Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

@All: Trưa nay Google tí nghe cả nhà, bàn sơ giờ giấc phát quà và tham khảo qua danh sách các khoa để phân nhóm đi cho hợp lý.
@Mymy: Em ơi có danh sách các cháu chưa? trưa ghé Google tí nhé.
Muathu có việc đi ra ngoài, có thể không về phòng có gì thay đổi nhắn muathu với nhé.

1,250
0
0

baoduy_susu

cho chút thông tin về giờ và địa điểm tập trung nhé cả nhà. Tinh thần sáng thứ bảy mời cả nhà mình đi cà phê tất niên nhé.

2,801
0
0

muathu

Kế hoạch phát quà:
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/6084-22.01.2011-CSTT-%C4%91%E1%BA%BFn-th%C4%83m-v%C3%A0-t%E1%BA%B7ng-qu%C3%A0-t%E1%BA%BFt-cho-c%C3%A1c-ch%C3%A1u-b%E1%BB%87nh-nh%C3%A2n-n%E1%BA%B7ng-t%E1%BA%A1i-khoa-nhi-b%E1%BB%87nh-vi%E1%BB%87n-%C4%91a-khoa-%C4%90%C3%A0-N%E1%BA%B5ng?p=113897&viewfull=1#post113897

Nhà mình ơi ai biết chỗ nào mua bao lì xì giá rẻ chỉ muathu hoặc mua giúp nhé 80 loại to, và 130 loại nhỏ, sữa Vinamilk muathu đã gọi cho người cung cấp của hãng sữa luôn luôn rẻ hơn địa lý chính của Vinamilk chỗ Hoàng Diệu, còn lại mua bánh, tối mai sẽ gói quà, nhà mình ai tranh thủ được ghé nhà muathu nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Kế hoạch phát quà:
Nhà mình ơi ai biết chỗ nào mua bao lì xì giá rẻ chỉ muathu hoặc mua giúp nhé 80 loại to, và 130 loại nhỏ, sữa Vinamilk muathu đã gọi cho người cung cấp của hãng sữa luôn luôn rẻ hơn địa lý chính của Vinamilk chỗ Hoàng Diệu, còn lại mua bánh, tối mai sẽ gói quà, nhà mình ai tranh thủ được ghé nhà muathu nhé.
Vụ bao lì xì nếu không ai có giá rẻ thì hú em để em chạy nhé, Bánh trái thì cần cũng hú mua luôn thể. Sữa thì không kham vì chắc giá không rẻ hơn bao nhiêu ạh.

2,801
0
0

muathu

Vụ bao lì xì nếu không ai có giá rẻ thì hú em để em chạy nhé, Bánh trái thì cần cũng hú mua luôn thể. Sữa thì không kham vì chắc giá không rẻ hơn bao nhiêu ạh.
Susu ơi chắc ai cũng bận không thấy online, em mua bì lì xì luôn nhé, sữa thì để chị bên Vinamilk chở tới nhà luôn cho khoẻ.

Chị Thảo nhắn không đổi được tiền 20K nên nhà mình có ai có thể đổi giúp nhé, 2000K nữa.

445
0
0

me titdng

Đang định gọi chị, biết anh xã chị bị ốm hôm qua mà sáng nay cơ quan đại hội nên giờ mới bò về đến phòng, chị ơi chị vô viện thấy ai nuôi bệnh nhân hay bệnh nhân thiếu áo ấm thiếu chăn nói họ cần có một số áo mẫu hơi rộng khoác vào người rất ấm cũng có ghi chữ nữa vì áo mẫu mà họ cần thì chị cứ nhắn em em mang lên gửi chị nhé, mình không thể chở tới cả thùng được vì nhiều người hỏi han khó trả lời cứ lẻ tẻ vậy thôi chị nhé, ai nằm viện nữa mà hai nơi chị ơi, Tí em cũng ốm tối làm nũng mẹ quá trời mà mấy hôm nhanh đỡ lần này do lạnh nên ho dữ hơn, tối ho nôn hết cả ra giương :(

Chị ơi hình như chị nợ em mỗi tiền sách, chị nhận được sách cứ lấy hóa đơn đọc cho em để em nói chị số xiền phải trả, còn nợ gì thì nhắc giúp em, em có nhớ gì đâu :D

@Subim: Trưa nay không đi ôm được rồi, đang mời BS Tạo tới nhà.

@Cifmoon: Em ơi thìa Meji của em chị vẫn mang theo đây chiều gọi chị nhé.
Xã chị về hôm qua rồi.nhưng trên tầng 7 và tầng 6 có rất nhiều người không có áo ấm mặc, thôi để chiều T7 này chị vào BV và hỏi lại nhé, chứ mấy ngày xã chị và thằng cháu nằm viện lên cũng không nghĩ ra được cái gì.
@ Sáng T7 này chị đi làm không đi cùng các mẹ được nhưng tối T6 ngày mai chị sẽ xuống nhà em đống gói nhé. Phải xuống gặp mặt tất niên chứ.rồi còn nợ nần vướng mắc thanh toán sòng phằng còn về quê ăn tết chứ hỉ.

2,801
0
0

muathu

@all: Tình hình đổi tiền mới để bỏ bì lì xì cho các cháu có vẻ căng thẳng vì giờ sớm quá chưa ngân hàng nào có tiền về, đến 11h nếu chưa có thì chuyển phương án mua quà nhé cả nhà.

2,801
0
0

muathu

@all: Tình hình đổi tiền mới để bỏ bì lì xì cho các cháu có vẻ căng thẳng vì giờ sớm quá chưa ngân hàng nào có tiền về, đến 11h nếu chưa có thì chuyển phương án mua quà nhé cả nhà.
Tình hình là đã có tiền mới bỏ bì lì xì cho các cháu, cảm ơn Me Vung nhiều nhiều :x

1,669
0
0

mesubim

Vậy là có tiền mới rồi hả mùa thu, không cần đổi nữa nhé, để ít bữa đổi nhiều luôn một thể he.

Tối nay bé Su diễn văn nghệ mừng xuân ở trường, cô giáo yêu cầu phụ huynh phải có mặt từ 5 giờ để trang điểm, bới tóc cho con và chờ diễn xong đón con về, nên chắc sẽ muộn lắm, nhưng tinh thần về lúc nào sẽ ghé lúc đó, mọi người nhà ai xa cứ về cho đúng giờ nhé, phần còn lại Subim sẽ làm nốt cho không sợ trễ vì nhà gần, 11 - 12 giờ cũng ok hết.

Nhà mình vào chúc mừng lão bà bà nhé http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/6324

2,801
0
0

muathu

@Subim: Cứ đi diễn văn nghệ luôn cũng OK, nhớ ghé nhà để phần đầy đủ :)
@Cifmoon: ơi em mua túi cho 210 suất em nhé, nói họ canh giúp, thừa tí ok chứ thiếu thì không biết chạy mô. Túi vừa lốc sữa nhỏ và 1 ít bánh.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

sorry cả nhà, mấy bữa ni MG bận quá, tình hình rất chi là tình hình là tối ni hay sáng mai đều ko thể tham gia được, híc

798
0
0

cifmoon

sorry cả nhà, mấy bữa ni MG bận quá, tình hình rất chi là tình hình là tối ni hay sáng mai đều ko thể tham gia được, híc
Dạo này thấy chị ít vào nhà . Chị vẫn khỏe chứ ? Hôm nay Gôn có biểu diễn văn nghệ kô ?

2,801
0
0

muathu

Bầu bí ưu tiên em ạ, em không bận thì cũng không nên vô viện, yên tâm nhé tối nay và mai cũng tạm ổn rồi :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em update file mới nhất và danh sách đã ck. Thanks cả nhà

Tình hình do giá tết tăng, nên một số đơn hàng của nhà mình thiếu tiền , nhà mình xem ai có đặt hàng tiếp thì alo lại để em nikki giữ đơn hàng. Tiền thiếu thì gộp lại và nhờ ai đó chuyển khoản luôn nhé. đỡ lắt nhắt. cám ơn cả nhà.

Trưa nay có đi chùa không nhỉ. Nếu đi thì em thủy nhắn chị lý đổi sữa thành Gạo chị nhé,

2,801
0
0

muathu

@all: Thông báo tình hình với cả nhà mình hôm thứ 7 phát quà ở BV sau khi tất các các cháu đã có quà, còn dư lại 56 suất trong đó 25 thường và 31 đặc biệt, số sữa và bánh này sau khi bàn bạc quyết định sẽ tặng các cháu mồ côi đang được nuôi dưỡng ở Chùa Quang Châu thuộc Thôn Quang Châu huyện Hòa Vang, sau khi Thu Thủy có làm việc với chùa thì nhà chùa cũng cần gạo mềm để nấu cơm và cháo cho các cháu, nên quyết định trích từ số tiền bì lì xì mua 50kg gạo ngon cho các cháu, trưa nay nhà mình ai tranh thủ được thì ghé nhà muathu lúc 11h30 và đi thăm các cháu ở chùa Quang Châu cả nhà nhé, xe cộ sẽ thuê taxi đi kinh phí nhà mình campuchia nhé.

Tháng này muathu bắt đầu bận ngay từ bây giờ nên nợ nần và cái gì gì liên quan đến muathu mọi người nhớ nhắc nhở, đòi, trả ....nhé :p

Nhắn riêng ai có hình lên báo thì rửa nhé :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tình hình do giá tết tăng, nên một số đơn hàng của nhà mình thiếu tiền , nhà mình xem ai có đặt hàng tiếp thì alo lại để em nikki giữ đơn hàng. Tiền thiếu thì gộp lại và nhờ ai đó chuyển khoản luôn nhé. đỡ lắt nhắt. cám ơn cả nhà.
Tình hình là em đã thay mặt cả nhà thanh toán nợ nần với Sài gòn rồi. Khi nhận hàng nhớ thanh toán tiền thiếu với em nhé.

1. Mẹ Gôn: 35k

2. Baoduy susu: 20k Đã trả TM

3. Muathu: 35k đã trả TM thiếu 5k hi.hi

4. mymy: 35k

5. cifmoon: 35k

6. metitdng: 35k

7. mesubim: 90k

Hàng đã gửi đi từ sài gòn, nhanh chắc mai có. Nhà mình lên kế hoạch gặp nhau nhận hàng he, không thì ai tiện đường ghé cơ quan em nhận ạh, @};-

2,801
0
0

muathu

Bận thì bận cũng off cái gặp nhau tất niên chớ, không nghỉ tết ai về nhà nấy rồi về quê thì nhớ lắm cả nhà nhỉ hiiiiiiiiiii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.