Thêu chữ thập

56
0
0

muguet

Ðề: Thêu chữ thập

các chị ơi, em ngưỡng mộ các chị quá, em không có cái hoa tay nào thì có học thêu chữ thập được không? chị carmen ơi, chị có mở lớp đào tạo không? nhìn mê ly quá, trang trí nhà bằng những gì mình tự làm thì có ý nghĩa hơn là mua ngoài nhỉ? các chị có hay off không, cho em theo với

1
0
0

Mẹ_Nấm

Hi các mẹ,
Mình là mem mới , rất thích mấy tấm hình thêu và ngưỡng mộ các chị, các bạn quá. Có gì chỉ vẽ, tư vấn cho mình nhé, thêu cái nào đơn giản, dễ làm

1,122
0
0

SCP

Em khoe các bác sản phẩm mới toanh vừa ra lò của em

1
0
0

huyenhat

Các chị ơi mua đồ nghề của mấy cái này ở đâu vừa đẹp vừa rẻ thế ạ? :x

1,122
0
0

SCP

A lô , a lô . tình hình thêu thùa nhà mình độ này nóng quá . Em kéo cái topic này lên để các bác có chỗ khoe hàng nhé , ai thêu xong bê vào đây cho chúng em ngắm , đừng dìm hàng đấy .
@ Songviet : em đề nghị bác xách ngay mấy con cá vào đây ạ , he he .
Em cũng bon chen khoe hàng nào

160
0
0

hangptt2711

Trả lời: Ðề: Thêu chữ thập

A lô , a lô . tình hình thêu thùa nhà mình độ này nóng quá . Em kéo cái topic này lên để các bác có chỗ khoe hàng nhé , ai thêu xong bê vào đây cho chúng em ngắm , đừng dìm hàng đấy .

Giừ mới thấy chị SCP ra hàng đều đều quá. hihi.....

160
0
0

hangptt2711

em khoe hàng của e nhá:
Đầu tiên là của e: bức nè tặng bạn đi du học sing nè

Đây là bức e thêu đầu đời (vẫn chưa đi đóng khung được)

Đây là ví ngắn của đứa bạn em

Và tác phẩm ví dài của nó:

còn vài cái kít thêu ứng dụng mai chụp rồi up lên cho cả nhà xem

1,492
1
0

songviet09

Ui...hôm nay mới biết top này , chắc vẫn chưa muộn nhỉ . Cảm ơn SCP réo nha:)
Hẹn sang tuần sau tớ khoe đủ 4 con cá nha , tớ khêu xong rôi nhưng chưa chụp thôi . Định làm xong hết rồi báo cáo luôn thể .

1
0
0

happymacvn

Trả lời: Thêu chữ thập

Em mới tham gia vào hội thêu chữ thập. Cho em hỏi thăm có chị nào trong hội ở Vũng Tàu không ạ? Em muốn học lóm thêm chút về thêu chữ thập :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi ma nghiện giỏi quá, đã có sản phẩm rồi :x

1,517
0
0

Mehuungo

Hị hị đến bao giờ mình mới vào đây khoe hàng được , cái bức của mình nhiều màu khều lâuuuuuuu lắm huhu...

1
0
0

thuy tram

Nhà mình có ai thích tấm này ko ? Memynhi đang định bon chen, sao bon chen nhiều thế ko biết hic hic
memynhi oi, tấm hình này cực đẹp, mẹ em đang tập thêu và thích quá. Công nhận là nó rất đẹp. Chị có chart không, cho em xin với, hoặc mua ở đâu, nhờ chị chỉ giúp. Nhà em ở Sài gòn. Địa chỉ email: ho_tram_80@yahoo.com .
Thanks chị nhiều