Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Em có mấy cái ảnh, chụp bằng máy rởm, trình còi hi.hi gửi các bác hóng tạm
Song mẫu Subim Mùathu

Đại diện tình thương mến thương

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tiếp đê Su! Hôm đó chỗ này chụp nhiều lắm mà. Cảnh đẹp người hơi đẹp chân tay dang rộng đâu hết cả rồi :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Bổ sung cái Gái xinh

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tiếp đê Su! Hôm đó chỗ này chụp nhiều lắm mà. Cảnh đẹp người hơi đẹp chân tay dang rộng đâu hết cả rồi :D
mấy cái kia tối chị Subim gửi chị ạh, hôm nay quên máy ảnh ở nhà chị tối vào xem nhé hi.hi

1,669
0
0

mesubim

Báo cáo các bác, hiện tại ở máy của em có hơn 100 cái ảnh đẹp có xấu có ạ, nhưng từ hôm đi về đến giờ cái đầu của em vẫn còn quay cuồng không dám ngồi hoặc nhìn vào máy móc có độ phân giải cao, em vẫn còn say...., he he.

Em hứa nhanh nhất thì tối nay và chậm nhất là ngày mai em sẽ up lên trình cả nhà ạ :x

2,501
0
0

Haidang02

Hóa ra cũng là My mèo à. Giống hệt Hà My mèo nhà em. Thảo nào em cũng thấy quý cháu nó ghê cơ ;)
Chị đang có một cái ảnh tuyền lưng là lưng, cực độc. Tình hình là chú có khi phải hối lộ chị...

817
0
16

Mommi ơi, bắt đền em đây, không mang dầu Tràm về hộ chị. Cái My nó xách về Đà Nẵng để ăn vạ ở nhà Muathu kia kìa.

2,501
0
0

Haidang02

Mommi ơi, bắt đền em đây, không mang dầu Tràm về hộ chị. Cái My nó xách về Đà Nẵng để ăn vạ ở nhà Muathu kia kìa.
Ôi ôi, cứ để đó. Chị gửi tiền trả em. Mà nếu không lấy tiền thì để đó hôm nào chị mua cái gì của CSTT chị trả luôn vào quỹ tiện thể nhé ;)

Đây, lưng ải lưng ai đây. Nếu có vấn đề gì thì Cây ớt và OMM chịu trách nhiệm nhé :

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
38
0
0
Trả lời: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Ha ha em đã kịp lưu. Hối lộ đê Nát ơi ,
Ký tên : Trái Ớt

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ui oan cho em. Hom do em xuong le tan lay dau tram xach ve thi co le tan noi la co nguoi lay roi. Ma em con dang ko biet la ai xach.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Momi đấy à, sợ Momi lắm chạy thôi (lí do gì thì Momi qua topic tường thuật chuyến đi xem nhé)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ôi ôi, cứ để đó. Chị gửi tiền trả em. Mà nếu không lấy tiền thì để đó hôm nào chị mua cái gì của CSTT chị trả luôn vào quỹ tiện thể nhé ;)

Đây, lưng ải lưng ai đây. Nếu có vấn đề gì thì Cây ớt và OMM chịu trách nhiệm nhé :

Cái này phải là mông ải mông ai chứ chị. Mà bác cứ cho xem mỗi 1 đoạn, tò mò cái đoạn trên quá đi mất.

199
1
18

MeKem

Member

Em cũng tò mò quá, chị Đèn ơi, sô hết luôn đi chị!

2,501
0
0

Haidang02

Cái này phải là mông ải mông ai chứ chị. Mà bác cứ cho xem mỗi 1 đoạn, tò mò cái đoạn trên quá đi mất.
Lúc pót cả hình nó là cái lưng mà. NAT cho ý kiến đê ... NAT bảo không sợ gì cả thì chị pót còn nếu bảo em xin chị thì chị thôi (cây Ớt cũng có đấy)

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Momi đấy à, sợ Momi lắm chạy thôi (lí do gì thì Momi qua topic tường thuật chuyến đi xem nhé)
anh Nát đấy ạ? sợ gì đâu, xử thế còn nhẹ đấy chứ. mà cho em xin cái TK của anh đi nhé.

1,505
0
0

Đồng Nát

Lúc pót cả hình nó là cái lưng mà. NAT cho ý kiến đê ... NAT bảo không sợ gì cả thì chị pót còn nếu bảo em xin chị thì chị thôi (cây Ớt cũng có đấy)
Chắc là ảnh e đứng nhờ cô Thị Nở chụp hộ cái ảnh đây mà. Lúc ấy cháu Hà My đứng sau lưng bắn lén hả ;)
Em còn nhiều ảnh hót lắm. Đại loại đủ 1 bộ sưu tập những cái ôm trên cstt :))

1,505
0
0

Đồng Nát

Chắc là ảnh e đứng nhờ cô Thị Nở chụp hộ cái ảnh đây mà. Lúc ấy cháu Hà My đứng sau lưng bắn lén hả ;)
Em còn nhiều ảnh hót lắm. Đại loại đủ 1 bộ sưu tập những cái ôm trên cstt :))

1,505
0
0

Đồng Nát

Mình xin post những cái ôm trong chuyến đi vừa qua để một số anh chị em ở nhà thèm :p
1. Ôm 2 cháu

2. Ôm cả lớp

3. Ôm đôi nữ Đà Nẵng

4.Ôm đôi nữ 2 thành phố kết nghĩa ĐN-HP (nội dung ngồi)

5. Ôm đôi nữ 2 thành phố (nội dung đứng)

6. Ôm đôi nam nữ kết hợp

7. Ôm đồng đội nữ 4 người

8. Ôm cả nhà CSTT mọi miền

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: