Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

620
0
0

hamy2k5

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

ôi vào nhà nghe các chị già chí chóe vui quá cơ, yêu xế:-*, sang tuần off nhá nhá, nhớ quá rồi ạ:x

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Nhà mình có nhà mới vui vẻ quá! Em đang ở Thung Nai, thích lăm ạ. Thèm được đi với cả nhà Minh ở Hạ Long quá!
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

ôi vào nhà nghe các chị già chí chóe vui quá cơ, yêu xế:-*, sang tuần off nhá nhá, nhớ quá rồi ạ:x

Các chị ơi có cái chị này chị ấy bảo các chị già này. Em thấy các chị vẫn trẻ mà các chị nhỉ.

Chị mời thì quá tốt, dưng mà đại gia đã mời mà lại tìm chỗ rẻ thì bùn cười, chị cứ đến chỗ sang trọng cho nó oai, rùi gọi món rẻ rẻ (như tôm hùm chẳng hạn) là đc, nhờ, cả nhà nhờ, ai đồng ý nhấn thanks em phát.
Ưu tiên cho em chọn thời gian địa điểm nhé.

@ Mèo con: thung Nai là ở đâu hả em? Về chưa?

@ All : Máy tính nhà chị dạo này đểu quá, càng sửa càng hỏng, có 4 cái máy thì đểu cả 5, đi xem thầy bảo đất nhà chị không hợp với máy tính. Các em rảnh ngày nào thì loa loa lên nhé.

620
0
0

hamy2k5

Các chị ơi có cái chị này chị ấy bảo các chị già này. Em thấy các chị vẫn trẻ mà các chị nhỉ.
ôi, ai chả biết ai già hơn ai mà lại nói với giọng đầy ghen tị với em gái vừa trẻ vừa xinh thế chứ:p
Thung Nai ở Hòa Bình chị ơi, ở đấy đồ ăn ngon phải không chị Mèo con

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà mình ơi giúp em vote cho Simba với ạ
http://ngaycuachacungbobby.com/index.php/cuoc-thi/detail/3186
Em cảm ơn nhà mình nhiều!!
Em vote rồi nhá, vote hết các email có rồi :-* .

@ All : Máy tính nhà chị dạo này đểu quá, càng sửa càng hỏng, có 4 cái máy thì đểu cả 5, đi xem thầy bảo đất nhà chị không hợp với máy tính. Các em rảnh ngày nào thì loa loa lên nhé.
Hợp với máy chị và máy anh Tr. thoai :-$ .

277
0
0

meocon1982

Em đi chiều T7 đến sáng CN là về rồi, Thung Nai ở Hoà Bình ạ. Cách Thuỷ điện Hoà Bình khoảng 20km. Thung Nai sẽ đẹp nhất vào buổi chiều tà, và lúc bình minh. Sẽ thật tuyệt vời nếu đi vào những ngày trăng sáng nữa.
Đồ ăn thì khỏi mãi nói đến, cá hồ nướng rất ngọt thịt, gà đồi ngon, lại rẻ nữa.
Thế là em đã hiểu đi thuyền ở vịnh Hạ Long thế nào, vì đi Thung Nai em cũng ngủ thuyền như thế. Nhưng được cái Thung Nai vẫn còn nét đẹp hoang sơ lắm, ở đấy có đền Chúa Thác Bờ nổi tiếng đấy ạ.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Hi hi, em có mấy địa chỉ mail, đang bình chọn lượt tiếp thì được cảnh báo, bạn chỉ được bình chọn 1 lần!

21
0
0

RAINY

E cũng vừa vote cho Simba xong (có bao nhiêu meo miếc lục lọi trí nhớ lôi ra hết nhưng e chỉ ấy được 2 lần thôi ah)
@ Aslan: nhìn cái miệng Simba trong cái ảnh dự thi yêu k chịu được:x

631
0
0

Aslan

Cảm ơn nhà mình nhìu!!
Em có tin này thông báo chắc chắn có ng khóc, từ tháng 7 HP tăng thêm 1 chuyến ĐN vào 8h sáng, hiện đang xin phép bay nếu mở bán nhà mình đi chuyến bày quá ổn nhờ, bạn nào mua chuyến tối rồi chắc chắn ngồi khóc nhờ, em chạy đây.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn nhà mình nhìu!!
Em có tin này thông báo chắc chắn có ng khóc, từ tháng 7 HP tăng thêm 1 chuyến ĐN vào 8h sáng, hiện đang xin phép bay nếu mở bán nhà mình đi chuyến bày quá ổn nhờ, bạn nào mua chuyến tối rồi chắc chắn ngồi khóc nhờ, em chạy đây.
Không chọn ngày giờ ọp đi à?

Bao giờ có chuyến ý thông báo nhé. Chị cũng đang thích cho bọn trẻ con đi.

Còn vụ Hạ Long 2/7 em ơi. Chị em mình gặp nhau chốt hạ cái nhỉ.

277
0
0

meocon1982

Vâng, vâng, ọp đi để chốt ngày đi chị, em cũng đang thích đi Hạ Long đấy.

273
0
0

NganHa

Cảm ơn nhà mình nhìu!!
Èo, 8h bay, 10h đến nơi, 12h check in thì quá đẹp còn gì, hic hic, em đi khóc đây, đừng ai gọi em đi ọp nữa nhé kẻo cứ nhìn thấy chị Aslan là lại nghĩ đến vụ này mà tiếc :(

@Chị CTB: Hôm nọ em đi cũng book 60$ đấy, tàu Bhay 3 rộng và đẹp hơn Bhay 4 năm ngoái mình đi, phòng nào cũng có ban công, có 2 phòng Royal Suite ko ai đặt em upgrade lên 2 phòng đó có ban công rộng trước mặt,gió mát lộng, trẻ con tha hồ chạy nhảy ko phải đi lên Sundeck. Năm nay nó thay đổi hành trình, buổi chiều tắm ở bãi Ti tốp, sáng hôm sau mới đi làng chài nên ngồi thuyền nan cũng mát mẻ không bị nắng như mọi năm, nói chung là sang năm vẫn thích đi Bhaya :)

631
0
0

Aslan

Không chọn ngày giờ ọp đi à?

Bao giờ có chuyến ý thông báo nhé. Chị cũng đang thích cho bọn trẻ con đi.

Còn vụ Hạ Long 2/7 em ơi. Chị em mình gặp nhau chốt hạ cái nhỉ.
Hì hì, em vô tư mà chị, lúc nào cũng đc.

255
0
0

Gió

Em chào cả nhà. Em là thành viên mới. Mọi người off chào mừng em cái ;)):D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em chào cả nhà. Em là thành viên mới. Mọi người off chào mừng em cái ;)):D
Cả nhà nhiệt liệt chào mừng em. Ọp là nghề của các chị, gì chứ để chào mừng em các chị ọp chục lần cũng được. Em là thành viên mới, mà sao chị nhìn điệu cười với cả cái kiểu cắn móng tay cứ thấy quen quen B-)

620
0
0

hamy2k5

Cả nhà nhiệt liệt chào mừng em. Ọp là nghề của các chị, gì chứ để chào mừng em các chị ọp chục lần cũng được. Em là thành viên mới, mà sao chị nhìn điệu cười với cả cái kiểu cắn móng tay cứ thấy quen quen B-)
còn ai trồng khoai ất này nữa chứ chị
hnay mát zời quá chị ơi