơi ngại trường hợp thứ 2 (31/12) học sinh và công nhân không được nghỉ làm, nhưng kệ, làm nhiều chứ chơi được là bao :D

Chương trình của nhà tớ đây, HN có đôi nào đi thì mình join vào thành hội nhể:

- Thứ 7 (29/12) do Tôm vẫn đi học nên tớ mua vé tàu, đi từ HP lên HN, sau đó đi tàu SE3 khởi hành từ HN lúc 23 giờ, đến Huế 10 giờ 50 sáng 30/12. Đến Saigon Morin Huế nhận phòng. Ở Huế chơi đến trưa 31/12 thuê taxi đi Đà nẵng, ở KS Hoàng Anh Gia Lai. Trưa 1/1 bay thẳng về HP chuyến 14h20.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

@thuyvuong: tks cậu!

@ chị tắm trần: đi PT đi chị ơi!!!!!!

1,517
0
0

Mehuungo

Khiếp hội này máu nhỉ, chương trình tết AL hay DL đấy? AL thì chị chịu hẳn, còn DL thì cũng thấy máu máu, dưng mà phải xin "VISA" đã.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bá cáo cả nhà là tớ đã đặt xong cả phòng lẫn vé máy bay, vé tàu hỏa. Cũng hơi ngại trường hợp thứ 2 (31/12) học sinh và công nhân không được nghỉ làm, nhưng kệ, làm nhiều chứ chơi được là bao :D

- Thứ 7 (29/12) do Tôm vẫn đi học nên tớ mua vé tàu, đi từ HP lên HN, sau đó đi tàu SE3 khởi hành từ HN lúc 23 giờ, đến Huế 10 giờ 50 sáng 30/12. Đến Saigon Morin Huế nhận phòng. Ở Huế chơi đến trưa 31/12 thuê taxi đi Đà nẵng, ở KS Hoàng Anh Gia Lai. Trưa 1/1 bay thẳng về HP chuyến 14h20.
Đấy HP là phải thế, chả như hội HN chém gió mãi mà chả thằng nào chốt đc, trong đó có mềnh :)) . Chị Tâm đã ở HAGL rồi à, e chưa ở đó nhưng ĐN có kh sạn Dầu khí mới xây, giá hạt dẻ, phòng ốc ngon lắm, ăn sáng ít món nhưng service tốt, đi bộ ra sông Hàn rất gần, lần trc em nhờ chị muathu đặt hộ đấy.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

hehe nhà em chốt rồi đấy nhé, năm nay Nam tiến ăn Tết ạ.

Kế hoạch là tối mùng 1 bay, ngày mùng 2 ở sài gòn, mùng 3,4 đi PT, mùng 5 quay về sài gòn, tối mùng 5 or 6 về HN. Ruồi có chốt luôn thế không :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Phòng Bater

Kế hoạch là tối mùng 1 bay, ngày mùng 2 ở sài gòn, mùng 3,4 đi PT, mùng 5 quay về sài gòn, tối mùng 5 or 6 về HN. Ruồi có chốt luôn thế không :)
PT 2 ngày hơi ít chị ơi, riêng đi và về đã hơn 1 ngày ngồi ô tô rồi. Ở SG có gì đâu mà ở lắm thế.
Phải ngủ ở PT ít nhất 2 hôm mới thích.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Phòng Bater

PT 2 ngày hơi ít chị ơi, riêng đi và về đã hơn 1 ngày ngồi ô tô rồi. Ở SG có gì đâu mà ở lắm thế.
Phải ngủ ở PT ít nhất 2 hôm mới thích.
chị ở PT 2 đêm mà, sợ bố Tin phải trực không nghỉ được nhiều nên tối mùng 5 đã phải bay ra luôn. Hihi sài gòn không có gì nhưng đưa ông bà nội vào ăn Tết với chú em nên cũng phải ở chơi 1 hôm ;)

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Chời ơi, dạo này đầu óc ngu ngơ...ăn Tết là Tết ta đấy hả cậu?

Năm ngoái 2 đứa tớ phiêu du từ SG tới Vũng Tàu, Tây Ninh, thằng Ruồi còn đi Phú Quốc...suốt 1 tuần liền, "nhớ HN" thí mồ:D. Để tớ xin phép ông bà nội cho TR vắng mặt tiếp năm nay xem sao, rồi bấu cấu với cậu nhóe. hhehehee

Tớ còn muốn đi Côn Đảo cơ, tưởng người ta khởi hành từ ngày 04 Tết thì mình ra đó, đến 07 về, ai dè ngày 06 mới có chuyến tàu đầu năm, mình lại ôm hành lý về không. Hức hức...

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Năm ngoái 2 đứa tớ phiêu du từ SG tới Vũng Tàu, Tây Ninh, thằng Ruồi còn đi Phú Quốc...suốt 1 tuần liền, "nhớ HN" thí mồ:D. Để tớ xin phép ông bà nội cho TR vắng mặt tiếp năm nay xem sao, rồi bấu cấu với cậu nhóe. hhehehee

Tớ còn muốn đi Côn Đảo cơ, tưởng người ta khởi hành từ ngày 04 Tết thì mình ra đó, đến 07 về, ai dè ngày 06 mới có chuyến tàu đầu năm, mình lại ôm hành lý về không. Hức hức...
hihi từ đầu đã nói là Tết AL mà. Tớ khoe với bọn trẻ là có thể Tết này được đi biển với anh Tý Ruồi rồi đấy :)

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

hihi từ đầu đã nói là Tết AL mà. Tớ khoe với bọn trẻ là có thể Tết này được đi biển với anh Tý Ruồi rồi đấy :)
Hhehehee...thật là tội lỗi...tớ đang cố xin viza đây và ATM đây:D.

2,801
0
0

muathu

Đấy HP là phải thế, chả như hội HN chém gió mãi mà chả thằng nào chốt đc, trong đó có mềnh :)) . Chị Tâm đã ở HAGL rồi à, e chưa ở đó nhưng ĐN có kh sạn Dầu khí mới xây, giá hạt dẻ, phòng ốc ngon lắm, ăn sáng ít món nhưng service tốt, đi bộ ra sông Hàn rất gần, lần trc em nhờ chị muathu đặt hộ đấy.
Khách sạn HAGL là khách sạn tiêu chuẩn 5* OMM ạ, khách có confirm dịch vụ không ngang tầm với số * của nó tuy nhiên vẫn tốt hơn KS Dầu Khí đấy em ạ, Dầu Khí 3* thôi nên đương nhiên giá phải rẻ hơn.

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Phòng Bater

Cần j phải có dịp, chị cứ nhấc vali lên và đi thôi, em thèm được tung tẩy mà ko phải làm việc quá!
Chị đang toan tính xách va li và đi xa hơn Sài Gòn nhiều em ạ, mà bị dính cái remote suốt ngày nóng sốt ở nhà đây em ơi.

2,801
0
0

muathu

Nhà chị quyết nhanh như điện ấy, em nhớ năm ngoái chị cũng ở Đà Nẵng tầm trời lạnh lạnh cuối năm :) nếu chị đi đông người taxi chật cần gọi xe 16 chỗ thì nhắn em giá xe Đà Nẵng ra đón vẫn rẻ hơn taxi đấy chị ạ, còn khách sạn Xề có hỏi em nhưng nếu muốn ở rẻ hơn và ít sao hơn thì gọi em còn nhiều sao giá mềm thì HAGL vẫn ok đấy chị. Có cái Brilian nằm ở vị trí đẹp cực kỳ nhưng nó mới chuẩn bị đưa vào hoạt động nên chưa biết giá thế nào để so sánh.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Phòng Bater

Chị ơi có máy bay ra Côn Đảo mà, sao lại phải hậm hực đi về thế?