18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền t

700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Em in sẵn 40 tờ bài hát, chiều nay em ghé đưa chị OMM nhé. Hic, bài này em thuộc mà lại phải hát một mình ở nhà.

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Giờ giấc bay có thay đổi gì không Cúc ơi...
Chị a hiện tại giờ bay dự kiến là 18:35 tuy nhiên có delay hay không thì chỉ biết trước vài tiếng thôi em sẽ báo sớm nhất nhé, vì Kỹ thuật sẽ kiểm tra máy bay trước khi cho cất cánh, nếu trục trặc mới phải hoãn hoặc máy bay từ đầu ĐN bị chậm kéo theo đầu này cũng chậm nên hiện tại em chưa biết
Lo gì có chậm vào nhà em ăn mì úp có khuyến mại hành, nhưng em cầu mong bay đúng theo dự kiến ( Mình ở hiền gặp lành mà chị )

1,416
0
36

MomMi

Active Member

alo alo, bác LG ơi, sinh nhật chỉ có em tham dự được thôi ạ, xã em đi làm việc nên ko tham dự được ạ. bác sửa giúp em.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

alo alo, bác LG ơi, sinh nhật chỉ có em tham dự được thôi ạ, xã em đi làm việc nên ko tham dự được ạ. bác sửa giúp em.
LG bận ko vào đc rồi, em gọi chị muathu đi vì liên quan đến xuất ăn tối đó.

359
0
0

Bác Đèn ơi em trai của em cháu thế nào rồi ạ, mong là ổn nhỉ.
Sáng ph dậy sớm mặc dù rất muốn ngủ nhưng 8h đi tour Bà Nà. Đêm qua ngủ e bị rơi từ giường xuống đất, bộp 1 cái. Nguyên nhân do ở nhà nằm đệm trên sàn k có giường, ks giường cao nằm ra mép rơi luôn. Đúng là số e k "lên giường đc" , ha ha.
@ Nát: Nát viết thế làm nhà e đêm qua cứ đi tìm xem camera lắp vị trí nào. Tưởng tìm để vô hiệu hóa camera, ai dè vợ bảo tìm để xem vị trị cmra Nát đặt có góc quay tốt, cho hình ảnh đẹp không, khà khà!
Ah có mạng wf rồi, dù hơi yếu.

Sáng nay trời mát, k mưa, gió nhẹ. Hy vọng trưa có nắng.
Hèn gì lúc nửa đêm em thấy tường nhà em gần ks nó cứ rung :))

2,080
0
0

LG bận ko vào đc rồi, em gọi chị muathu đi vì liên quan đến xuất ăn tối đó.
Hết hồn, cứ tửong là bận kg vào ĐN được, đọc kỹ thì ra bận kg vào diễn đàn được .

734
0
16

rongviet

Member

halinhmy ơi: Chị cũng in rồi nhưng nếu vẫn muốn chào mọi người thì cứ ghé để chụt chụt tạm biệt nhé.

700
0
16

halinhmy

Member

halinhmy ơi: Chị cũng in rồi nhưng nếu vẫn muốn chào mọi người thì cứ ghé để chụt chụt tạm biệt nhé.
Ôi thế em lại tưởng chưa ai in, thôi thừa ra thì để phát dọc biển Mỹ Khê cũng được chị nhỉ :D Em cứ đi ra đi vào rồi lại đi ra, :-* từ giờ cho đến tối CN.

199
1
18

MeKem

Member

Ôi, thế là tớ không cần phải in nữa à. Vậy để chiều mai chốt lại, nếu lỡ trên đg từ HN vào ĐN có rơi rớt mất hay sao thì tớ lại in bổ sung nhé !

713
0
16

Virgo2007

Member

Ăn chơi mà cũng mở link 4T thế này thì hội ở nhà chết ngất à? Các mợ dã man thật =))

734
0
16

rongviet

Member

Em in 40 tờ bài hát rồi. Nếu cần em in phân công nhiệm vụ và số lượng chia quà cho các cháu thì để em in luôn ?

2,501
0
0

Haidang02

Nhà tớ chuẩn bị đi đây.

273
0
0

meby

Chúc chị thượng lộ bình an, hẹn mai gặp chị nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc nhà mình có 1 chuyến đi thành công và 1 buổi gặp mặt đáng nhớ!

Ghen tỵ với bác Hải Đăng quá X(

817
0
16

rong viet mấy giờ về nhà thế, về thì để tớ chuyển dần đồ sang đấy. Xin lỗi vì nhà tớ nhiều thứ lỉnh kỉnh lắm.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

rong viet mấy giờ về nhà thế, về thì để tớ chuyển dần đồ sang đấy. Xin lỗi vì nhà tớ nhiều thứ lỉnh kỉnh lắm.
Gọi điện số 091. 2060. Sáu ba bốn để biết chi tiết nhé.
Mà đầu phố Giang văn minh nhiều cafe lắm, cứ tập kết đấy rồi đi luôn. Vào nhà em rongviet sợ bị nườm :)

741
0
16
Ðề: (MS138.2/TT) 16.03.2013 - Tường thuật trực tiếp Chia sẻ tình thương đến giao lưu, tặng quà và khám bệnh cho các em trường tiểu học và mầm non Kpa - KơLơng, xã Phước Gia, huyện Hiệp Đức, tỉnh Quảng

Em có vẻ là CSTTer đáp xuống Orchid sớm nhất nhé. Tin tốt phòng đẹp biển đẹp nhiệt độ 29oC, tin xấu là em quên mất đồ bơi rồi huhu.

Có ai share phòng với em khooooooooooônnnnnnnnnnnnnng?

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (MS138.2/TT) 16.03.2013 - Tường thuật trực tiếp Chia sẻ tình thương đến giao lưu, tặng quà và khám bệnh cho các em trường tiểu học và mầm non Kpa - KơLơng, xã Phước Gia, huyện Hiệp Đức, tỉnh Quảng

Oh thế em cũng vác đồ bơi mới được ( đồ bơi của em phía trên có 2 miếng hơi nửa hình tròn đằng trước và có dây chun vòng qua đằng sau...) he he he

2,080
0
0

Team ơi ,phòng của Chanh, Phòng của Momi còn thừa giường đấy , ghép vào đi cho đỡ phí .

741
0
16

Momi đã vào đây chưa? Để chị gọi lễ tân xem sao