Tìm địa điểm off ẹp ạ

192
0
0

bongvaben

Em vote cho Sen Hồ Tây:kiss::applause: Nó còn ở mức 150k không ạ?:sigh:

Nhưng e thấy ăn ở những quán như Sen thì các mẹ nhà mình biết nhau ở đâu mà buôn, ở đó là bán xuất, ko cho bao trọn gói, mà nhà mình cần ko gian riêng để tổ chức phông màn, loa đài, có chương trình đàng hoàng, còn giao lưu, rồi ăn thì có ko gian riêng của mình, có phải ý vậy ko các bác trong BTC :eyelash:

77
0
0

GreenRose

Chị Loan à, em nói với Huyền rồi nếu cả nhà không sợ đi xa (Thanh Xuân) thì em và chị Hà mời cả nhà vào trong đó, vị trí rộng rãi thoải mái, có thể vừa ăn vừa...ca múa hát lượn thoải mái. Tiêu chí phục vụ chị và và một số mẹ ở đây biết rồi mà. Cũng vì em không muốn các chị phải trả thêm một khoản chi phí thuê địa điểm nữa nên em có thiển ý như vậy ạ. Bác và cả nhà cứ xem xét nhé :smiling:

269
0
0

Lộc Vừng

nhà bạn em có cái trang trại nhưng hơi xa, nếu đi oto thì ok đấy nhưng ko ai nấu phục vụ mình đâu ạ Hic hic

492
0
0

sweetlily

công nhận là bác Loan giật tít đắt hàng thật :laughing:

Nhà em cũng ở gần quán Xuân Quế ở Gia Lâm, đợt nào về nhà em cũng phải ra đấy lặc lè vài bữa, ngon, cảnh cũng rất chi là chân quê, mộc mạc, gió mát rì rào :p Huhu nói đến chuyện ăn uống ở nhà là thấy thèm rồi!!!

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
18/4 em đang đi công tác, không tham dự được rồi. Chán nhỉ :sad:

14
0
0

Me Pig

Xin đăng ký trước 1 chân ạ.
Về địa điểm thì Hui xin tiến cử Hồ câu cá Xuân Quế, ở Gia Quấ, Ngọc Thụy, Long Biên, HN (qua cầu Long Biên rẽ trái đi vào một xíu) - viết đến đây thì thấy địa chỉ có vẻ hơi éo xì le nhỉ :silly: :silly:
Được cái trong này rộng rãi, phong cảnh hữu tình, sạch sẽ, ăn uống ngon và rẻ, buôn dưa leo thoái mái, Hui thấy có cả một nhà sàn dư sức cho trên 50 khách ngồi buôn luôn! :laughing:

Túm lại ở đâu cũng được, chốt ở đâu thì nhớ thông báo rộng rãi để pà con tò tò tới nha! :eyelash:
Quán cá Xuân Quế em đi ăn nhiều lần rồi, được cái rộng rãi ăn buổi trưa thì ok vì buổi tối thì nhiều muỗi.

431
0
0

luongtam

Đọc rồi mà hôm nay vào thấy cái tít này vẫn giật mình:laughing:

24
0
0

Linhdu

Nhà em bên Ngọc Thụy, Long Biên - khu này nổi tiếng về câu cá đó.
Từ chân cầu Chương Dương rẽ tay phải qua gầm cầu rồi cứ theo đường đê khoảng 2 km nữa là đến.
Em tiến cử Lưu Gia Trang, chị dâu em ăn ở đó nói cảnh đẹp, rộng rãi mà giá cũng được.
Em chưa đến bao giờ nên chỉ biết bí nhiêu.
Hả????????????Thế là nhà mẹ này gần nhà em hử?????????????????

431
0
0

letuanninh

Ðề: Chết mất ! Giúp gấp nguy quá chết bây giờ này.

cái vụ này hay đây..!mình nhất chí với mẹ tiếu tiếu vì ở đó thoáng đãng, dân dã, yên tĩnh,
và gần nhà mình ,linhdu,,!

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Hả????????????Thế là nhà mẹ này gần nhà em hử?????????????????
thế nhà chị ở đâu, em hộ khẩu Ngọc Thụy luôn.
Các bác cứ chê LB xa chứ lấy Hồ Hoàn Kiếm làm trung tâm thì em còn gần TT hơn khối bác ấy.

431
0
0

letuanninh

ỷtả lời hộ LINHDU nhà bác ý ở ngọc thuỵ đó !nhà nào to nhất đẹp nhất ở ngọc thuỵ là nhà linh du đó..!
đúng đó LONG BIÊN rất đẹp và gần trung tâm cách hồ HOÀN KIẾM có 2km thôi
nói cách khác cách mỗi cây cầu CHƯƠNG DƯƠNG &LONG BIÊN thôi..1
all:các bác sang long biên cho gần..!chỉ qua môi con cầu các ban đã thấy khác nhiều rồi..!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
44
0
0

Hui Love

ỷtả lời hộ LINHDU nhà bác ý ở ngọc thuỵ đó !nhà nào to nhất đẹp nhất ở ngọc thuỵ là nhà linh du đó..!
đúng đó LONG BIÊN rất đẹp và gần trung tâm cách hồ HOÀN KIẾM có 2km thôi
nói cách khác cách mỗi cây cầu CHƯƠNG DƯƠNG &LONG BIÊN thôi..1
all:các bác sang long biên cho gần..!chỉ qua môi con cầu các ban đã thấy khác nhiều rồi..!
Chốt địa điểm rồi bác ợ!
@Mẹ Tiếu Tiếu: Mình cũng Long Biên nè! :smiling:

431
0
0

letuanninh

ôi dân long biên trên này cũng nhiều ghê..!
thình thoảng về sinh hoạt clb cho vui nhé..!clb long biên xum xu bên wtt chuẩn bị off đó ..!

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

ôi dân long biên trên này cũng nhiều ghê..!
thình thoảng về sinh hoạt clb cho vui nhé..!clb long biên xum xu bên wtt chuẩn bị off đó ..!
Nói thật là mình mong admin cấp đất để lập hội đồng hương Long Biên bên này cơ :applause:

44
0
0

Hui Love

Nói thật là mình mong admin cấp đất để lập hội đồng hương Long Biên bên này cơ :applause:
Ai đại diện làm đơn xin cấp phép đi, mình đăng ký một suất :grin:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ai đại diện làm đơn xin cấp phép đi, mình đăng ký một suất :grin:
Mọi người cứ nhắn tin cho admin xin mở đi, admin chắc sẽ ok thôi mà.:smiling: