Thành viên CSTT Hải Phòng ơi, Gấp Gấp i!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Thành viên CSTT Hải Phòng ơi, Gấp Gấp i!!!

:(:)(:)(( em ơi chị không tham gia đc, chị chỉ có mặt vào những lúc được chị MCTB giao việc thôi nên chị không đăng ký mà (cứ lúc nào đến đoạn gay cấn chị lại chạy ra).

QUOTE]

Này này không tham gia ọp trù bị hay ọp chính thức? Trù bị thì được chí chính thức thì đừng hòng thoát nhé. Cô mà không đi thì ai đọc cho tui 2 bài diễn văn chào mừng và bế mạc. >:)>:)>:)

631
0
0

Aslan

Mẹ Chip Tom Bi nói:
Này này không tham gia ọp trù bị hay ọp chính thức? Trù bị thì được chí chính thức thì đừng hòng thoát nhé. Cô mà không đi thì ai đọc cho tui 2 bài diễn văn chào mừng và bế mạc. >:)>:)>:)
Hề hề, trù bị thì có ng muốn loại em ra ngay từ vòng gửi xe rồi nên mới off vào giờ đấy:((, còn chính thức em cũng không đi đc mà chỉ hoàn thành nhiệm vụ chị giao rồi rút thôi. Cụ tỉ là em sẽ đến từ 08h30, mang hàng đến, treo băng rôn khẩu hiệu, cùng chuẩn bị gian hàng, hoa chào mừng, dẫn anh nhạc đến (chắc 2 anh:))), welcome mọi ng tại sảnh, phát biểu chào mừng (cái này em đang xí hổ ạ) rồi rồi rút thôi ạ. Hôm nay em mới thấy chị nói đến bài bế mạc (hôm trước chị chỉ giao chào mừng thôi mờ:((). Chị bế mạc nhá, rồi 13h30 em quay lại dọn dẹp đc không chị?? Em không nghỉ đc chị à (icon nịnh nọt).

360
0
0

tminh's mum

Cả nhà mình ơi!!!

16h30 chiều thứ tư ngày 24 tháng 6 CSTT Hải Phòng họp trù bị tại quán cafe Liên Hương - số 40 Minh Khai - để bàn việc chuẩn bị cho buổi ọp Chào Nhân Ái sắp tới. Mong các em có mặt đông đủ để nhận nhiệm vụ từ chị!:D
Ok chị nhé, quán này là nơi em đóng đô gần hết mùa đông đấy, bây giờ ngại trời nắng nóng, sợ bị nủi mụn nên ít qua lại :D

620
0
0

hamy2k5

các chị nhà mình oanh tạc bên này ác nhở
chị ngân hà hình như em cũng quenhay sao ý nhở< chị ấy hơi bị nhiều nick name đới:D

273
0
0

NganHa

Hề hề, trù bị thì có ng muốn loại em ra ngay từ vòng gửi xe rồi nên mới off vào giờ đấy:((, còn chính thức em cũng không đi đc mà chỉ hoàn thành nhiệm vụ chị giao rồi rút thôi. Cụ tỉ là em sẽ đến từ 08h30, mang hàng đến, treo băng rôn khẩu hiệu, cùng chuẩn bị gian hàng, hoa chào mừng, dẫn anh nhạc đến (chắc 2 anh:))), welcome mọi ng tại sảnh, phát biểu chào mừng (cái này em đang xí hổ ạ) rồi rồi rút thôi ạ. Hôm nay em mới thấy chị nói đến bài bế mạc (hôm trước chị chỉ giao chào mừng thôi mờ:((). Chị bế mạc nhá, rồi 13h30 em quay lại dọn dẹp đc không chị?? Em không nghỉ đc chị à (icon nịnh nọt).
Ớ, thế chị không ở lại Mua hàng của em à? Chả mấy khi gặp quả khách sộp này :>mà hàng của em cũng độc đáo và tiện dụng lắm, không Mua ngay là hết đấy :)

273
0
0

NganHa

các chị nhà mình oanh tạc bên này ác nhở
chị ngân hà hình như em cũng quenhay sao ý nhở< chị ấy hơi bị nhiều nick name đới:D
Có 3 cái mà ở 2 website thì làm gì mà nhiều hả em :) dạo này được nghỉ ngơi đi chơi sướng nhỉ ;)

620
0
0

hamy2k5

sướng vừa vừa thui chị ơi< tình hình cư nghỉ nhiều thế này thì chít em:D
chị có gian hàng gì đới< em mới vào nên chả biết mô tê gì

160
0
0

Mẹ Sóng

Mọi người bàn bạc vui vẻ quá. Sao hồi em ở HP không có những hoạt động ntn để em tham gia với nhỉ :-/ Em đăng ký dập dòm dự thính từ xa nhé hi hi. Thèm trà cúc 106 Cát Dài quá đi mất. Sodzy em lạc đề tí :)

535
0
0

MeoGiaHp

1. Aslan (chưa thấy chị comment, nhưng em cũng bắt chiếc chị CTB - cứ cho vào, hihi`)
2. Mẹ CTB: 2 lớn
3. Minh Minh
4. April
5. Mẹ Kê
6. Mẹ Thỏ Sóc: 1 lớn, 1 nhỏ
7. MeogiaHP: 2 lớn
8. NganHa
9. Huyenlinh
10. Mẹ con Tít mít
11. Ntt
12. Dithalilo
13. TMinh's Mum: 1 lớn, 1 nhỏ
14. Papa & daughter
15. Mecuahaianh
16. Hoài Vũ
17. Suzi
18. Me Giang ỉn
19. Đoàn Phương (Phương mẹ Bống)
20. PhuongThao_tc2008
............................
Nha mình ơi, tiếp nữa nào...............

176
0
0

Mẹ Kê

Báo cáo chị Tâm và cả nhà là chắc em không đi được rồi. Em "dặt dẹo" quá, phải nghỉ 10 ngày bây giờ mới đi làm trở lại được.
Dù tiếc lắm nhưng xin phép cho em nợ đến lần sau vậy.:(

620
0
0

hamy2k5

1. Aslan (chưa thấy chị comment, nhưng em cũng bắt chiếc chị CTB - cứ cho vào, hihi`)
3. Minh Minh
4. April
5. Mẹ Kê
6. Mẹ Thỏ Sóc: 1 lớn, 1 nhỏ
7. MeogiaHP: 2 lớn
8. NganHa
9. Huyenlinh
10. Mẹ con Tít mít
11. Ntt
12. Dithalilo
13. TMinh's Mum: 1 lớn, 1 nhỏ
14. Papa & daughter
15. Mecuahaianh
16. Hoài Vũ
17. Suzi
18. Me Giang ỉn
19. Đoàn Phương (Phương mẹ Bống)
20. PhuongThao_tc2008
21. hamy2k5
@ meogia: chị quên em nhá::-? (ko có icon dỗi nên em dùng tạm cài nì)

535
0
0

MeoGiaHp

hihi, xin lỗi em nhé, không biết sao lại sót tên em được nhỉ????????
Thôi, thôi, đừng dỗi nữa nhé, tặng em để bù này @};-@};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà ơi, trưa thứ 3 tuần sau bún ốc ở nhà chị nhé. Không phải thứ 5 như hôm qua nói nhé, vì thứ 5 chị có tý việc. Chị sẽ về sớm nấu sẵn, 12 giờ các em về ăn nhé. Khuyến mại thêm món mực và tu hài. Ai đến được báo nhé để chị còn mua đồ ăn cho đủ. :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cả nhà ơi, trưa thứ 3 tuần sau bún ốc ở nhà chị nhé. Không phải thứ 5 như hôm qua nói nhé, vì thứ 5 chị có tý việc. Chị sẽ về sớm nấu sẵn, 12 giờ các em về ăn nhé. Khuyến mại thêm món mực và tu hài. Ai đến được báo nhé để chị còn mua đồ ăn cho đủ. :)
Em đăng ký nhá, chị xem nào nhể;) Thèm cả bún ốc cả tu hài, cả mực:((

610
0
0

MinhMinh

Woa! Avarta của Hamy đẹp thế! (Sorry sì pam!)

360
0
0

tminh's mum

Khó từ chối quá chị ơi :)

535
0
0

MeoGiaHp

Em cập nhật lại danh sách tham gia off của HP nhé:
1. Aslan
3. Minh Minh
4. Mẹ Kê
5. Mẹ Thỏ Sóc: 1 lớn, 1 nhỏ
6. MeogiaHP (lại một thôi chị ah, cái chân kia đi công tác 3 tuần mất rồi, cũng nhắn nhủ rằng thì là tiếc lắm......)
7. NganHa
8. Huyenlinh
9. Mẹ con Tít mít
10. Ntt
11. Dithalilo
12. TMinh's Mum: 1 lớn, 1 nhỏ
13. Papa & daughter
14. Mecuahaianh
15. Hoài Vũ
16. Suzi
17. Me Giang ỉn
18. Đoàn Phương (Phương mẹ Bống)
19. PhuongThao_tc2008
20. hamy2k5

1,849
0
0

BB&C

Trời ạ, sao ngon thế này, sao giờ này em mới đọc thấy bài này nhỉ. Nếu đọc được từ sáng em đã bám ngay xe Hoàng Long xuống rồi. Icon rõ dãi đâu rồi nhỉ:drooling::drooling::drooling::drooling::drooling: