Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

còn ai trồng khoai ất này nữa chứ chị
hnay mát zời quá chị ơi

Đấy là chị hỏi thế thôi, chứ cái kiểu cười, kiểu cắn móng. lại còn cái chữ ký... ối giời, còn ai vào đây nữa :D

Hôm nay mát zời nhỉ, nhưng giờp thì còn ọp ẹp gì nữa. Thôi tuần sau nhé.

@ Ngân Hà : Đi Bhaya thích hả em? Chị thấy thứ 2 giảm giá 60$ thích lắm, nhưng ngày thường chắc mọi người khó đi, mà anh Tr xin nghỉ phép nhiều rồi. À, bao giờ em đi ĐN? Chị đang cố bon chen đây.

@ Aslan: Hay chị em mình ra buffet hải sản đối diện với Parkson đi. Ở đó vừa mát, lại vừa nhiều đồ để chọn.

255
0
0

Gió

@ Aslan: Hay chị em mình ra buffet hải sản đối diện với Parkson đi. Ở đó vừa mát, lại vừa nhiều đồ để chọn.
Ở đấy có mỗi cái món Tu hài nướng, giờ thấy chị vào em cũng không biết là họ có mở cửa để đón nữa hay không :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình ơi, đã có lợn rồi. Hàng thực phẩm không để lâu được, mọi người khẩn trương đến nhận tại nhà Minh Minh nhé.

Lưu ý: Khi đi mang theo 15K thanh toán tiền giống :D

125
0
0

hathu

Em cũng muốn nhận lợn có được không chị???

125
0
0

hathu

Em bán vải thiều- 100% lãi ủng hộ quỹ- vì nhà em có vườn. Rất hân hạnh được đón nhà mình về quê em ăn vải tại cây nha' nhá. Ai order thi báo em ah!!!!!!!!

255
0
0

Gió

Em bán vải thiều- 100% lãi ủng hộ quỹ- vì nhà em có vườn. Rất hân hạnh được đón nhà mình về quê em ăn vải tại cây nha' nhá. Ai order thi báo em ah!!!!!!!!
Ko có giá . 5K 2kg cho em 10kg

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Về nhà em mất bao xa? Chị xin tý thông tin để lên chương trình đi chơi nào.

255
0
0

Gió

Nhà mình ơi, đã có lợn rồi. Hàng thực phẩm không để lâu được, mọi người khẩn trương đến nhận tại nhà Minh Minh nhé.

Lưu ý: Khi đi mang theo 15K thanh toán tiền giống :D
Giờ em mới để ý đến cái này. Cho em đăng ký 1 em. Tiền giống em thanh toán. Nhà chật không có chuồng em xin phép gởi nhờ ở nhà cô Hà My ( Cô Hà My nhá ) . Tối tối em sẽ đến cho ăn:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em cũng muốn nhận lợn có được không chị???
Được quá đi chứ :D

Giờ em mới để ý đến cái này. Cho em đăng ký 1 em. Tiền giống em thanh toán. Nhà chật không có chuồng em xin phép gởi nhờ ở nhà cô Hà My ( Cô Hà My nhá ) . Tối tối em sẽ đến cho ăn:D
Cậu nói chả rõ ràng gì. Đến cho ai ăn :p

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Được quá đi chứ :D

Em thì đoán là anh Gió sẽ đến cho heo ăn, còn Hà My thì chuẩn bị cơm cho anh Gió ăn ạ.

Thế là cả 3 bên đều vui, heo thì no, còn 2 người thì vui. Có đúng ko anh Gió!

Chị ơi, bao giờ thì off đấy ạ??

620
0
0

hamy2k5

chị làm em mừng, chờ đợi, cơ mà cậu này của chị mà đến cho ai ăn á, còn lâu nhỉ, kekeB-)
P/s: e gọi chị trên YM mà ko thấy c đâu
@ Gió: may quá, 2 tháng nay nhà e đang chưa có khách thuê nhà, anh thuê cho nhợn ở nhà, em nhiệt liệt welcome:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Hà my: Chị ngồi hóng gió trên Y.M mãi để chờ cô. Không thấy lại lượn phố thì cô gọi. Blog của chị hôm qua mất bao thời gian mới up ảnh lên được. Rõ ràng xem được. Hôm nay vào không thấy gì. Chắc lỗi của trang upnhanh rồi. Khổ thân chị.

@ Mèo và cả nhà: Theo yêu cầu 1 cơ số người, chị em mình ọp tối thứ 6 tại Buffet hải sản (đối diện Parkson) nhé. Món chính là món điều hòa. Món phụ là thoải mái các món. Tập trung 18h30. Ai đến sau cùng có trách nhiệm thanh toán.

Tâm sự thêm 1 câu nữa là không hiểu sao dạo này (hình như từ lúc đi chơi về) tinh thần chị sa sút quá. Cứ lờ đờ chả thiết làm gì. Song tự dưng lại cứ bùn bùn. Rồi tự dưng lại cứ nghĩ linh tinh. Chả hiểu sao :(

125
0
0

hathu

Về nhà em mất bao xa? Chị xin tý thông tin để lên chương trình đi chơi nào.
Dear chị và cả nhà mình!.

Nhà em nếu đi đường chim.. bay e không biết tính ạ, còn đi đường 5, qua quán Gà Mạch Hoạch thì rẽ trái, qua 1 con đò... Còn không thì đi lên thẳng phía Cầu Lai xong vòng xuống là vườn vải, quê vải ạ.Đi xe máy hoặc oto cũng chỉ tầm 1 tiếng nhé.

Nhà em có vườn vải, có quán bún cá - cạnh sông Hương mát ơi là mát.

Thích nhất là ăn quả nào thì vặt quả đấy.........

Rất mong chị và cả nhà về quê bẻ vải giúp!!!

631
0
0

Aslan

Tâm sự thêm 1 câu nữa là không hiểu sao dạo này (hình như từ lúc đi chơi về) tinh thần chị sa sút quá. Cứ lờ đờ chả thiết làm gì. Song tự dưng lại cứ bùn bùn. Rồi tự dưng lại cứ nghĩ linh tinh. Chả hiểu sao :(
Bà già hâm đơ!!.
Em khoe của tý xem chị có giải đc tý sầu nào hông

A, mẹ đã về đấy à, mẹ ra xem bọn trẻ con hàng xóm đánh cầu này.

Mẹ đi làm con ở nhà chả có gì chơi, toàn đẩy cái ghế đi lung tung chán cực ý.

May quá con nhớ ra cái mui trần của em Bi, giờ thì chả ai dè bỉu con cái gì cũng bon chen nữa nhá

631
0
0

Aslan

Theo yêu cầu 1 cơ số người, chị em mình ọp tối thứ 6 tại Buffet hải sản (đối diện Parkson) nhé. Món chính là món điều hòa. Món phụ là thoải mái các món. Tập trung 18h30. Ai đến sau cùng có trách nhiệm thanh toán.
T6 đi off hông bít có đc chia tôm khô hông nhờ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bà già hâm đơ!!.
Em khoe của tý xem chị có giải đc tý sầu nào hông

A, mẹ đã về đấy à, mẹ ra xem bọn trẻ con hàng xóm đánh cầu này.
Nhìn ảnh con trai. lại càng sầu ấy. Tại vì... vẫn thèm. Nhìn cái ảnh này càng thèm. Cái bọn baby, chả khác gì búp bê nhỉ. Cười hay mếu, làm xấu hay làm đẹp, ăn hay... ị, sao chị đều thấy xinh không chịu được.

Cái phần đậm đậm ấy, bực mình rồi đấy nhá :-&

360
0
0

tminh's mum

Mưa bão thế này kế hoạch có gì thay đổi không mấy già?