18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền t

1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

4h59 chưa có ai, các bác k đi đúng giờ là có khi e bị gọi lên phòng chào buổi sáng đấy.

2,080
0
0
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Thèm thế, đến giờ này mình vẫn còn ở cty .
BÁc LG có quả đồ rực rỡ thế .

273
0
0

meby

Bánh sinh nhật, cập nhật từ facebook của Cudo:

Khai đao làm kem:

Vào lò:

Thành phẩm:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

Huế đã xuất phát. Hẹn gặp chiều nay.

273
0
0

meby

Tiếp tục cập nhật Bánh sinh nhật:

Trang điểm:

Nhân bánh nhận từ Baoduy_susu:

Mặc áo vào:

Ủi áo:

Sẳn sàng:

359
0
0

Em lên đường làm nhiệm vụ đây ah ....!

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chắc Sinh nhật vui quá nên các phóng viên quên cả gửi ảnh cho em rồi. Vẻn vẹn cả hộp thư chỉ có mấy cái thôi ạh! :D

6:51pm: Rất đông "áo chuối" đã có mặt và tranh thủ chụp ảnh luôn làm kỷ niệm không lát nữa lại mải vui quên cả chụp ảnh. :p

7:20: MC khai mạc buổi lễ :))

Bác sỹ Hiếu lên nói vài lời với CSTT:

Ui vị khách đặc biệt nào đây í nhỉ??? Ga tô quá người iu ơiiiii!!!

741
0
16

Tối qua định up nóng clip lên mà ngủ quên mất hihi

[video=youtube_share;yx4KdciB-oo]http://youtu.be/yx4KdciB-oo[/video]

741
0
16

Đoạn này là bắt đầu phê rồi

[video=youtube;yfekdhh6s8o]http://www.youtube.com/watch?v=yfekdhh6s8o&feature=youtu.be[/video]

2,080
0
0

E về đến nhà.

1,007
0
0

Mường Tè

Em đang trên taxi về. Mấy bác về sau vì còn chia đồ. Đến gần ngã tư Nội bài thấy xe taxi bác Đèn đỗ lại. Call Bác Đ bảo chị đợi Ong chúa lấy nem lụi từ Cúc nh số. Tinh thần ăn uống vẫn lên cao mặc dù đường xa, ọp ẹp mệt. Bác Đ chắc về nhà muộn nhất, ph 7h tối. Chúc cả nhà bác về an toàn.
Cảm ơn nhà Đà nẵng vì đã căng sức ra mà lo việc cho cả chuyến đi tập thể và lễ sn hoành tráng, ấm áp và nhiều ý nghĩa.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Về HN cần off rút kinh nghiệm, cần phải có 1 buổi tiếp ĐN chứ k thì áy náy lắm he he. Điều lãi nhất lần này của em là chồng bảo: sau này em có đi CSTT anh sẽ không giới hạn trong 24h nữa, bonus thêm 2h :))

1,014
0
0

Em bé ngoan

Nhà Đà Nẵng cực kỳ chu đáo, đạo diễn chương trình Sinh nhật và chào đón ngày đầu tuổi lên 5 Loan Kem Mút cực kỳ chuyên nghiệp :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em đang trên taxi về. Mấy bác về sau vì còn chia đồ. Đến gần ngã tư Nội bài thấy xe taxi bác Đèn đỗ lại. Call Bác Đ bảo chị đợi Ong chúa lấy nem lụi từ Cúc nh số. Tinh thần ăn uống vẫn lên cao mặc dù đường xa, ọp ẹp mệt. Bác Đ chắc về nhà muộn nhất, ph 7h tối. Chúc cả nhà bác về an toàn.
Cảm ơn nhà Đà nẵng vì đã căng sức ra mà lo việc cho cả chuyến đi tập thể và lễ sn hoành tráng, ấm áp và nhiều ý nghĩa.
em nhớ đã có túi riêng cho chị đèn rồi mà hic

57
0
0

bin009

Báo cáo cả nhà, đoàn đã hạ cánh và về nhà, kết thúc lịch trình. Chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

LG và chị huungo đc vợ chồng Kemmut đưa về tận nhà. LG thấy thấm mệt thực sự rồi.
Cảm ơn nhà ĐN đã vất vả suốt thời gian qua để chuẩn bị chu đáo hai chương trình lớn .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
734
0
16

rongviet

Member

Em đã về đến nhà và nhận được đồ chia chác từ nhà ĐN. Cám ơn chủ nhà ĐN đã cho CSTT một sinh nhật chu đáo, vui vẻ và đầy ắp ý nghĩa.
Cám ơn Loan Kem mút đã tạo một clip rất đặc biệt làm tí nữa mình khóc ngay tại chỗ nếu không sợ mọi người ê và đặc biệt cám ơn sự nhiệt tình của các thành viên tham gia đã tạo nên thành công lớn cho SN CSTT.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

em nhớ đã có túi riêng cho chị đèn rồi mà hic
Bác Tè nhầm, còn bác Đèn vội quá chị phải đuổi theo để đưa.

2,501
0
0

Haidang02

Chị về đến nhà là hơn 7h tối. Lúc gọi điện cho Cúc thì Cúc bảo chị ra chỗ lối ra sân bay (chỗ soát vé taxi ấy) chờ Cúc để lấy nem lụi. Ra đến nơi gọi thì Cúc lại bảo chồng mang vào tận sân bay rồi, mà lúc đó thằng cu taxi không chịu quay lại nữa nên chị định về luôn (vì sợ không kịp chuyến xe tối về TB). Nhưng Ong cứ bảo ở lại chờ, nên cố chờ, và cũng nghĩ đến món nem lụi chưa được ăn bao giờ, còn hứa mang về cho ông bà ngoại nữa,, hihi...

Nói chung chuyến đi rất vui. Cảm ơn OMM và các mẹ HN đã mua vé hộ chị. Cảm ơn nhà Đà Nẵng, rất ít người nhưng đã chuẩn bị buổi off cực kỳ hoành tráng...
Muốn cảm ơn nhiều nhiều nhưng giờ vẫn hơi phê phê, để lúc nào tỉnh táo hẳn chị sẽ cảm ơn tiếp.

18
0
0

Loan Kem Mut

Trả lời: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Lâu lắm rồi mới tham gia CSTT mà cảm xúc vẫn nguyên vẹn như ngày đầu... lại còn thêm nhiều ý nghĩa hơn nữa bởi thời gian làm con người ta biết lựa chọn những việc làm đúng đắn nhất, phù hợp với mình nhất. Cám ơn tất cả các thành viên CSTT đã bền bỉ sẻ chia để cuộc sống có những phút giây ý nghĩa. Chúc cho chúng mình đủ sức khỏe và bản lĩnh để tiếp tục những cuộc hành trình nhân rộng tấm lòng.

P/s: Nhà Kem Mút có khách, giờ mới xong việc. 50 cái nem lụi cho lên bếp nướng ngon tuyệt vời, bọn trẻ con chơi vèo cái là hết. Bố mẹ chả được cái nào...