Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,018
0
0

mymy

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Hic nhà mình ăn tết kỹ quá, chưa thấy vào điểm danh đủ mặt nơi, offff đầu năm đi bà kon. Tết subim không đi đâu được nên chừ đang hăng đi bù đây, he he.
Giờ đi cafe không????

359
0
0

đi offff đầu năm có được lì xì không cả nhà ơi ?he he he he .Cho em xin 1 chân ngồi hóng với ...

270
0
0

Soni

Hic nhà mình ăn tết kỹ quá, chưa thấy vào điểm danh đủ mặt nơi, offff đầu năm đi bà kon. Tết subim không đi đâu được nên chừ đang hăng đi bù đây, he he.

Cảm ơn mọi người hỏi thăm Bim, con đã đỡ sốt nhưng chiều lại vẫn còn âm ấm, cứ phải kẹp nhiệt miết để theo dõi nhiệt độ chứ như hôm vừa rồi chủ quan, mẹ sờ chỉ thấy ấm ấm do trời lạnh quá không ngờ con sốt cao 39,5, đến lúc con co giật ba mẹ mới sảng chạy không kịp, tội nghiệp con. Nhập viện xét nghiệm máu con bị vi rút siêu vi dạng nặng, ba ngày đầu sốt cực điểm hôm nào cũng 39,5 - 40 độ, mẹ thức lau khăn mát cho con 3 đêm liền giờ thành người mẫu rồi đây hu hu.
Hôm nay đã cho đi học lại phải mang theo kẹp nhiệt và thuốc nhờ cô theo dõi giùm. Hy vọng sang năm mới con ngoan khỏe hơn cho mẹ nhờ.
Nghe kể thấy giống chị quá, con co giật rồi thì những lần sốt sau này hễ 38 độ (38 độ là đã cộng thêm rồi, nghĩa là đo nhiệt kế ở nách là 37,5 độ cộng thêm 0,5 nữa là 38) thì em hạ sốt cho con liền.
Hi... xuân năm nay chị mới thấy vào chiều mồng 4, hy vọng năm sau các con lớn hơn, mẹ sẽ được ngắm xuân nhiều hơn :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nghe kể thấy giống chị quá, con co giật rồi thì những lần sốt sau này hễ 38 độ (38 độ là đã cộng thêm rồi, nghĩa là đo nhiệt kế ở nách là 37,5 độ cộng thêm 0,5 nữa là 38) thì em hạ sốt cho con liền.
Hi... xuân năm nay chị mới thấy vào chiều mồng 4, hy vọng năm sau các con lớn hơn, mẹ sẽ được ngắm xuân nhiều hơn :)
Gôn nhà em cũng 1 lần bị sốt cao hơn 40 độ, co giật, vác ra bác sỹ bị la quá trời vì tội sốt cao rồi mà còn ủ chăn kín mít, trộm vía con là từ đó đến giờ mấy năm rồi mỗi lần sốt cao ko thấy bị co giật nữa

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình đầu năm điểm danh thấy thiếu mặt em Su nè, Bảo quân nè, mynhy, mẹ Vừng, pink3... mấy người ni ăn tết kỹ quá, ít bữa ọp đầu năm nhất định phạt nặng nghe cả nhà :D.

Nhà mình vào đây chúc mừng nhé: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/6459-10-2-

1,250
0
0

baoduy_susu

Heroin cả nhà!
ngày mai cả nhà mình đi về Huế đám giỗ ông Ngoại mình rồi sẽ không off được, chúc cả nhà off vui vẻ tân niên, tiền lì xì cứ để phần cho tui nghe.

679
0
0

songthao

Hihi, em báo cáo có mẹt.
Em làm lại từ mồng 5 nhưng bánh tét bánh chưng dính tay lười sờ chuột lướt net.

1,018
0
0

mymy

Heroin cả nhà!
ngày mai cả nhà mình đi về Huế đám giỗ ông Ngoại mình rồi sẽ không off được, chúc cả nhà off vui vẻ tân niên, tiền lì xì cứ để phần cho tui nghe.
Mợ ơi đã biết ngày nào ọp đâu mừ sợ không có mẹt.

Trưa nay ai cafe với mymy không nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (Confirm nhanh nhá)

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Ngày mai nhân ngày 09/01 tết ngày đẹp tháng xinh sau khi đã vi vu du xuân chán chê mê mỏi CSTT Đà Nẵng họp mặt đầu năm cả nhà nhé, địa điểm Google 91-93 Lý Tự Trọng. Sau gần 10 ngày không gặp mặt nhớ lắm lắm rồi, mai ai đi thì được nhận tiền lì xì của muathu :D

2,801
0
0

muathu

Trưa nay chị còn đi ăn tết nhà bạn nữa :) trưa hôm qua thì về nhà với Tí vì anh Tí đi chơi nhiều quá nên ốm :(

1,669
0
0

mesubim

Trưa ni phải về nhà có việc rồi nàng ơi, để mai luôn thể tay bắt mặt mừng lì xì luôn thể nhé!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cả nhà ĐNG để dành lì xì cho em đến khi bắn pháo hoa em vào em nhận một thể nhá, chúc cả nhà một năm mới an lành và hạnh phúc ạ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bao giờ bắn thế hả Mít, mua được vé giá rẻ ko?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bao giờ bắn thế hả Mít, mua được vé giá rẻ ko?
30/4 chị ạ, em sợ tầm đấy ko có vé rẻ, còn em có danh sách hơn chục người chuẩn bị khi nào mở bán vé là mua luôn rồi đấy:p

1,669
0
0

mesubim

Cả nhà ơi trưa nay Gu gồ nhé!

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả nhà VALUNGTUNG vui vẻ và hạnh phúc

2,801
0
0

muathu

Trưa nay nhân dịp Bảo Quân tổ chức sinh nhật muôn :) và nhận hàng Pháp 4 mời nhà mình off tại Google tại 91-93 Lý Tự Trọng để gặp mặt đầu năm lần 2 nhé hiiiii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.