Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Hị hị quên mất ko nhờ su rủ mat1mi đi off, đang kêu ở ĐN 1 tuần chạ bít mần chi.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hị hị quên mất ko nhờ su rủ mat1mi đi off, đang kêu ở ĐN 1 tuần chạ bít mần chi.
Trời ơi lúc em lấy hàng, có hỏi anh í ở bao lâu, ảnh kêu 1 tuần thứ 6 ra , em nói lâu thế , anh có kế hoạch gì không có cần em tư vấn gì không hi.hi . Thế mà ảnh trả lời em là anh bận rồi, lên lịch họp kín hết... hu.hu

445
0
0

me titdng

Chúc nhà mình ngày mới vui vẻ. VÀ RẤT RẤT HÂN HẠNH MỜI CẢ NHÀ MÌNH TRƯA MAI (18/2) UỐNG CAFE TẠI GÚ GỒ:-* (ai bận không đi ráng chịu à nghe,không bắt đền.):D

1,018
0
0

mymy

Chúc nhà mình ngày mới vui vẻ. VÀ RẤT RẤT HÂN HẠNH MỜI CẢ NHÀ MÌNH TRƯA MAI (18/2) UỐNG CAFE TẠI GÚ GỒ:-* (ai bận không đi ráng chịu à nghe,không bắt đền.):D
Ngày mai chị T già thêm một tuổi nhỉ ;);)

2,801
0
0

muathu

Qua đây mới thấy chương trình đã lên rồi :) ai có hình Subim nhận quà khuyến mãi của SCP post vô chỗ đang đấu giá túi giúp với :)

445
0
0

me titdng

Cả nhà ơi. mình đã sắp xếp được thời gian nên là ngày mai mình chuyển từ Gu Gồ sang số 1 Phan Bội Châu nhé.Cảm ơn nhà mình.

1,018
0
0

mymy

@cả nhà: cho em hỏi ĐN mình có món gì ăn để giải xui không, chỉ em với nhé :-w:-w:-w
(Em hỏi giúp Subim ah ;);))

679
0
0

songthao

Seo phải ăn giải xui dzị?

1,669
0
0

mesubim

Reng không xui cho được mụ, 3 ly cafe chồm hổm mà tới 200K.

200k chưa thấy mệt mà mệt cái chân, tự nhiên chừ nó nhức kinh khủng đây nè mụ :(

1,669
0
0

mesubim

Cafe giá Tết hả chị :(
Không phải cà phê giá tết em ạ, mà là đổi 200k ra để bòn phước đức...

Nhà mình trưa nay 11h30 thẳng tiến số 01 Phan Bội Châu nhé (nhắc lại kẻo mọi người quên) :D

176
0
0

Mẹ Kê

Nhà Đà Nẵng ơi, mình không có thời gian đọc hết nên cứ mạnh dạn viết lên đây k biết có trùng không. Nếu có rồi thì sorry cả nhà nhé.
Trên diễn đàn Nhân Ái có đưa trường hợp 3 con bị bỏ rơi đáng thương quá ở BV Đà Nẵng. Trên Diễn đàn này hiện chỉ có 2 mẹ ở Đà Nẵng nên cũng không có thời gian nhiều cho các con. Cả nhà xem theo đường link dưới đây xem có giúp gì được cho các con không nhé:
http://traitimnhanai.org/diendan/viewtopic.php?f=23&t=672
Cảm ơn cả nhà.

273
0
0

meby

Chào cả nhà, trưa ni được em Su cù rủ gặp cả nhà thật là vui, tui xin nhập hội nhà mình, mong rằng tình thân lại càng thân.

54
0
0

Bảo Quân

Chào cả nhà, trưa ni được em Su cù rủ gặp cả nhà thật là vui, tui xin nhập hội nhà mình, mong rằng tình thân lại càng thân.
Nick ni có phải nick của chị bên WTT không ? Vui vui...

2,801
0
0

muathu

@Lê Thị Thu Thủy: Em ơi khi nào đi thăm các cháu ở chùa nhắn chị nhé, một số quần của Lâm Lâm gửi tặng cho chuyến đi BV nhưng các cháu đông quá không biết ai có ai đừng nên muathu quyết định tặng các con ở chùa. Em đi nhắn chị nhé.

359
0
0

@Lê Thị Thu Thủy: Em ơi khi nào đi thăm các cháu ở chùa nhắn chị nhé, một số quần của Lâm Lâm gửi tặng cho chuyến đi BV nhưng các cháu đông quá không biết ai có ai đừng nên muathu quyết định tặng các con ở chùa. Em đi nhắn chị nhé.
Trưa thứ 6 đi được không chị ơi ?Thứ 7 , chủ nhật em dọn nhà rồi .hic hic hic .

1,669
0
0

mesubim

Trưa thứ 6 đi được không chị ơi ?Thứ 7 , chủ nhật em dọn nhà rồi .hic hic hic .
Thứ 6 sang ăn chơi nhà memynhi rồi em ơi :D, em xem lại thứ 4, thứ 5 chi được không? khi đi nhớ hú chị một tiếng nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.