TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chà! các mẹ nổi lên nhiều nhỉ! Chắc đang ngóng ảnh giống mẹ HG rồi!

34
0
0

ngodong9

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Teck cái chử kí mới cái, xem đã có link nhà mình chưa? vì cứ phải mò lâu quá

44
0
0

buratino_dp

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chị Ngô đồng chín có cái chữ ký xịn thế nhỉ?
Em mong ảnh quá! Huhu

104
0
0

capucino_2612

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

hơ hơ hơ thế ảnh off đâu roài ạ

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Sozi cả nhà làm cổ mọi ng` dài thêm 1 tí tẹo, hihi, ảnh đây ạ:

Mama áo hồng là trung tâm của mọi sự chú ý - mẹ Hương Giang :-*, "nội dung" thì vẫn thế nhưng "ngoại dung" thì theo chị ấy nói là ... đừng động vào nỗi đau của chị :p :

Đây là ảnh em tour 1 lượt vòng tròn bàn, nhưng em ko biết ai là ai cả :( , mebekevin giới thiệu hộ chị nhé:

Đây là các F1, F1 nhà ai nhà nấy vào nhận bê về nhe :x :

Nát cửn thựn, có yêu lại em không thì bảo B-) - chứ ko phải "làm thế nào để cá chín trong nồi nước dưa" đâu: (Nói nhỏ với cả nhà là Đồng Nát và mebekevin vốn là mối tình đầu của nhau, nhờ buổi off mà tìm lại đc nhau sau bao năm xa cách đấy).

Còn đây là để lêu lêu cho những ai ở nhà xèm xèm:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
125
0
0

muaxuancm

Nhiều mem mới quá, em không biết ai vào ai nữa, cả nhà giới thiệu đi ạ

44
0
0

buratino_dp

Em giơ tay xin làm thông dịch viên ạ.

Mama áo hồng là trung tâm của mọi sự chú ý - mẹ Hương Giang :-*, "nội dung" thì vẫn thế nhưng "ngoại dung" thì theo chị ấy nói là ... đừng động vào nỗi đau của chị :p :

Lần lượt nhé: Mẹ HG ---> em Phương O_ma_mi (buratino_dp) ---> kunkun717

Lần lượt ạ, bên hàng ghế bên phải. Theo thứ tự từ xa nhất đến gần nhất:
Mẹ Thùy Linh (nick Thùy linh)--->Canh_than--->MebeKevin--->BobeKevin--->anh Đồngnat---> anh xã Canh_than--->Chị Phương Linh (chuyên vé máy bay, du lịch)--->bạn chị Phương Linh

Cũng từ xa xa đến gần gần:
Mama áo đỏ Mẹ HG ---> em Phương Omami (thấy mỗi cái tay áo ạ) ---> Kunkun717 ---> ALnmL ---> chị Huyền_civil ---> Chị Liêndp ---> Mít mẹ

Chị Canh_thân, ngodong9

MebeKevin, chị Phương Linh + bạn, mẹ Thùy Linh

Đây là các F1, F1 nhà ai nhà nấy vào nhận bê về nhe :x :

Tập 1 nhà mẹ Maimit

Tập 1 nhà Canh_thân

Tập 2 nhà Canh_thân

Tập 1 nhà mẹ Thùy Linh và mẹ Maimit

Kevin đẹp trai - tập 1 nhà bố mẹ bé Kevin

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
99
0
0

mebutbong

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ảnh đẹp thế . Chắc chắn là chị HG có tăng cân hơn lần ọp trước rồi nhá ............

44
0
0

buratino_dp

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Em phát hiện ra là bố mẹ Maimit ko có cái ảnh nào.

