Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Người về từ QT đâu rồi hè? có quà chi không? trời này nhâm nhi cf thì còn gì tuyệt bằng nhỉ?

445
0
0

me titdng

Người QT đâu rồi sao không thấy ọp nhỉ. Hihi trưa nay mà ọp thì mình có mẹt được rồi. thôi mọi người không ọp thì mình về nhà mìn vậy. bye cả nhà nhé.

6
0
0

bungbuvit

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS 120/TT) 24.07.2011 Chia sẻ tình thương thăm và tặng quà cho 35 học sinh nghèo thôn 14 xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam

Em ơi nhà mình ko có ai tên Tâm cả em ạ, chắc người giống người rồi, hôm nào tranh thủ off ra mắt nhé em sẽ biết hết thôi.Hiệp Đức cũng rất thân thương đối với chị vì suýt nữa thì chị làm dâu Quế Bình, HĐ rồi. Hy vọng một ngày nào đó được quay lại HĐ, được đến với các em nhỏ ở trên đó, chị em mình cùng cố gắng nhé!
Ôi nếu vậy thì chị đến HD rồi phải không?? hihi..mà chị bật mí cho em bít chút đc ko, chị quen ai ở Qb vậy? em tò mò qua đi, vì HD có xíu nên biết nhau cũng nhiều chị ạ, hihi, à quê chị ở QTri hay sao em thay chị về QT vậy, Qt cũng là quê chồng em đó, khi nào nhà mình off buổi tối em sẽ join ạ! ;)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cả nhà ơi, lên tầng mới mà ko siêng vô quét dọn mạng nhện giăng đầy rồi đó nghe.

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS 120/TT) 24.07.2011 Chia sẻ tình thương thăm và tặng quà cho 35 học sinh nghèo thôn 14 xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam

Ôi nếu vậy thì chị đến HD rồi phải không?? hihi..mà chị bật mí cho em bít chút đc ko, chị quen ai ở Qb vậy? em tò mò qua đi, vì HD có xíu nên biết nhau cũng nhiều chị ạ, hihi, à quê chị ở QTri hay sao em thay chị về QT vậy, Qt cũng là quê chồng em đó, khi nào nhà mình off buổi tối em sẽ join ạ! ;)
Có phước lắm mới được làm dâu Quảng Trị đấy em ạ ::-?, em PM số điện thoại để tiện liên lạc nhé, khi nào có off chị sẽ gọi, dâu QT thì coi như cũng đồng hương với chị và chị Susu 1811 rồi, khà khà QT cũng có số lượng đáng kể rồi đấy nhể :))

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS 120/TT) 24.07.2011 Chia sẻ tình thương thăm và tặng quà cho 35 học sinh nghèo thôn 14 xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam

Có phước lắm mới được làm dâu Quảng Trị đấy em ạ ::-?, em PM số điện thoại để tiện liên lạc nhé, khi nào có off chị sẽ gọi, dâu QT thì coi như cũng đồng hương với chị và chị Susu 1811 rồi, khà khà QT cũng có số lượng đáng kể rồi đấy nhể :))
Bungbuvit: tò mò chút, xã em sinh năm bao nhiêu ở quảng trị có ở Đông Hà không hi.hi không chừng là ngươi iu cũ của Subim với Susu thì tờ oi :))
Chào mừng em gia nhập nhà Quảng trị tại CSTT

1,669
0
0

mesubim

Bungbuvit: tò mò chút, xã em sinh năm bao nhiêu ở quảng trị có ở Đông Hà không hi.hi không chừng là ngươi iu cũ của Subim với Susu thì tờ oi :))
Ha ha ha, chết cười với mụ Su, rứa mà phải chạy vô Đà Nẵng kiếm chổ dung thân cơ đấy =))=))

1,669
0
0

mesubim

Cả nhà ơi, lên tầng mới mà ko siêng vô quét dọn mạng nhện giăng đầy rồi đó nghe.
Có chị đây, mấy đứa trẻ di đâu hết mà cứ bắt chị già này trông nhà hoài, lớp trẻ bây giờ hư thật cứ suốt ngày lo làm giàu thôi :))

Nói thế thôi chứ mấy em cố gắng mà làm giàu nhé, cuối tuần off đãi chị ăn trưa cafe ở W.L là ok sướng, cứ thế chị sẽ giữ nhà cho :D

6
0
0

bungbuvit

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS 120/TT) 24.07.2011 Chia sẻ tình thương thăm và tặng quà cho 35 học sinh nghèo thôn 14 xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam

:)) :)):)) Chắc chắc xã em ko có cơ hội làm ex của 2 chị rồi vì xã em sinh ra ở ĐN, hí hí hí

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (MS 120/TT) 24.07.2011 Chia sẻ tình thương thăm và tặng quà cho 35 học sinh nghèo thôn 14 xã Quế Phú - Quế Sơn - Quảng Nam

:)) :)):)) Chắc chắc xã em ko có cơ hội làm ex của 2 chị rồi vì xã em sinh ra ở ĐN, hí hí hí
khà khà thế thì an tâm, không thì hỏng hết bánh kẹo =)) Subim nhờ

1,250
0
0

baoduy_susu

nhà mình mấy mụ biến đâu hết rồi, bão tan rồi mà vẫn còn tránh bão sao? trưa nay ai off ẹp gì không, thèm cà phê quá rồi!!!

1,669
0
0

mesubim

nhà mình mấy mụ biến đâu hết rồi, bão tan rồi mà vẫn còn tránh bão sao? trưa nay ai off ẹp gì không, thèm cà phê quá rồi!!!
Chị già thỉnh thoảng mới thấy xuất hiện mà ré to ghê hí, trưa nay có tui đây, bà có đi thì thu xếp cơm nước đi rồi đi với tui nhé, ai ưa bám càng thì cứ rứa đi theo.... địa điểm cho bà chọn ;)

1,250
0
0

baoduy_susu

vậy trưa nay tui vưois bà thôi à, mụ già và mấy em 8x đâu cả rồi? nếu ok thì qua WLOVE đi, nhắn tui một tin nhé. hehe nhớ đem theo quà QT luôn hì!!!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hai mụ già rủ nhau đi tám trưa, coi chừng có chuyện :))

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị già thỉnh thoảng mới thấy xuất hiện mà ré to ghê hí, trưa nay có tui đây, bà có đi thì thu xếp cơm nước đi rồi đi với tui nhé, ai ưa bám càng thì cứ rứa đi theo.... địa điểm cho bà chọn ;)
Off đi, khoảng hơn 1 giờ em ghé, gửi tất với thanh toán nợ nần với muathu luôn, hịhi

@ muathu: CK hết giúp em chưa?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mẹ Muopdangsg (1980) là thành viên mới của nhà Đà Nẵng, cư trú tại Hòa Khánh, dạo này HK đông thành viên ghê chị MẹGôn hì , đang nghỉ sinh em bé tại nhà ngoại ở SG. Em lập topic chúc mừng mẹ tròn con vuông, nhà mình vô đây chúc mừng hì cám ơn cả nhà
http://www.chiasetinhthuong.org/die...c-mừng-Mẹ-Linh-Muopdangsg?p=136338#post136338

2,801
0
0

muathu

Muathu có mẹt đã đi Huế về, công nhận mùa này Huế đẹp mê ly, có quà cho cả nhà nhé :)

1,669
0
0

mesubim

hai mụ già rủ nhau đi tám trưa, coi chừng có chuyện :))
Đã có bữa một mụ già với một mụ trẻ cũng đi với nhau giữa trưa nắng 39 độ đó, cuối cùng có chiện chi ko rứa hè???=))