Tìm địa điểm off ẹp ạ

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Phải để tít giật thế này may ra mới có ng nhòm ngó.
Tình hình rất chi là tình hình.
CSTT muốn làm off nhân dịp nhà mới chúng mình ngồi cùng buôn dưa buôn đủ thứ.
Thời gian : Trưa thứ bảy 18.04
Tuy nhiên suốt một tuần nay Huyền béo Hà còi và.... ai nữa nhỉ sùng sục đi tìm chỗ để off mà ko đc . Tiêu chuẩn rẻ ngon bổ đẹp
Cứu cứu với
Ai biết chỗ nghĩ ra chỗ báo ngay Hà mecunlinh 0903415455
Gấp Gấp cực gấp

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Nhìn thấy tít này mà em cũng giật cả mình vội lao vào ngay. Hoá ra bác Loan đang giúp em :laughing: Cả nhà ai biết chỗ nào ngon rẻ lại còn phải riêng tư 1 tý cho dễ buôn thì mách tớ nhé. Cũng đang dòm ngó vài nơi nhưng chưa thật ưng ý.

192
0
0

bongvaben

Tuy nhiên suốt một tuần nay Huyền béo Hà còi và.... ai nữa nhỉ sùng sục đi tìm chỗ để off mà ko đc . Tiêu chuẩn rẻ ngon bổ đẹp
Cứu cứu với
Gấp Gấp cực gấp
công nhựn cái tít bác giựt rất chi là tình hình :laughing:
Thì các bác cũng phải đưa ra cái tiêu chí để anh chị em tham khảo chứ :eyelash:
1. Số lượng người lớn, trẻ con
2. Bao tiền/xuất
3. Địa điểm quanh đâu
4. Tổ chức bao lâu? :silly::silly:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

công nhựn cái tít bác giựt rất chi là tình hình :laughing:
Thì các bác cũng phải đưa ra cái tiêu chí để anh chị em tham khảo chứ :eyelash:
1. Số lượng người lớn, trẻ con
2. Bao tiền/xuất
3. Địa điểm quanh đâu
4. Tổ chức bao lâu? :silly::silly:
Nhà em bên Ngọc Thụy, Long Biên - khu này nổi tiếng về câu cá đó.
Từ chân cầu Chương Dương rẽ tay phải qua gầm cầu rồi cứ theo đường đê khoảng 2 km nữa là đến.
Em tiến cử Lưu Gia Trang, chị dâu em ăn ở đó nói cảnh đẹp, rộng rãi mà giá cũng được.
Em chưa đến bao giờ nên chỉ biết bí nhiêu.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Nhà em bên Ngọc Thụy, Long Biên - khu này nổi tiếng về câu cá đó.
Từ chân cầu Chương Dương rẽ tay phải qua gầm cầu rồi cứ theo đường đê khoảng 2 km nữa là đến.
Em tiến cử Lưu Gia Trang, chị dâu em ăn ở đó nói cảnh đẹp, rộng rãi mà giá cũng được.
Em chưa đến bao giờ nên chỉ biết bí nhiêu.

Em cung de cu Long Bien, me Tieu Tieu oi trong Ngoc Thuy co quan ca Xuan Que rong rai thoang mat nhi, em co an 1,2 lan o do thay cung duoc.

2,080
0
0
Ối các Bác này cứ làm người ta giật mình ,sao kg vô nhà em ọp nhỉ , nhà em kg rộng nhưng mà nhà bạn em rộng lắm , nhà bạn em gần cột cờ Đại Nội ý hehehehehe. Ra Đại Nội ọp thôi.

19
0
0

mecoto

dự tính bao nhiêu người ạ? Nếu dưới 20 em đăng cai.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,904
0
36

291179

Active Member
Vậy em đề nghị đăng kí danh sách dần để biết lượng người tham dự thì mới đặt chỗ đựoc chứ, nhanh lên nào gần lắm rồi, bác Loan cứ mở toppic ra đi cho mọi người đăng kí đi ạ

44
0
0

cun_gialinh

Trời ơi! Đọc cái tít này mà em thót hết cả tim.
Nếu không tìm được địa điểm thì em đăng cai luôn. Ở nhà chị gái em có cái phòng khách cũng phải ngồi được 50 người

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
đăng ký cũng đc nhưng chưa có số tiền và chưa có địa điểm ngại chết
@cun_gialinh : Mọi ng dự kiến trên 50 ng :laughing:
@susu1811: yes đầy tháng ..em nhắc chi mới nhớ hoá ra đúng thế :love:
@me Tiếu Tiếu : Chi hay đến Sen câu cá...nhung các me nói hơi "nghiêm túc" một tý chứ. Mà thật ra chỉ là đến ngồi ăn và buôn thôi :love:

192
0
0

bongvaben

đăng ký cũng đc nhưng chưa có số tiền và chưa có địa điểm ngại chết
@cun_gialinh : Mọi ng dự kiến trên 50 ng :laughing:
@susu1811: yes đầy tháng ..em nhắc chi mới nhớ hoá ra đúng thế :love:
@me Tiếu Tiếu : Chi hay đến Sen câu cá...nhung các me nói hơi "nghiêm túc" một tý chứ. Mà thật ra chỉ là đến ngồi ăn và buôn thôi :love:
E nghĩ là ăn buffet cũng hay, xong các nhóm vừa ăn vừa buôn chuyện cho tiện, hơn là theo mâm. Nhưng nếu là tiệc buffet thì mình nên bao trọn gói luôn cả không gian và bữa tiệc chứ ko nên mua theo xuất rồi ăn chen linh tinh với người ngoài. Với số lượng người trên 50 như bác Loan báo thì ít nhất cũng phải tầm 120k, 130k/ xuất thì họ mới nhận cho mình bác bác ạ :angle:

44
0
0

cun_gialinh

E nghĩ là ăn buffet cũng hay, xong các nhóm vừa ăn vừa buôn chuyện cho tiện, hơn là theo mâm. Nhưng nếu là tiệc buffet thì mình nên bao trọn gói luôn cả không gian và bữa tiệc chứ ko nên mua theo xuất rồi ăn chen linh tinh với người ngoài. Với số lượng người trên 50 như bác Loan báo thì ít nhất cũng phải tầm 120k, 130k/ xuất thì họ mới nhận cho mình bác bác ạ :angle:
Mình thấy mẹ này nói đúng đấy. Hay nhà mình cứ đóng góp rồi đi ăn buffet đi. Vứa được ăn nhiều lại có chỗ rộng rãi để ngồi buôn. Em thấy Sen Hà Thành ngon lắm mỗi tội hơi bị "chát" mà chỗ ngồi hơi chật. Còn Sen Hồ Tây thì không gian rộng rãi lắm.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Mình thấy mẹ này nói đúng đấy. Hay nhà mình cứ đóng góp rồi đi ăn buffet đi. Vứa được ăn nhiều lại có chỗ rộng rãi để ngồi buôn. Em thấy Sen Hà Thành ngon lắm mỗi tội hơi bị "chát" mà chỗ ngồi hơi chật. Còn Sen Hồ Tây thì không gian rộng rãi lắm.
Ừ em chả nghĩ ra, Sen Hồ Tây phong cảnh hữu tình, chỗ ngồi cũng được lắm, ngồi gian ngoài gần hồ ý nhỉ, có cả sân khấu mà hát nhá. :kiss: (Đảm bảo có madam đang thèm hát vote cho chỗ này)

54
0
0

boxitthom

Cứu cứu với
Gấp Gấp cực gấp
Ối, em tham gia với, hí hí.

Rẻ nhưng mà phải có tiêu chuẩn max là bao nhiêu thì mới tìm được chứ, chứ quan điểm rẻ ngon bổ của mỗi người không giống nhau ạ.:rose:

54
0
0

boxitthom

Em vote cho Sen Hồ Tây:kiss::applause: Nó còn ở mức 150k không ạ?:sigh:

44
0
0

Hui Love

Xin đăng ký trước 1 chân ạ.
Về địa điểm thì Hui xin tiến cử Hồ câu cá Xuân Quế, ở Gia Quấ, Ngọc Thụy, Long Biên, HN (qua cầu Long Biên rẽ trái đi vào một xíu) - viết đến đây thì thấy địa chỉ có vẻ hơi éo xì le nhỉ :silly: :silly:
Được cái trong này rộng rãi, phong cảnh hữu tình, sạch sẽ, ăn uống ngon và rẻ, buôn dưa leo thoái mái, Hui thấy có cả một nhà sàn dư sức cho trên 50 khách ngồi buôn luôn! :laughing:

Túm lại ở đâu cũng được, chốt ở đâu thì nhớ thông báo rộng rãi để pà con tò tò tới nha! :eyelash: