Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

199
0
0

huyenlinh

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Em cũng bon chen khoe ảnh Nghé nhà em mấy hôm đi biểu diễn .hihi

360
0
0

tminh's mum

Haiz, nhìn mọi người khoe ảnh con cũng thèm nhưng sao cái bệnh lười của em nó nặng thế, khó chữa quá

631
0
0

Aslan

@huyelinh: Con gái giống mẹ nhờ, dưng cơ mà xinh hơn. Èo, lớn quá Simba chả bít làm sao, chẹp, thèm quớ.
@mẹ bạn Beo: Thôi mẹ bạn cứ lười đi chứ ko tớ hết fan.

631
0
0

Aslan

Trời ơi, chị gái gì mà ga tô với em gái đến từng cái thanks thế kia, Min Mod làm ơn dỡ ít thanks của em chuyển sang cho chị ý cái, em tặng chị ý 1000 cái ạ ạ ạ (Có người bảo ạ mới là ngoan, em sẽ cố ạ ạ ạ):p À quên em cảm ơn Min Mod ạ ạ ạ.
Ối Mít nói chị mới để ý em đc nhiều thanks nhờ. Cảm ơn em ạ ạ, kiểu quẳng cáo khéo mừ, ko pass đc chứ pass đc còn lâu mới có đề nghị trên ạ ạ. Kiểu này mình cũng sẽ nghĩ cách câu thanks cho nó nủi tiếng ạ ạ.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ối Mít nói chị mới để ý em đc nhiều thanks nhờ. Cảm ơn em ạ ạ, kiểu quẳng cáo khéo mừ, ko pass đc chứ pass đc còn lâu mới có đề nghị trên ạ ạ. Kiểu này mình cũng sẽ nghĩ cách câu thanks cho nó nủi tiếng ạ ạ.
Biết ngay chị gái em sẽ vỉa đểu em mà:p Từ hồi sinh con lòng vị tha quảng đại vốn có nó trốn sạch đi đâu cả rồi:D
Aslan ko cần mất nhiều công sức đâu, cứ vào mục Cafe coc spam liên tục cho em, em sẽ nhấn thanks tuốt, và lập thêm độ vài chục nick nữa để hỗ trợ tăng chân kinh cho chị, đấy tình iu bao la nó phải thế chứ nhở=))

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Biết ngay chị gái em sẽ vỉa đểu em mà:p Từ hồi sinh con lòng vị tha quảng đại vốn có nó trốn sạch đi đâu cả rồi:D
Aslan ko cần mất nhiều công sức đâu, cứ vào mục Cafe coc spam liên tục cho em, em sẽ nhấn thanks tuốt, và lập thêm độ vài chục nick nữa để hỗ trợ tăng chân kinh cho chị, đấy tình iu bao la nó phải thế chứ nhở=))
Chuẩn nếu As vào spam chi cũng nhấn hờ hờ, MN nhắc chi nhé (nhỡ chi già mải ăn quên nhấn)

Tuần này bà Tâm " trẻ " đi vắng chúng mình ở nhà nói Sấu ddeeeeeeeeeeee, để khi Tâm trẻ về còn nhận quà chứ hihi.
@OG : Gái HP ngon ạ ợ sợ quá tưởng mất gốc mà vẫn cứ bon chen

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chuẩn nếu As vào spam chi cũng nhấn hờ hờ, MN nhắc chi nhé (nhỡ chi già mải ăn quên nhấn)

Tuần này bà Tâm " trẻ " đi vắng chúng mình ở nhà nói Sấu ddeeeeeeeeeeee, để khi Tâm trẻ về còn nhận quà chứ hihi.
@OG : Gái HP ngon ạ ợ sợ quá tưởng mất gốc mà vẫn cứ bon chen
Chị LG cẩn thận, tối có người rỗi lại vào vỉa đểu cả LG sao lắm thanks thế kia cho mà xem (em đề nghị bác đang ăn thì đừng vào, có vào đừng ăn ko nghẹn bác nhá=)) )

631
0
0

Aslan

Cái đậm đậm kia là cô nhầm ạ ạ, chị chả bao giờ có nên chắc chắn nó ở chỗ khác ạ ạ. Còn cô xui dại chị spam bên cafe cóc quá bằng làm trò cười cho thiên hạ vì bên ấy toàn ng tài chị chỉ dám đọc ké xem có tăng đc tý quyến rũ nào hông thui (Ơ thế cô lại về bản chất hư rồi à, bảo phải ạ ạ mới ngoan mà).

Haiz, tưởng tiền mãn teen nó mới xui dại, bà G này cũng xui thế Min khóa nick em lấy đâu nick nói sấu TG?? À, mà nói sấu có đc thanks hông chị để em nói, hí hí.

Chị LG cẩn thận, tối có người rỗi lại vào vỉa đểu cả LG sao lắm thanks thế kia cho mà xem (em đề nghị bác đang ăn thì đừng vào, có vào đừng ăn ko nghẹn bác nhá=)) )
Á, bài này cô hông xóa đc hả, về nhà vắt tay lên trán nghĩ sợ quá nên mới SMS hả?? Cô liệu hồn.

125
0
0

hathu

HIx hix hix, Thật là sung sướng và xúc động khi mà e đang được lắc lư, Cảm ơn nhà mình nhiều lắm. Em xin thề,,, từ nay em sẽ bê gạch xách vữa ạ.

631
0
0

Aslan

Hớ hớ em đang rất phởn.
1. Nếu trộm vía thời gian làm việc của em dư này thì em có thể đi làm về nấu cho Simba ăn xong cho con ngủ rồi đi off xong vẫn kịp thời gian đi làm, chiều về tắm rửa cho Simba ăn xong vẫn vác con đi off tối như thường (còn trong giờ làm em vẫn có thể xờ pam vô tư).
2. Trước đây em rất tị với bà ngoại vì Simba chỉ chơi trò cụng đầu với bà, mẹ gạ thế nào cũng ko chơi, còn h con chỉ thơm mẹ (mặc dù thơm xong mẹ phải đi rửa mặt), bà gạ thế nào cũng chỉ cụng đầu, hờ hờ.
3. Bỉm giờ ko còn là đề tài em quan tâm nữa.
4. Cái này ko bít nên buồn hay nên vui, em hết xừ thùng sữa 24 hộp 400g trong 2 tháng rồi.
Ôi cuộc đờ mới đẹp làm sao, mỗi tội ít xiền!!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mình là thành viên mới, xin chào cả nhà. Mong các bạn bớt chút thời gian ọp để mình ra mắt giới thiệu ạ.

313
0
0

lancuccu

Nhà mới đẹp thế, toàn người mẫu với lại tiệc mẫu trang trí mặt tiền :) Kiểu này lại off off off suốt ấy nhỉ, nhất là chị Aslan lại rảnh quá thế cơ mà :)
@ A&S: Đúng là cầu được ước thấy còn gì, bây giờ Simba chưa cần tiền chỉ cần thời gian của mẹ thôi, chục năm nữa mới cần tiền mẹ nhá. Nhà HP toàn mẹ cú con công nhỉ :), nhất là nhà A&S ấy

@CTB: Mình ơi em nhớ mình, cơ mà không cần mình giới thiệu đâu vì em mong quà chứ có mong mình đâu:D

313
0
0

lancuccu

Hí hí, nhà HP đang rộ lên mode thanks. Nhớ tks cho em. kiukiu, love u

121
0
0

Hoài Vũ

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Có vẻ như mọi người hơi lạm dụng chức năng "thank" thì phải... ::-?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@OG : Gái HP ngon ạ ợ
Thích nhất câu này :p

Hớ hớ em đang rất phởn.
1. Nếu trộm vía thời gian làm việc của em dư này thì em có thể đi làm về nấu cho Simba ăn xong cho con ngủ rồi đi off xong vẫn kịp thời gian đi làm, chiều về tắm rửa cho Simba ăn xong vẫn vác con đi off tối như thường (còn trong giờ làm em vẫn có thể xờ pam vô tư).
2. Trước đây em rất tị với bà ngoại vì Simba chỉ chơi trò cụng đầu với bà, mẹ gạ thế nào cũng ko chơi, còn h con chỉ thơm mẹ (mặc dù thơm xong mẹ phải đi rửa mặt), bà gạ thế nào cũng chỉ cụng đầu, hờ hờ.
3. Bỉm giờ ko còn là đề tài em quan tâm nữa.
4. Cái này ko bít nên buồn hay nên vui, em hết xừ thùng sữa 24 hộp 400g trong 2 tháng rồi.
Ôi cuộc đờ mới đẹp làm sao, mỗi tội ít xiền!!!!
Hà hà, nghe cái giọng cũng thấy là rất phởn. Đời đẹp thế rồi mà xiền lại còn đòi nhiều nữa thì phởn đến mức nào ::-?

Ối trời nhà HP kìa, ăn chơi tàn bạo chưa, BBQ vườn nhé, trăng thanh gió mát nhé, gato quá chẹp chẹp ...
Em, chịu khó về quê tý đi, bọn chị lại chiêu đãi BBQ vườn :x

@CTB: ơ thế hô off rùi thui à??
Hic, từ hôm đi về chị bận quá, chưa dám hô hào gì. Trường Bi tuần này đang nghỉ hè, nên đi làm lại thêm cái đuôi. Rồi Chip Tom nghỉ học nên cũng tranh thủ đưa các con đi thư giãn. Tuần sau nhá nhá nhá. Chị mời chị mời. Cho cả nhà mình chọn thời gian, địa điểm và món ăn nhé. Nhờ em làm chân trong, hô toàn chỗ rẻ hộ chị cái :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mit Nem: Cô có cần chị nhấn Thanks vượt bà Át không chị nhấn cho ;)

@ Hoài Vũ: Cái mặt con gái em, sao chị nhìn cứ giống con trai quá. Mà bố đúc tốt nhỉ :)

@ Hà Thu: Dạo này đi đâu thế em?

@ Ngân Hà : Đi chơi về chưa? Chị đang thấy Bhaya quảng cáo giá 60$ thứ hai hàng tuần đấy.

@ Huyền Linh : Kết quả thi của con gái sao rồi em?

@ Mẹ Tít : Ông bà đi chơi về khỏe không em? Nghỉ ngơi vài hôm cho khỏe rồi em hỏi ông bà muốn đi đâu nữa nhé :D

@ Hà My & Thuận : Sao tự dưng chị nhớ 2 cô cậu quá cơ, nói thật đấy :x

631
0
0

Aslan

Hà hà, nghe cái giọng cũng thấy là rất phởn. Đời đẹp thế rồi mà xiền lại còn đòi nhiều nữa thì phởn đến mức nào ::-?
Ôi phởn lắm lắm rùi ý, dưng mà phởn lại muốn ăn với chơi, mà ăn với chơi lại cần đến xiền, ôi cái cuộc đời này.
P/S: Bài này của chị em phải nhấn thanks 2 lần nhưng diễn đàn ko có chức năng ý, coi như em nợ chị 1 lần nhấn thanks, em sẽ nhấn bù vào cái bài vớ vấn nào đấy sau (như kiểu bài chú công an chẳng hạn, em nói ví dụ thôi đừng chửi em)
Hic, từ hôm đi về chị bận quá, chưa dám hô hào gì. Trường Bi tuần này đang nghỉ hè, nên đi làm lại thêm cái đuôi. Rồi Chip Tom nghỉ học nên cũng tranh thủ đưa các con đi thư giãn. Tuần sau nhá nhá nhá. Chị mời chị mời. Cho cả nhà mình chọn thời gian, địa điểm và món ăn nhé. Nhờ em làm chân trong, hô toàn chỗ rẻ hộ chị cái :D
Chị mời thì quá tốt, dưng mà đại gia đã mời mà lại tìm chỗ rẻ thì bùn cười, chị cứ đến chỗ sang trọng cho nó oai, rùi gọi món rẻ rẻ (như tôm hùm chẳng hạn) là đc, nhờ, cả nhà nhờ, ai đồng ý nhấn thanks em phát.
@ Mit Nem: Cô có cần chị nhấn Thanks vượt bà Át không chị nhấn cho ;)
Chị vẫn trẻ mà, sao nhầm thí, MN đang rao bán thanks kia.
@ Mẹ Tít : Ông bà đi chơi về khỏe không em? Nghỉ ngơi vài hôm cho khỏe rồi em hỏi ông bà muốn đi đâu nữa nhé :D
Ừ, ông bà đi đâu nhớ alô nhà mình, nhờ CTB nhờ.
Haiz, em đang rảnh mới đọc lại 1 lượt, em vừa cho thêm 1 gái vào sổ thù vặt, dám gián tiếp chê em xấu (mặc dù ai chả bít dưng cơ mà sao phải nói ra), xong lại còn thòng 1 câu khen con em đẹp, thế mới khó phản hồi chứ lị.