Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

3 hôm nay không vào được trang CSTT, sáng nay phải cầu cứu muathu gửi link mới vào được.
Báo cáo đây là những hình ảnh chộp lại được hôm off nhà Subim, đem bánh canh về gặp lúc ox đói bụng, để phần một bát cho con trai khỏi nấu buổi tối, ai cũng khen ngon, cám ơn Subim nhiều.
- Thế hệ F1 và ngừoi ngồi chung cũng giống F1 nhỉ???
vía mymy thế nào mà up mãi cái hình không lên nè

1,669
0
0

mesubim

3 hôm nay không vào được trang CSTT, sáng nay phải cầu cứu muathu gửi link mới vào được.
Báo cáo đây là những hình ảnh chộp lại được hôm off nhà Subim, đem bánh canh về gặp lúc ox đói bụng, để phần một bát cho con trai khỏi nấu buổi tối, ai cũng khen ngon, cám ơn Subim nhiều.
- Thế hệ F1 và ngừoi ngồi chung cũng giống F1 nhỉ???
vía mymy thế nào mà up mãi cái hình không lên nè
Ảnh iếc chi có chộ được mô bà ơi.

2,801
0
0

muathu

Thiếu 2 em My và Nhi chưa tới, các bông hoa nhỏ khai trương súp:

Anh Tit lớn zầy mà mẹ Thủy còn đút ăn kìa, làm em Tí nghĩ ngợi vụ mẹ bắt tự ăn hoài :)

Món Ram nóng hổi vừa thổi vừa ăn đây:

Món bánh canh Vịt (Đây là nồi bé, còn nồi dưới bếp to lắm)

Ai nợ cặp lồng hôm nòa off mang theo trả cho muathu và Subin nhé :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị subim ơi, đánh công thức món bánh canh Vịt lên blog đê, nhà em thích ăn Vịt lắm. Nhìn mà xèm...

1,669
0
0

mesubim

Chị subim ơi, đánh công thức món bánh canh Vịt lên blog đê, nhà em thích ăn Vịt lắm. Nhìn mà xèm...
Ok em, nếu mà thích ăn vịt thì nấu bánh canh ít bị hôi mùi, thịt nấu thấm tháp ăn ko bị ngán.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Thiếu 2 em My và Nhi chưa tới, các bông hoa nhỏ khai trương súp:

Anh Tit lớn zầy mà mẹ Thủy còn đút ăn kìa, làm em Tí nghĩ ngợi vụ mẹ bắt tự ăn hoài :)
Các bông hoa nhỏ khai trương bằng 1 chén súp bị đổ, trời mưa mesubim giặt chiếu mệt nghỉ hén.

Anh Tí nghĩ ngợi gì chứ, em Gôn nhỏ hơn mà còn tự xúc ăn từ đời nào rồi kìa, chỉ hôm nào đau mẹ mới phải đút cho thôi :p:)

798
0
0

cifmoon

@all : nhìn F1 nhà mình dể thương quá.
@Muội & Su bữa đây nhìn lớn nhỉ , ra dáng quá đi thôi hehe

60
0
0

windream

Nhìn bánh canh vịt tiếc ghê, hôm đó nhà có việc nên ko đi được. Cho công thức đi subim. Anh Tít "hư" đó em Tí a`, lớn vậy mà còn phải đút ăn.
Em su ăn uống có vẻ khỏe nhỉ (trộm vía) , lại ớn cho con mình, bằng em su mà không chịu ăn cơm, ăn cháo cũng ì xèo. Đi học thì ăn cơm xay, mẹ hỏi sao các bạn ăn cơm trọng mà con ăn cơm xay, em í trả lời ăn cơm trọng con không nhai, ngậm hoài nên ăn cơm xay. Mẹ cũng bó tay với con luôn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
445
0
0

me titdng

cảm ơn Mesubim, cảm ơn mọi ngừơi bánh canh vịt ngon ,ram cuốn cũng ngon. bây gời nghĩ đến bụng lại sôi ùng ùng chẹp chẹp giá mà giờ này có 1 tô nhỉ thức đêm đỡ đói bụng.
@ MT chụp hình hồi mô mà bản mặt chị lại khó coi thế nhìn ngoài đâu có đến nỗi đã thế lại còn hai tay 2 chén súp nữa chứ hi hi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ chị Thủy ăn uống là phải thế ạh, chứ ngồi đếm đếm em không ưa lắm. :D. Vụ dũa móng tay thủy tinh, có mỗi 5 chiếc nên hết rồi, chị chờ đợt hàng sau he.
@ Windream& Cifmoon: thank hai chị đã khen , su em cũng tạm. Nói chung quan điểm nuôi con của em là có gì ăn được đều cho thử. Nên tính đến thời điểm này cũng tạm ổn. :x

@ Subim: em mang thuốc cho Bim rồi chị ghé lấy he, mang luôn cho em cái khăn.

