Thành viên CSTT Hải Phòng ơi, Gấp Gấp i!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Các bạn Hải Phòng ơi!

Để chuẩn bị cho buổi ọp HP tổ chức vào ngày 4 tháng 7 tới, chúng mình gặp nhau để lên chương trình, phân công công việc nhé. Mình chọn ngày ọp trù bị đi. Các bạn cho ý kiến trên Diễn đàn hoặc liên lạc với mình nhé. DD: 0903219292. E-mail: hotranco@vnn.vn.

DANH SÁCH CSTT HẢI PHÒNG:
1. Aslan
2. Mẹ CTB
3. Minh Minh
4. April
5. Mẹ Kê
6. Đoàn Phương
7. Mẹ Thỏ Sóc
8. MeogiaHP
9. Hồng Thuý
10. Linhchiphoi
11. Hamy2K5
12. Huyenlinh
13. Mẹ con Tít mít
14. Mẹ Tít
15. ntt
16. Dithalilo
17. TMinh's Mum
18. Papa & daughter
19. Cubot
20. Khoai lang HPFC

Còn bạn nào nữa không? Ới 1 tiếng cho tớ biết nhé.

535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: Thành viên CSTT Hải Phòng ơi, Gấp Gấp i!!!

em đây.......
Báo cáo: em có mặt :smiling:

66
0
0

mecuahaianh

Chán chị quá cơ, quên cả tên em.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi ôi cho chị xin lỗi xin lỗi nhé.
Già rồi mà :crying::crying: . Thế mới phải loa loa lên đây.

Chị muốn nhà mình gặp nhau bàn bạc về vụ ọp mà. Các em chọn ngày đi, cơ mà thứ 3 tuần sau chị đi SG đến hết tuần mới ra.

66
0
0

mecuahaianh

Chị ơi, để chị đi SG ra cũng được (vào thứ 7 hoặc CN). Tiện thể chị em tổ chức ăn tập dượt trước nhỉ :laughing:

32
0
0

dithalilo

Ọp trù bị thì lên tổ chức gần ngày chính thức, để đỡ quên:smiling:

121
0
0

Hoài Vũ

Cho em xin một xuất! Tranh thủ ăn chơi trước ngày xuất giá!:eyelash:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cho em xin một xuất! Tranh thủ ăn chơi trước ngày xuất giá!:eyelash:
Hic, chị cũng xin lỗi cả Hoài Vũ luôn. Sao lại quên tên em trong danh sách nhỉ?? :sigh: Dạo này lú lẫn quá. Này, hôm qua chị ọp mini ở Hưng Yên với cả bạn thận em bên "từng" hội độc thân đới.

360
0
0

tminh's mum

Hôm nay mới đọc được lời kêu gọi này của chị. Nếu giúp được gì em xin sẵn lòng :smiling: Chị cứ đi SG về rồi mình bàn bạc sau, tiện thể chia quà ở trỏng luôn :grin:

3
0
0

mẹ Giang "ỉn"

Chị ơi!!!

Em mới đăng ký thành viên chưa lâu, vẫn theo dõi thường xuyên các hoạt động của CSTT nhưng em ít khi post bài lắm.

Nghe thông báo off là em thích lắm. Chị cho em đăng ký 1 xuất nhé!

:love::rose:

176
0
0

Mẹ Kê

Chị ơi!!!

Em mới đăng ký thành viên chưa lâu, vẫn theo dõi thường xuyên các hoạt động của CSTT nhưng em ít khi post bài lắm.

Nghe thông báo off là em thích lắm. Chị cho em đăng ký 1 xuất nhé!

:love::rose:
Cuối cùng mẹ Giang cũng xuất hiện. Báo cáo các mẹ là em này rất tích cực tham gia bên WTT trước kia nhưng cũng vô cùng lười post bài đấy.
@ Mẹ ChípTômBi: em chia cho Mẹ Giang một bạn lợn.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hi hi xem ra chị bỏ sót nhiều thành viên nhỉ? :thinking:

Còn ai nữa chưa có tên thì thêm vào cho chị nhỉ, sau khi chị đi SG về sẽ ọp trù bị nha.

Tiếp này:

- Mecuahaianh.
- Hoài Vũ
- Giang ỉn
- Thuanplt
........

535
0
0

MeoGiaHp

chị ơi, cả quà trù bị nữa chị nhá, hihi`

610
0
0

MinhMinh

Hi hi xem ra chị bỏ sót nhiều thành viên nhỉ? :thinking:

Còn ai nữa chưa có tên thì thêm vào cho chị nhỉ, sau khi chị đi SG về sẽ ọp trù bị nha.

Tiếp này:

- Mecuahaianh.
- Hoài Vũ
- Giang ỉn
- Thuanplt
........
Có them phuongthao_tc2008 nữa mẹ CTB ơi! DS thành viên HP mình đang dài thêm rồi đấy!:applause::applause::applause::applause::applause:

273
0
0

NganHa

Có them phuongthao_tc2008 nữa mẹ CTB ơi! DS thành viên HP mình đang dài thêm rồi đấy!:applause::applause::applause::applause::applause:
Chị ơi em là linhchiphoi đây, em đã đổi nick thành NganHa, chị cho em đăng ký một suất theo nick này đến 3h chiều nhé, còn vụ ĐS resort nghe cũng hấp dẫn lắm nhưng chắc em không thu xếp được thời gian. Hôm đó em đóng góp 1 chai nước hoa Lancome Tresor (Made in France) để đấu giá, chị ghi em vào ds nhé :smiling:

610
0
0

MinhMinh

Chị ơi em là linhchiphoi đây, em đã đổi nick thành NganHa, chị cho em đăng ký một suất theo nick này đến 3h chiều nhé, còn vụ ĐS resort nghe cũng hấp dẫn lắm nhưng chắc em không thu xếp được thời gian. Hôm đó em đóng góp 1 chai nước hoa Lancome Tresor (Made in France) để đấu giá, chị ghi em vào ds nhé :smiling:
Cám ơn NganHa nhé, thời gian họp trù bị của thành viên HP thế nào chị sẽ báo cho em sau, phải sang tuần sau đấy vì tuần này chị Cả đi SG rùi.:love::love::love:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Các em ơi, chị về rồi. Hẹn nhau ngày nào ọp trù bị nào? Nếu gặp nhau sớm thì vẫn còn quà SG đấy. Chị em mình cố gắng tổ chức chương trình đúng chất Hải Phòng nhé. Có cần mời thêm fan của đội bóng Xi Măng không nhỉ? :7::4:

431
0
0

letuanninh

Các em ơi, chị về rồi. Hẹn nhau ngày nào ọp trù bị nào? Nếu gặp nhau sớm thì vẫn còn quà SG đấy. Chị em mình cố gắng tổ chức chương trình đúng chất Hải Phòng nhé. Có cần mời thêm fan của đội bóng Xi Măng không nhỉ? :7::4:
các bác chú ý vấn đề cổ động viên quá kích nhé..!
an ninh luôn là vấn đề hàng đầu nhé..!:104::12: