VTC1 phát chương trình về CSTT

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: VTC1 phát chương trình về CSTT

mecunlinh xinh nhờ:eyelash:

507
0
0

zoe

Mình vừa mới xem. Nhờ mạng đủ chậm mà được ngắm các mẹ rất kỹ :rose:. Xinh tươi duyên dáng. Thích nhất cái câu của mẹ Hà "chiasetinhthuong-chấm-o-rờ-gờ" :angle:

Và cảm động lắm lắm. Cô bé Minh Chi trả lời dễ thương ghê. Mong sao các bé khỏi bệnh.
Cảm ơn cả nhà :rose:. Mong CSTT sẽ nhanh chóng có thành viên thứ 1000. :rose: Ối, đã có trên 1000 thành viên từ lúc nào rồi :angle::love:

492
0
0

sweetlily

Chị zoe xem ở link nào thế ạ, cho em xem với, em vào vtc.com.vn mà tìm mãi không ra :crying:

341
0
0

Bryanthien

2,651
0
0

Khai Tâm

Em đang xem lại, con gái ngó vào bảo "Lại Chia sẻ tình thươnggggg à? Cho con xem bác Haaaaaaà với?"

1,904
0
36

291179

Active Member

Em chưa xem được đâu hu..hu... các bác chỉ em cách xem nhanh ko nào , không là em đập máy tính đấy , suốt từ hôm qua đến giờ mà em vẫn chưa ngó được.

68
0
0

meminhmoc

Em vừa xem xong, bác Hà number one nhá......

2,651
0
0

Khai Tâm

2,501
0
0

Haidang02

Em chưa xem được đâu hu..hu... các bác chỉ em cách xem nhanh ko nào , không là em đập máy tính đấy , suốt từ hôm qua đến giờ mà em vẫn chưa ngó được.
Down về mà xem cho nhanh, chị vừa ngắm mecunlinh :love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Nếu vẫn không xem được thì đập là phả đấy em ợ:silly:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Em cũng vừa xem xong ạh. Nghe chị Hà tâm sự với phóng viên về những hoạt động của Nhà mình mà em thấy xúc động ghê cơ. Em thật sự cảm phục và biết ơn các anh chị đã xây dựng và đóng góp rất nhiều cho diễn đàn này. Mong rằng với sự chung tay của nhiều thành viên, chúng ta có thể giúp đỡ được thêm nhiều nhiều trường hợp khó khăn hơn nữa.
Em chỉ là thành viên mới thôi, cũng chưa được gặp mặt hay offline cùng các anh chị nhưng em mong rằng mình cũng có thể chung sức một phần nào đó trên con đường lớn mà các anh chị đang đi.
Tặng tất cả các thành viên những bông hoa tươi thắm nhất ạh.:rose::rose::rose::rose::rose:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Máy tính cơ quan em chả có loa, máy xách tay để nhà, thôi tối về xem vậy. Mong từ hôm nọ đến giờ cái đĩa CD của chị nhiều L.

Cúc ơi, ko xem được thì đập đi cho sếp mua cái mới em ạ.:grin:

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Hội mình đã xin được đĩa CD của phóng viên chưa ạ? Nếu chưa được thì để em lấy giúp nhé. Chương trình cảm động lắm. Cám ơn tất cả các thành viên thật nhiều :love:

2,080
0
0

Thấy mẹ Hằng, mẹ Hà nhé, ai cũng xinh hết , nhà Cunlinh nói trôi chảy quá chừng mặc dù thỉnh thoảng em vẫn thấy hình như chị run đúng kg? Nhưng mà cảm động lắm cơ .

1,904
0
36

291179

Active Member

ối dzồi ôi, em đập máy đây

2,651
0
0

Khai Tâm

ối dzồi ôi, em đập máy đây
Báo cáo là Đông Đông đã xem hết lần thứ 11, đi ngủ trưa (hứa hẹn chiều ngủ dậy lặp lại điệp khúc "Chia sẻ tình thương có bác Hà"). Mẹ cứ online rồi lại off, đoạn đầu tò he con bỏ qua, cho mẹ xem, đến đoạn sau là thôi, nói gì với nó nó cứ tảng lờ :not talking: Không cho xem thì nó bảo "Mẹ không biết là con đang ốm à?" :sigh:

Nghe xong thể nào Toàn Số cũng đập máy đồng nghiệp :dont tell:

Để chiều download xong rùa gọi gửi file nhé. :love:

1,904
0
36

291179

Active Member

Báo cáo là Đông Đông đã xem hết lần thứ 11, đi ngủ trưa (hứa hẹn chiều ngủ dậy lặp lại điệp khúc "Chia sẻ tình thương có bác Hà"). Mẹ cứ online rồi lại off, đoạn đầu tò he con bỏ qua, cho mẹ xem, đến đoạn sau là thôi, nói gì với nó nó cứ tảng lờ :not talking: Không cho xem thì nó bảo "Mẹ không biết là con đang ốm à?" :sigh:

Nghe xong thể nào Toàn Số cũng đập máy đồng nghiệp :dont tell:

Để chiều download xong rùa gọi gửi file nhé. :love:
:kiss::kiss::kiss: chờ rùa đây, mượn máy đồng nghiệp đánh đây.