679
0
0

songthao

Trời ơi là trời. Mấy ngày ni không vào được chiasetinhthuong được. Hiện giờ nó ra cái trang gì giao diện lạ hoắc luôn. Giờ vào thấy nồi bánh canh và ram mà... (ủa icon chạy đâu mất hết rồi).
Bữa đó Songthao lãnh nhiệm vụ nặng nề là về sấy quần áo cho khô vì đồ tấp lên cả đống giặt xong không khô kịp. Chiều phải về H.A nên buộc phải tranh thủ (huhu làm mất miếng mồi ngon).
Mừng tân gia mẹ Subim nhé. Mới nhìn sơ sơ thấy nhà ẹp ẹp, bữa nào phe hình cho mọi người chiêm ngưỡng với nha chị hihi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Subim chị ơi, vụ đôi giày áy náy quá bổ sung em 50k cho quỹ nhé. (Số bên kia hơi lẻ 250k).

1,669
0
0

mesubim

Subim chị ơi, vụ đôi giày áy náy quá bổ sung em 50k cho quỹ nhé. (Số bên kia hơi lẻ 250k).
Chị cũng định hồi mô ọp gửi cho quỹ đó chớ, do bữa trước em bỏ trên cái bục nên quên béng. Mẹt xi nhé, Bim mặc vừa y.

1,250
0
0

baoduy_susu

Nhà mình ăn bánh canh vịt xong lăn ra ngủ hết rồi kìa...

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hi, vắng vẻ ghê há.
Cả nhà ơi, 20/11 có mua quà gì cho cô giáo ko? Sang năm Gôn ko học trường đó nữa, mà cô thì theo con 2 năm rồi thấy cũng tình cảm nên định tặng quà để làm kỷ niệm.

Sáng ni Gôn đi diễn văn nghệ ở Nhà hát Trưng Vương, sáng 5 giờ đã phải dậy rồi, làm bố mẹ cũng cực theo. Mà bố mẹ chẳng để ý gì cả, con tập múa cả tháng trời rồi thi lúc nào cũng ko biết, đến khi tiết mục của con được chọn diễn tại buổi lễ kỷ niệm ngày nhà giáo ở Nhà hát Trưng Vương mới biết, mà cũng chẳng hỏi khi nào, đến chiều hôm qua cô bảo mai 6 giờ có mặt mới ngớ ra.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ăn bánh canh vịt xong lăn ra ngủ hết rồi kìa...
Hic trưa nay lại một nồi bánh canh vịt tiếp, mấy mụ ở cơ quan về chén no say, sạch bách... giờ tức bụng quá trời, hehe. Định bụng sẽ cặp lồng cho Cifmoon mà không còn cơ hội, nói chung ăn xong chén bỏ vô nồi bưng xuống bếp luôn, không như mấy nàng nhà mình ăn uống khách sáo quá, ai cũng giữ eo (mà không có eo ai nhỏ hết trơn, haha).
Sorry Cifmoon nhé, bữa sau em nghe.

@ Gôn: chúc mừng diễn viên Gôn đẹp trai nhé, mẹ Gôn ko thông báo sớm để mấy mẹ đi cổ vũ cho Gôn, hì hì.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hi.hi chị subim càng nói làm cifmoon càng thèm hi.hi . Món của chị chỉ có em là nhiệt tình đúng lửa. hi.hi cứ ỏn ẻn món này không hợp lắm hi.hi. Àh có tất rồi ghé lấy he.

@ Gôn: em không mua quà gì cả, bỏ xèng và thiệp. E cũng thích lắm lắm vụ đi múa, su nhà em mới học nhảy được 2 tuần, về lí lắc lắm, chắc hè cho đi học múa nhà thiếu nhi.

@ Chị Mẹtitdng: có dũa móng tay chị nghe, chị Mitnem nhường.

1,669
0
0

mesubim

hi.hi chị subim càng nói làm cifmoon càng thèm hi.hi . Món của chị chỉ có em là nhiệt tình đúng lửa. hi.hi cứ ỏn ẻn món này không hợp lắm hi.hi. Àh có tất rồi ghé lấy he.

@ Gôn: em không mua quà gì cả, bỏ xèng và thiệp. E cũng thích lắm lắm vụ đi múa, su nhà em mới học nhảy được 2 tuần, về lí lắc lắm, chắc hè cho đi học múa nhà thiếu nhi.

@ Chị Mẹtitdng: có dũa móng tay chị nghe, chị Mitnem nhường.
Em ơi hàng Đức có chưa rứa, chị có bộ dao và cái chi chi đó, đặt lâu rồi nên quên mà nhớ là 2 thứ, hi hi...

1,250
0
0

baoduy_susu

Hàng Đức của chị có được chi hả Su?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.