18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền t

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: (MS138.2/TT) 16.03.2013 - Tường thuật trực tiếp Chia sẻ tình thương đến giao lưu, tặng quà và khám bệnh cho các em trường tiểu học và mầm non Kpa - KơLơng, xã Phước Gia, huyện Hiệp Đức, tỉnh Quảng

Momi đã vào đây chưa? Để chị gọi lễ tân xem sao
chị ơi phòng em lại không thừa giường nữa rồi. HÔm trước xã em định qua Huế làm việc nhưng rồi lại cancel vì suy cho cùng đi với CSTT thích hơn đi làm. hehe.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: (MS138.2/TT) 16.03.2013 - Tường thuật trực tiếp Chia sẻ tình thương đến giao lưu, tặng quà và khám bệnh cho các em trường tiểu học và mầm non Kpa - KơLơng, xã Phước Gia, huyện Hiệp Đức, tỉnh Quảng

Momi đã vào đây chưa? Để chị gọi lễ tân xem sao
ô la la nàng Tem ơi phòng nàng còn có rong viet , Chanh và tối t7 có ớt đấy nàng ạ. Giời oi ko xem phân công à. C chuyển bài này sang bên kia đây

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trời nắng nhẹ rôi. Ở đn k cần áo nhưng có thể lên Bà Nà cần. Bác cứ mang áo mỏng đi, nhất là anh zai đêm khoác cho ấm người, he he!
Phòng và ks đẹp quá, vừa ăn sáng chụp vài cái gửi vào mail cstt1803@gmail.com, chỉ sợ nhân viên ks thu thêm tiền vì làm hợp đồng nhầm, giá quá rẻ với bác Mùa thu, hehe. Tks bác Mùa thu nhá.
Mọi ng đi taxi sân bay đi của Đại Nam nhé, hôm qua em đi từ Nguyễn Luơng Bằng mà có 180k. Các bác đi từ Phạm Hùng có khi rẻ hơn í chứ. Số đt đây 04.3 8846666

Anh gửi vào gmail sao em không nhận được nhỉ? Hay anh gửi giúp em vào hộp thư mitnhon2007@yahoo.com với nhé!

P/S: Alpha Choay chính là thuốc chống viêm và phù nề rồi bác nhé!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Ôi vẫn chưa xong việc và chưa hết giờ làm việc để đi huhu.
OG dọa đến muộn hết ghế, bị out và mua vé khác làm em sốt ruột rồi đây.
Nhà mình đã đi chưa nhỉ?

817
0
16
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Đội Rồng - Đồng - Ái - Chanh lên đường!

1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Nhà em ở cách KS này ~1km thôi, nên cần gì thì cứ ới em mang qua cho bác nhé, thuốc thang gì cũng có, kể cả thuốc tránh....ốm!
Ôi thế mà k bít hôm qua nhỉ, ngoài cần thuốc viêm họng còn cần thuốc khác cũng nên, hihi!
E vừa đi Bà Nà về, trên đấy mưa, sương dày đặc k ngắm đc cảnh. Mua cái áo khoác 200k, mai cho az nhà bác Đèn thuê kiếm chút đỉnh. Bác Mùa thu đặt tour rẻ quá, trên xe mọi ng đặt ở ks toàn 650-700k. Quen đúng cửa tour và ks, lợi thế chứ nhể....
Định đi Hội An buổi tối nhưng bu cháu say mêt nên ở nhà k đi nữa.
Thế ctrinh tối 10h sau khi đoàn hn vào ăn uống tắm rửa sạch sẽ có j k ah hả bác trưởng ban Acnm?

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Mẹ con em cũng bắt đầu đi đây ạ, hẹn đoàn mình trên sân bay nhé :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi em có một bộ đồ bơi do chị Metitdng tặng cstt để đấu giá, nhưng qua mùa lạnh quên mất. tối em gửi hình

bác đấu giá ơi, cho topic đấu giá đê

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Chuyên hàng buôn tour và phòng resort khách sạn mà Mường Tè ơi, Tè cứ giới thiệu khách hộ muathu thì đi Đà Nẵng lúc nào cũng có giá rẻ gần như thế :) vì lần này làm hẳn thơ gửi cho chủ đầu tư Orchid đón đoàn khách VIP CSTT đấy Tè ạ, hôm nay em lễ tân bảo có phòng Twin rồi cần đổi cứ yêu cầu nhé.

Quên nhắn cả nhà Mường Tè tối nay đoàn ăn tối ở San Hô nhưng hơi muộn không biết nhà Tè có đợi ăn giao lưu không?

Ôi thế mà k bít hôm qua nhỉ, ngoài cần thuốc viêm họng còn cần thuốc khác cũng nên, hihi!
E vừa đi Bà Nà về, trên đấy mưa, sương dày đặc k ngắm đc cảnh. Mua cái áo khoác 200k, mai cho az nhà bác Đèn thuê kiếm chút đỉnh. Bác Mùa thu đặt tour rẻ quá, trên xe mọi ng đặt ở ks toàn 650-700k. Quen đúng cửa tour và ks, lợi thế chứ nhể....
Định đi Hội An buổi tối nhưng bu cháu say mêt nên ở nhà k đi nữa.
Thế ctrinh tối 10h sau khi đoàn hn vào ăn uống tắm rửa sạch sẽ có j k ah hả bác trưởng ban Acnm?
@chị Đèn: Chị ơi thời tiết này đi Cù lao Chàm đẹp hơn chị nhé, tour Cù Lao Chàm cũng rẻ hơn nữa chị ạ, ăn ngon hơn tắm táp bơi lội thích hơn nhé chị, chị quyết đi em book tour cho anh Đèn và Cu Đăng chị nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Nhìn cả nhà mình rục rịch lên đường mà xèm xế. Hic hic

1,018
0
0

mymy

Doan xuat phat tu ks cho em dang ky 02 xuat voi nhe.

817
0
16

Cuối cùng cả làng đã ngồi trên máy bay!
Phù, suýt nữa....

2,801
0
0

muathu

Em nhớ chia đơn thuốc và túi thuốc làm 2 phần em nhé. Cứ 5h15 có mặt tại khách sạn là cho em 2 suất :)

Doan xuat phat tu ks cho em dang ky 02 xuat voi nhe.

2,801
0
0

muathu

Chúc cả làng thượng lộ bình an :x:x:x

Cuối cùng cả làng đã ngồi trên máy bay!
Phù, suýt nữa....

1,007
0
0

Mường Tè

Nghe Chanh post lúc 19h10 thì chắc cũng delay như e hqua. Nhưng thôi lên cả đoàn lag ok rồi.
Giờ mới đọc bài bác muathu mời đi ăn, hihi. Nhà e trưa ăn ở Bà nà đói, tối ăn sớm, đang ngồi ăn ở Bà Thôi 2 rồi ạ.
Bác Đèn e sợ say sóng k đi Cù lao chàm, az và cu Đăng k say thì đc.
Phòng chiều e hỏi k có phòng 2 giuong 1,4 ạ

741
0
16

Nghe Chanh post lúc 19h10 thì chắc cũng delay như e hqua. Nhưng thôi lên cả đoàn lag ok rồi.
Giờ mới đọc bài bác muathu mời đi ăn, hihi. Nhà e trưa ăn ở Bà nà đói, tối ăn sớm, đang ngồi ăn ở Bà Thôi 2 rồi ạ.
Bác Đèn e sợ say sóng k đi Cù lao chàm, az và cu Đăng k say thì đc.
Phòng chiều e hỏi k có phòng 2 giuong 1,4 ạ
Tớ đói quá cũng ra Hùng Râu làm đĩa mực luộc rồi

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

2h trước, sân bay Nội Bài sáng bừng màu áo chuối. Giờ này chắc sân bay Đà Nẵng còn bừng sáng hơn í nhỉ!? :x

Các con vô cùng háo hức:

Các mẹ háo hức chẳng kém! :p

Cặp đôi hoàn hảo:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Hình ảnh khách sạn nhà mình ở đêm nay gửi bới "phóng viên mới tác nghiệp" Mường Tè đây ạh. Đẹp thế này thì có khi lại không ngủ được í chứ nhỉ??? :p

Lễ tân và sảnh ks mới nên sạch sẽ, đẹp, trang trọng:

Đường Hoàng Sa sáng sớm:

Khách có xe đạp đôi để dạo phố biển. Những cặp đôi hoàn hảo kiểu như bác Nát và LG leo lên 1 xe thì đẹp phải biết. :D

Phóng viên còn bonus thêm 1 bức ảnh ăn sáng của người iu với 2 "món quà vô giá" người iu tặng: :D

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Bác Nát có quả ảnh buôn chuyến và "chân dài" rất đẹp.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Đáng lẽ ra giờ này mọi người đã đi ngủ để chuẩn bị cho chuyến đi sáng sớm mai. Thế nhưng em lại nhìn thấy gmail của CSTT "nháy nháy". Hóa ra là OG nhà mình "nhớ em" quá nên gửi cho em tạm mấy tấm hình nhà mình. :p

12:04am chia bánh thuyvuong làm tặng các con tối mai SN:

Thành quả của mẹ Thuyvuong và "bé yêu của chị Hằng": :x

2 mụ low cab đang ăn đêm phá giới :))