Vật vã săn vé rẻ

741
0
0

TC&T

Ðề: Vật vã săn vé rẻ

Tè ơi thế đi SG bao giờ thế? Để rủ thêm Xề và mấy nhà nữa nhào zô nào.

1,517
0
0

Mehuungo

Chị đang canh vé cho lũ bạn vào cuối năm nay. Lại bỏ chồng con ở nhà , chồng cấp visa rồi, 1 năm 1 lần:))

2,801
0
0

muathu

Muathu đi Phú Quốc rồi thấy Phú Quốc giờ không bằng Đà Nẵng nhà mình nếu có xiền vào dì sọt :D đi Phú Quốc thú vị nhất là lặn ngắm san hô cả nhà ạ đừng bỏ qua nhé.

1,517
0
0

Mehuungo

Cả nhà ơi Vietjet tối nay có vé 0 đồng đi Bangkok , Thailand đấy. Cộng cả thuế và phí nữa vào chừng 1,2 tr - 1,5 tr khứ hồi , Điiiiiiiiii... không?

Thời gian bay từ tháng 4 đến tháng 12.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Vật vã săn vé rẻ

Cả nhà ơi Vietjet tối nay có vé 0 đồng đi Bangkok , Thailand đấy. Cộng cả thuế và phí nữa vào chừng 1,2 tr - 1,5 tr khứ hồi , Điiiiiiiiii... không?

Thời gian bay từ tháng 4 đến tháng 12.
Chi canh đi canh được cho em đi cùng với

Vụ đi xõa cuối năm cho em đú với, em cũng bỏ chồng con ở nhà hihi.

713
0
16

Virgo2007

Member

Khó mua lắm chị ơi, em canh mấy lần rồi chả canh được đâu, chán mấy cái vụ vé rẻ này roài...

1,007
0
0

Mường Tè

Khó mua lắm chị ơi, em canh mấy lần rồi chả canh được đâu, chán mấy cái vụ vé rẻ này roài...
Vjet lần trc cũng canh mà nghẽn mạng k thể vào đc. Vietnamairlines lần này thì đúng là nhiều vé rẻ thật. Ai chịu khó canh lúc 0h ngày 8/4 thì thấy đúng là nh vé rẻ tung ra, vợt k xuể, hihi. Sáng ra và đến chiều gần như hết vé, chắc tại các phòng vé ôm nhiều quá.
Cơ mà để săn đc thì lịch đi phải uyển chuyển. Ai mà công việc bận, khó xin nghỉ bất kỳ thì sẽ rất khó mua. Như em, có vẻ rẻ ngày nào là múc nên mới mua đc chứ các bác cứ bảo đi tầm cao điểm tháng 6,7 và đầu tháng 8 và fix ngày thì hơi khó.
Tối nay phục Vj xem thế nào nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nếu canh được thì ới em em nhờ lấy vé HN-SG- Côn Đảo khoảng 20/4-14/5 ( cứ 5 ngày là Ok), tks Tè

1,007
0
0

Mường Tè

Bác Mehuungo bảo canh Vietjet chứ có canh VNA đâu mà có Côn Đảo. Mà VNA hết vé ngon rồi. Tầm này HN-SG vé rẻ 793k gần hết, nh ngày k có vé đấy. Chỉ mỗi Đà lạt vé 793 còn rất nhiểu. E đi nh rồi chứ k đi Đà lạt ngay. Các bác k thích đi Đà Lạt à. Đi vào đó mà than thở, xả stress.
Côn Đảo e cũng chưa đc đi. Chắc phải chờ Air Mekong tái cơ cấu, hoạt động trở lại.
Vietjet vé 0 đồng nhưng nó bán k cố định ngày giờ. Bố ai mà ngồi canh cả ngày đêm đc. Công nhận Virgo nói bọn VJ này đúng.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà mình có offline Phú Quốc Tết DL ko thì vào book vé kìa, 3.200k/khứ hồi e nghĩ cũng tạm.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà chị done rồi nhé, xong 1 vụ đỡ phải nghĩ :D . Giờ đi kéo bác muathu cho em giá ăn ngủ nghỉ nữa là xong.

734
0
16

rongviet

Member

15 năm rồi chẳng bao giờ được nghỉ tết dương lịch cả. Ngày đấy là mình bận nhất. Huhuhu

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

15 năm rồi chẳng bao giờ được nghỉ tết dương lịch cả. Ngày đấy là mình bận nhất. Huhuhu
Đúng òi phải quyết toán sổ sách cho xong để còn biết được thưởng bao nhiêu con số chứ :D . Vé nhà tớ đi 28.12 về 1.1, được 4 đêm, nhà mềnh ai offline nèo ... :cstt09: .

734
0
16

rongviet

Member

Phú Quốc mùa đấy là đẹp nhất lại rất đông vui vì toàn khách nước ngoài, náo nhiệt vô cùng. ÔI sao GATO quá cơ.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chặng về hết vé rẻ rồi Chanh rongviet ơi, chặng đi thì vẫn còn. Tết AL nếu đi mùng 1 về mùng 4 thì còn vé đấy.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Tiger con Hổ đang mở bán chặng SG - Sing giá từ 5$, đi trong khoảng 09.10.13 - 30.11.13, nhà mình ai có nhu cầu vào canh. (khoảng thời gian này thì khó nhỉ).

Em vừa lăn lộn Quy Nhơn 5 ngày về, nhà mềnh có ai sắp đi ko em Doremon cho nào.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

3.6 ~ 9.6 Air Asia mở bán giá rẻ HAN - BKK (92$ khứ hồi) cho khoảng thời gian đi 16.8 ~ 15.12.2013. Bác nào nhà mình tính đi 2.9 thì canh.