Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Ui chị đổi được một lốc 20k mà sia lại bớt cho mấy người trong phòng, chừ còn ít chơ mấy, đang nhờ mymy đổi giùm đây, ráng chờ tới chủ nhật ông xã mymy về chắc có... off.

1,250
0
0

baoduy_susu

vàng bữa nay bao nhiêu rồi bà con ơi... không off tất niên à? chúc cả nhà ăn tết vui vẻ, sum vầy và hạnh phúc nhé.

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi, ai có đặt nem chả ở Subim thì chiều nay nhớ đi làm để off nhận nhé, thời gian sẽ hú sau.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhà mình ơi, ai có đặt nem chả ở Subim thì chiều nay nhớ đi làm để off nhận nhé, thời gian sẽ hú sau.
Hú thì hú sớm sớm dùm cái nghe bà chị, trừ hao cho em 30 phút chạy từ trên nhà xuống, hìhì.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hị hị thế mà ko bít DN khan hiếm 500, 20k em buôn 1 ít vô :D . Hnay hình như mọi ng vẫn phải đi làm ạ?

@ mesubim ơi nhận đc giày báo em nhé vì lần đầu gửi HLong em hơi ca mơ run.

@ muathu: địa chỉ HLong 554 Ng T Minh Khai chị nhắn em có phải trong SG hông? Nếu đúng thì ủy quyền nhà ĐN off tất niên phạt mama cho em nhe cái tội hqua e chạy xuyên th phố xuống Minh Khai rồi vòng lên bến Lương Yên để gửi HLong :D .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Hị hị thế mà ko bít DN khan hiếm 500, 20k em buôn 1 ít vô :D . Hnay hình như mọi ng vẫn phải đi làm ạ?

@ mesubim ơi nhận đc giày báo em nhé vì lần đầu gửi HLong em hơi ca mơ run.

@ muathu: địa chỉ HLong 554 Ng T Minh Khai chị nhắn em có phải trong SG hông? Nếu đúng thì ủy quyền nhà ĐN off tất niên phạt mama cho em nhe cái tội hqua e chạy xuyên th phố xuống Minh Khai rồi vòng lên bến Lương Yên để gửi HLong :D .
Ôi chị lại làm em mảnh mai hơn rùi so rì em, Mesubim nhận được hàng rồi OMM à, gửi Hoàng Long tiện lắm đó, tết họ chém thế chứ ngày thường cũng ổn lắm OMM ơi, muathu hông có xiền mới gì cả sang nay mới đổi được một ít từ Mymy biết vậy sang năm kêu cứu tận Hà Nội hihi. Còn phạt thì phải gọi cho Me Vung phạt thôi Me Vừng đọc địa chỉ cho chị :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em vào định ngắm đào mà chưa thấy nhà ĐN trưng, chắc chị muathu cũng về chùm khế ngọt rồi. Chúc nhà mình Tết sum vầy đầm ấm, năm mới Sức khỏe, Hạnh phúc :x :cstt09:

2,801
0
0

muathu

Nhân ngày đầu năm muathu xin chúc thành viên nhà Đà Nẵng năm mới an lành hạnh phúc, một năm trôi qua với biết bao chia sẽ và gắn bó nghĩ lại thấy bồi hồi lắm, gửi cả nhà :x:x:x

Mời nhà mình ngắm Đào muathu đã đón từ Hà Nội về nhà nhé:

@OMM: Chị chiều nay mới xong việc dọn dẹp nhà cửa xong là lên thực hiện lời hứa ngay :)

798
0
0

cifmoon

Chúc cả nhà một năm mới vui vẻ, hạnh phúc .
@muathu : đào nhà chị đẹp nhỉ :x

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả nhà một năm mới sức khỏe, an khang và hạnh phúc.

1,669
0
0

mesubim

Cả nhà ơi đón tết vui không, năm nay thời tiết đẹp chắc đi chơi nhiều lắm nhể. Subim tết này ở nhà chẳng đi đâu được vì Bim bị sốt cao nên ở nhà 24/24, ai rảnh ghé nhà Subim chơi nhé
Chúc mọi người đón một cái tết an lành, hạnh phúc. Một năm mới đầy thành công, sức khỏe và may mắn!!!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị muathu ơi hoa đẹp quá, rất thắm, mà sao bông nó to vậy hả chị?
Mẹ subim ơi subim đỡ ốm chưa chị :x ?

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc cả nhà một năm mới thật nhiều niềm vui, hạnh phúc và sức khỏe. Các con ăn ngoan, học giỏi và khỏe mạnh.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Chúc mừng năm mới!

Chị Mùa Thu ơi em nhận được sách sáng nay rồi, hihi nhận trước Tết nhưng mà có nhận cũng chả đọc được ạ, nhà em tít mít đến 4h sáng hôm nay mới về đến Hà Nội, đi làm luôn rồi ạ

Cảm ơn chị nhiều.

270
0
0

Soni

Chúc mừng năm mới !
Chúc cả nhà năm mới sức khỏe, hạnh phúc và vui vẻ.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cả nhà ơi đón tết vui không, năm nay thời tiết đẹp chắc đi chơi nhiều lắm nhể. Subim tết này ở nhà chẳng đi đâu được vì Bim bị sốt cao nên ở nhà 24/24, ai rảnh ghé nhà Subim chơi nhé
Chúc mọi người đón một cái tết an lành, hạnh phúc. Một năm mới đầy thành công, sức khỏe và may mắn!!!
MG ăn tết kỹ quá, tới giờ mới xuất hiện đây ạ, chào cả nhà năm mới, chúc nhà mình năm mới vạn sự như ý.

Bim sao rồi chị ơi? vậy là kế hoạch về quê ko thực hiện được rồi nhỉ.

@ susu: về quê vui ko em?

@ muathu: cây đào to ghê há, hoa cũng đẹp nữa.

1,018
0
0

mymy

:x:x:x:x Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc và phát đạt :x:x:x

798
0
0

cifmoon

Hôm nay mọi người đi làm hết chưa ? Chúc một năm mới vui vẻ .

@subim : Bim đỡ chưa chị.
Chị muathu ơi, hôm nào tổ chức off đầu năm đi chị.

1,669
0
0

mesubim

Hic nhà mình ăn tết kỹ quá, chưa thấy vào điểm danh đủ mặt nơi, offff đầu năm đi bà kon. Tết subim không đi đâu được nên chừ đang hăng đi bù đây, he he.

Cảm ơn mọi người hỏi thăm Bim, con đã đỡ sốt nhưng chiều lại vẫn còn âm ấm, cứ phải kẹp nhiệt miết để theo dõi nhiệt độ chứ như hôm vừa rồi chủ quan, mẹ sờ chỉ thấy ấm ấm do trời lạnh quá không ngờ con sốt cao 39,5, đến lúc con co giật ba mẹ mới sảng chạy không kịp, tội nghiệp con. Nhập viện xét nghiệm máu con bị vi rút siêu vi dạng nặng, ba ngày đầu sốt cực điểm hôm nào cũng 39,5 - 40 độ, mẹ thức lau khăn mát cho con 3 đêm liền giờ thành người mẫu rồi đây hu hu.
Hôm nay đã cho đi học lại phải mang theo kẹp nhiệt và thuốc nhờ cô theo dõi giùm. Hy vọng sang năm mới con ngoan khỏe hơn cho mẹ nhờ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.