Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

467
0
0

pink3

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

2 bà chị già ơi, trưa ni đi mô em theo với, em nhớ mấy bà chị quá
mymy ơi, ở mô rồi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đã có bữa một mụ già với một mụ trẻ cũng đi với nhau giữa trưa nắng 39 độ đó, cuối cùng có chiện chi ko rứa hè???=))
Người hay cù rủ được gọi là Bê đê :)).......... em chạy

1,669
0
0

mesubim

Off đi, khoảng hơn 1 giờ em ghé, gửi tất với thanh toán nợ nần với muathu luôn, hịhi

@ muathu: CK hết giúp em chưa?
Hic, 2 cái máy đt một bỏ trong túi xách, một nằm trên bàn. Cuối cùng cái trong túi xách nhận được tin nhắn mà cái trên bàn thì không. Báo hại hai mụ già ngồi chờ đến 1h45 :))

1,250
0
0

baoduy_susu

mấy mụ post chương trình đi chùa Quang Châu cho mọi người chuẩn bị nhé.

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình sắp tới đi chùa Quang Châu à, khi nào đi để mình sắp xếp bám càng với.
Đây chị ơi: http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/7448-(MS115-TT)-26.03.2011

@muathu: Nàng ơi ngày mai thứ 6 + 7 tui đi học 2 ngày líp bà gà (tất nhiên chiều thứ 7 sẽ đánh bài chuồn), nếu có mua sắm gì thì kêu gọi mọi người hoặc chiều tối metro thì được nhé, có gì hú nhé :)

2,801
0
0

muathu

Đây chị ơi: http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/7448-(MS115-TT)-26.03.2011

@muathu: Nàng ơi ngày mai thứ 6 + 7 tui đi học 2 ngày líp bà gà (tất nhiên chiều thứ 7 sẽ đánh bài chuồn), nếu có mua sắm gì thì kêu gọi mọi người hoặc chiều tối metro thì được nhé, có gì hú nhé :)
Già rồi học hành chi nữa bà, để em út học ở nhà đi chơi hiiii

1,669
0
0

mesubim

Già rồi học hành chi nữa bà, để em út học ở nhà đi chơi hiiii
Ơ, học lớp "kỹ năng sống dành cho người già" thì quá hợp chư lỵ :D, bà có học với tui không thì đến 97 PCTrinh nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hic cả nhà ơi, em có việc đột xuất không tham gia chiều mai được rồi buồn quá :(

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hic, 2 cái máy đt một bỏ trong túi xách, một nằm trên bàn. Cuối cùng cái trong túi xách nhận được tin nhắn mà cái trên bàn thì không. Báo hại hai mụ già ngồi chờ đến 1h45 :))
Haha, em thì chờ tin nhắn, đến hơn 1g ko thấy gì mới đi ngủ.

Dạo này MG cũng bận quá, việc nhiều + tranh thủ nửa buổi chạy về cho bé bú + trưa về nấu cơm ăn nên thấy loay hoay như con lật đật. Hy vọng chiều mai tham gia được với cả nhà, mà gần vậy chắc đi xe máy thôi chứ nhỉ.

@ susu: Hôm trước nhờ mua chiếu em còn nhớ ko, nghiên cứu cho chị nghe, đợt rồi subim về mà quên mất ko nhờ, híc

2,801
0
0

muathu

Haha, em thì chờ tin nhắn, đến hơn 1g ko thấy gì mới đi ngủ.

Dạo này MG cũng bận quá, việc nhiều + tranh thủ nửa buổi chạy về cho bé bú + trưa về nấu cơm ăn nên thấy loay hoay như con lật đật. Hy vọng chiều mai tham gia được với cả nhà, mà gần vậy chắc đi xe máy thôi chứ nhỉ.

@ susu: Hôm trước nhờ mua chiếu em còn nhớ ko, nghiên cứu cho chị nghe, đợt rồi subim về mà quên mất ko nhờ, híc
Vì có nhiều trẻ con nên định đi ô tô em ạ, chị sáng cũng định nhắn nhủ em rồi mà quên, theo danh sách đã có 5 mẹ 5 con, thêm em và mẹ Tít, anh Ninh nói mai ra nhận thơ nếu có thể cũng đi nữa nên chắc đông phải đi xe 16 chỗ rồi, đợt trước đi chị thuê là 400K.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Vì có nhiều trẻ con nên định đi ô tô em ạ, chị sáng cũng định nhắn nhủ em rồi mà quên, theo danh sách đã có 5 mẹ 5 con, thêm em và mẹ Tít, anh Ninh nói mai ra nhận thơ nếu có thể cũng đi nữa nên chắc đông phải đi xe 16 chỗ rồi, đợt trước đi chị thuê là 400K.
Ít như vậy thì chắc thuê thôi, để dành chuyện nhờ đó cho những chuyến đi xa. MG nghĩ 400k mà chia cho 5-6 người thì cũng ít.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

.

vẫn nhớ chị ạh, nhưng đợt đó chị subim đi một mình lại bị say xe nên em không gửi. em sắp tới về, nên sẽ mua nhé.

359
0
0

Trưa nay nhà mình có ai ọp ko ah ? cho em bu càng với .........:D.@};-

270
0
0

Soni

Vào quét nhà, nấu nước, tưới cây... rồi về đây. Mai gặp nhé.

270
0
0

Soni

Sáng hung rồi. Mở cửa, lót dép ngồi chờ...

1,669
0
0

mesubim

Sáng hung rồi. Mở cửa, lót dép ngồi chờ...
Thương chị quá, sáng tối vào ra một mình còn em út trẻ mỏ thì bỏ nhà đi chơi hết cả, đáng phạt chị nhờ :))

@mymy: em ơi học xong chưa? hồi nào có ở cơ quan thì nháy máy chị cái, chị mang sudo sang cho kẻo để cơ quan nóng nó chảy mỡ mất :p