34
0
0

ngodong9

Đảm bảo những ai không đi nhìn hình thèm nhỏ giải, tớ hôm đấy ăn noa rồi giờ nhìn cái đĩa xịt gà vưỡn thèm
cảm ơn mẹ Minh Méo đã post hình-mặc dù khán giã gần thành hưu cao cổ rồi( tại sao chử meo lại cho vô ngoạc nhỉ?)
cảm ơn Ồ má mì đã chú thích giùm

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Hôm off mẹ HG ăn rau nhiều nhất! nhưng không buồn vì đang giảm cân ! :)Nhìn bàn ăn thích thật ! mẹ Minh meo đúng là có kinh nghiệm chụp hình off!:)

125
0
0

muaxuancm

Chị ơi chị không ăn món cá chép om dưa à, món đó ở hàng đó cũng ngon lắm ạ

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Chị ơi chị không ăn món cá chép om dưa à, món đó ở hàng đó cũng ngon lắm ạ
Ăn món đó đấy chứ với rau xào!

275
0
0

Me Hai An

Ảnh đẹp thế . Chắc chắn là chị HG có tăng cân hơn lần ọp trước rồi nhá ............
Em thì lại thấy chị HG đẹp hơn ảnh off trc nhiều lắm ah. Áo màu hồng trẻ trung xinh tươi quá !
Còn mẹ Kevin thì mí tăng cưn hơn lần off trc thì phải chớ !
Em xèm món xịt nướng xả ra trên cái vỉ kia quá .... chẹp chẹp ... !

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

cảm ơn mẹ Minh Méo đã post hình-mặc dù khán giã gần thành hưu cao cổ rồi( tại sao chử meo lại cho vô ngoạc nhỉ?)
Cho chị đính chính lại là Mèo chứ ko phải méo, haha, hôm đó nghe mẹ HG nói là méo đã bùn cười lắm rồi í :D . Trong ngoặc bởi vì thằng Mèo nhà chị cầm tinh con Rồng chứ ko phải mèo xịn đâu :) . Và nick dài quá nên mọi ng toàn gọi tắt là OMM thôi, Oanh Minh Mèo.

62
0
0

Me Miu

Mình vừa đến off đã nhắc hai mẹ là cậu và me Hai An đấy !
Cảm ơn mẹ HG, cảm ơn các bố mẹ đã tham gia nhiệt tình để chào đón mẹ HG ra HN!

Tiếc là k0 tham gia được, thế nhưng xem ảnh mình vẫn "cảm"được k0 khí náo nức của hôm off. Đông vui nhỉ, mình vẫn nhớ mấy mẹ đã gặp: mẹ HG (tất nhiên rồi), mẹ Canh _thân (giò bê của em rất ngon, năm sau lại đăng ký tiếp nhé), mẹ bé Kevin nữa... Thật sự tiếc và cũng thật sự cáo lỗi với mẹ HG vì sự vắng mặt này....

Chúc cả nhà mình luôn vui, khỏe và đạt mục đích ban đầu đề ra nhé!

62
0
0

Me Miu

Mẹ nào thích giảm cân tớ truyền mẹo cho, đơn giản cực kỳ đây!

Em thì lại thấy chị HG đẹp hơn ảnh off trc nhiều lắm ah. Áo màu hồng trẻ trung xinh tươi quá !

44
0
0

buratino_dp

Cho chị đính chính lại là Mèo chứ ko phải méo, haha, hôm đó nghe mẹ HG nói là méo đã bùn cười lắm rồi í :D . Trong ngoặc bởi vì thằng Mèo nhà chị cầm tinh con Rồng chứ ko phải mèo xịn đâu :) . Và nick dài quá nên mọi ng toàn gọi tắt là OMM thôi, Oanh Minh Mèo.
Chị OMM nhìn cực trẻ mà con nhớn thế???

235
0
0

metholau

Hihi...cả nhà hỏi nhau bí kíp giảm cân, tiện thể các mẹ thổ lộ cho em xin cái bí kíp tăng cân cho cả mẹ và con nhá! >:D<

À mà nhìn các món ăn hấp dẫn ghê, giờ em lại đang vào giờ đói, chẹp chẹp...có ai tiện tay gắp hộ em ít đồ ăn vào bát không ạ? :D

216
0
0

mebekevin

Cái này là do chị Me Minh Meo ko biết chụp góc GẦY của tớ, hihih, chứ hôm đó tớ còn gầy hơn lần off trước cả nhà nhể??

Em bắt đền chị đấy, huhuhu, sao em lại bíu đến thía :):)