VTC1 phát chương trình về CSTT

1,557
0
0

Camellia

Ðề: VTC1 phát chương trình về CSTT

Cam cũng đương ngồi canh... :D

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Hì. Em để chuông điện thoại, dậy từ sớm để nghe.

2,651
0
0

Khai Tâm

Chương trình Giai Điệu Ngày Mới - Tết thiếu nhi với trẻ em bệnh viện K

7
0
0

linhchiphoi

Em đang xem đây :smiling: chị Hà đang phát biểu :applause:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,557
0
0

Camellia

Em đang xem, thấy mẹ HaCunLinh này, mẹ Mickey này.... Mẹ Mickey làm cho em khóc theo....hị hị!

2,651
0
0

Khai Tâm

Con gái út hôm nay ốm nên nghỉ học. Xem cùng mẹ, nhận ra bác Hà, gọi ời ời, rồi hỏi mẹ "Sao bác Hà không trả lời con, cứ nói chuyện với cô?" :smiling: :smiling: :smiling:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Vừa gọi điện thoại cảm ơn em Dì cuty và xin một đĩa làm hồ sơ lưu.
Chương trình làm rất cảm động, Hương nói các em làm bằng Tâm nên mới đc thế. :love: Cảm ơn những ng em, ng bạn của CSTT vẫn âm thầm ủng hộ.
Xin lỗi Susu hôm đó chi và T&G sang Gia Lâm để thăm 2 trường hợp, cũng phải xin lỗi mãi em Giang PV đó. Các đầu cầu người nào việc nấy mà.
Mickey "xấu" khó nhè này:kiss:
Mecunlinh ơi iem Prồ quá...:kiss:
Cảm ơn mecunlinh lúc nào luôn vững vàng với những hoạt động tập thể. Có em bao năm gánh vác CSTT ko phải lo lắng gì :rose:
Dì cuty có một bài rất hay : cảm nhận sau khi đi Thuỵ An về tháng 5 năm 2008
Có một bạn bảo đây là chương trình thuần khiết về từ thiện ko phải PR nên rất cảm động.
Cảm ơn cả những "ai" đã cùng trợ giúp viết lên Tôn chỉ, mục đích và thư ngỏ của CSTT nữa chứ. Nghe đi nghe lại vẫn thấy hay, có nhà báo bảo em ko cần viết gì chỉ copy ra cũng đủ hay :rose:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

Lại bị lỡ ,đi ra ngoài vô mới biết qua 9h rồi huuuu, số mình sao lại thế này .
Chị L khi nào có đĩa nhớ úp lên cho em xem với nhé .

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Con gái út hôm nay ốm nên nghỉ học. Xem cùng mẹ, nhận ra bác Hà, gọi ời ời, rồi hỏi mẹ "Sao bác Hà không trả lời con, cứ nói chuyện với cô?" :smiling: :smiling: :smiling:
Iu con gái thế :kiss::kiss::kiss: Nhớ Đông quá, vẫn nhớ Đông bảo bác Hà như con ma :thinking::love::love:

Sáng nay 6g canh mà sao chả thấy, đến 9g thì lại bận không xem được thế là vẫn chả biết cái mẹt mình lên TV ra sao.
@ Chị Loan : đừng khen em. Em đã bảo trước với em PV là em ko biết phát biểu đâu, nói linh tinh câu trước quên câu sau chẳng lẽ lại xin cầm giấy đọc :laughing:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Iu con gái thế :kiss::kiss::kiss: Nhớ Đông quá, vẫn nhớ Đông bảo bác Hà như con ma :thinking::love::love:

Sáng nay 6g canh mà sao chả thấy, đến 9g thì lại bận không xem được thế là vẫn chả biết cái mẹt mình lên TV ra sao.
@ Chị Loan : đừng khen em. Em đã bảo trước với em PV là em ko biết phát biểu đâu, nói linh tinh câu trước quên câu sau chẳng lẽ lại xin cầm giấy đọc :laughing:
Linh tinh nhưng rất tình cảm chị àh :kiss:

2,651
0
0

Khai Tâm

Ôi bác Hà vẫn nhớ :not talking: :not talking: :not talking:

Yên tâm, cái "mẹt" lên rất ổn, xinh. Bác giai và hai con cùng "cơ quan đoàn thể" tha hồ tự hào :eyelash: Em cũng tự hào nữa :kiss: :love:

Đoàn phóng viên ơi, nhận của gia đình CSTT hoa nhé, thật nhiều hoa :rose: :rose: :rose: :rose: :rose: Đúng là chưa có chương trình nào về CSTT lại hay và đầy đủ ý nghĩa như vậy :love:

0
0
0
B

Bừa

Guest

PV Hương Giang xinh tươi và duyên dáng quá. L xem bố trí thời gian offline mà cảm ơn ng ta đi chứ. Kinh phí bên các Bố bên này lo tất, cả đưa rước luôn.

@ Hà MCL, phát biểu mà ngồi chênh vênh thế, mình vừa xem vừa lo, chỉ sợ lở mất bờ tường.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đến giờ tớ chả giành TV được với 2 đứa bé:crying:, nên chưa đc xem:crying: