Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Cả nhà Meby từ mấy năm nay đỡ uống thuốc cũng nhờ cách này đấy. Mình mua Dầu khuynh điệp loại chai tròn rẻ hơn, mỗi lần mua luôn cả lố vì tối nào cũng xức nên tốn lắm.
em dị ứng với cái loại dầu này, nếu làm theo chị chắc em thức cả đêm ngoài đường chứ không vô nhà được hic.hic
Em hay dùng dầu tràm hoặc dầu lào màu vàng í, thấy cũng ổn . hi.hi

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Sau khi hội ý với bà già hàng xóm, chiều mai muathu với Subim ghé chùa Quang Châu để gửi cho các cháu ít quần áo Lâm Lâm tặng hôm tết cho chuyến đi Bệnh Viên mà đông các cháu quá không biết tặng ai nên dành cho các cháu ở chùa, và ghé thăm các cháu chút, nhà mình ai đi được thì alo nhé. Thời gian 5h30 PM ngày 11/03.

679
0
0

songthao

Meby có cách này phòng bệnh ho, sổ mủi rất hiệu quả: tối nào ngủ cũng xức vài giọt dầu khuynh điệp lên gối, chỉ đủ để khi bước vào phòng ngửi thấy mùi dầu nhẹ là được, giúp ngủ ngon và không thở khò khè.

Cả nhà Meby từ mấy năm nay đỡ uống thuốc cũng nhờ cách này đấy. Mình mua Dầu khuynh điệp loại chai tròn rẻ hơn, mỗi lần mua luôn cả lố vì tối nào cũng xức nên tốn lắm.
Cảm ơn mẹ Meby nhé. Em sẽ học theo cách này.:x

1,250
0
0

baoduy_susu

Thông báo: Sau khi hội ý với bà già hàng xóm, chiều mai muathu với Subim ghé chùa Quang Châu để gửi cho các cháu ít quần áo Lâm Lâm tặng hôm tết cho chuyến đi Bệnh Viên mà đông các cháu quá không biết tặng ai nên dành cho các cháu ở chùa, và ghé thăm các cháu chút, nhà mình ai đi được thì alo nhé. Thời gian 5h30 PM ngày 11/03.
đi về có ghé quán Hoa Kế ăn chim cu nướng không vậy bà già?

1,250
0
0

baoduy_susu

chiều mai đi bằng phương tiện gì đây muathu ơi, tui đã bố cáo với bô lão rồi nên mai đi thả mái luôn, hehe, có lịch chi tiếp theo báo luôn để đem theo zieenf, ...

359
0
0

Tiếc quá chị ơi !

2,801
0
0

muathu

chiều mai đi bằng phương tiện gì đây muathu ơi, tui đã bố cáo với bô lão rồi nên mai đi thả mái luôn, hehe, có lịch chi tiếp theo báo luôn để đem theo zieenf, ...
Đi xe máy thôi nàng ơi, gần mà :)

273
0
0

meby

Cho Meby bon chen một suất nghe, tập kết ở đâu vậy?

@muathu: cho tui số phone của bà nghe, tui mất điện thoại nên mất hết số rồi.

2,801
0
0

muathu

Cho Meby bon chen một suất nghe, tập kết ở đâu vậy?

@muathu: cho tui số phone của bà nghe, tui mất điện thoại nên mất hết số rồi.
Tập kết ở nhà Lý, số cầm chân đây không chín một ba bốn sáu chín bảy tám chín :)

359
0
0

chị ơi ! Em có 1 bao quần áo để em gửi chị nhé ,đươc không vậy?Nếu em đi được em sẽ gọi cho chị .

359
0
0

Em sẽ cố gắng sắp sếp đi chu du cùng các chị ,he he he ( đi về có đi nhậu nhẹt gì không chị ơi ?)

2,801
0
0

muathu

Em sẽ cố gắng sắp sếp đi chu du cùng các chị ,he he he ( đi về có đi nhậu nhẹt gì không chị ơi ?)
Vậy tốt quá rồi, đi về thì cái khoản .... đó bí mật chớ, để mọi người còn háo hức đi chớ em :)

1,250
0
0

baoduy_susu

báo cáo chiều nay xin cắt cơm nhà rồi đó nghe, có chi vỡ kế hoạch là bị đền bù đó

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi, đầu tuần răng vắng vẻ thế này, thời tiết thay đổi rất dễ đau ốm, mọi người giữ gìn sức khỏe để còn liệng vô liệng ra nhà mình cho đỡ buồn nhé!

@Susu: em ơi nghe con gái bị phỏng ống bô có sao không, tội nghiệp con quá!

@Gôn: em ơi tình hình sao rồi, cố gắng cho chị em chiêm ngưỡng một bữa trước khi nghỉ nhé!

@Mymy: Ông ngoại Muội sao rồi em, có đỡ hơn không?

@ Thu thủy: quyết xong chưa em ơi có đi không?

Chúc mọi người ngày mới vui vẻ, tuần mới bình an!:x

2,801
0
0

muathu

@all: Trưa nay nhà mình cơm trưa ở 5B Quang Trung nhé, ai rảnh thì ghé cả nhà nhé.
@Subim: Mẹ Gôn hôm nay nghỉ phép nên không off trưa nay được.
@Susu: Lúc nãy gọi di động quán hơi ồn, Su bị phỏng nhiều không em ơi ?
@Cifmoon: Em ơi đi làm lại chưa, sức khoẻ phục hồi chưa em ơi ?

1,669
0
0

mesubim

@all: Trưa nay nhà mình cơm trưa ở 5B Quang Trung nhé, ai rảnh thì ghé cả nhà nhé.
@Subim: Mẹ Gôn hôm nay nghỉ phép nên không off trưa nay được.
@Susu: Lúc nãy gọi di động quán hơi ồn, Su bị phỏng nhiều không em ơi ?
@Cifmoon: Em ơi đi làm lại chưa, sức khoẻ phục hồi chưa em ơi ?
Cuối cùng thì... chỉ còn ta với nồng nàn, hic :D, còn một bà già nữa, có nồng nàn luôn không?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

cám ơn hai bà già nồng nàn ạh, su em trưa nay chạy về thấy vẫn chơi, nhưng em thấy bất an quá... thấy hơi ấm đầu. Vết bỏng chiều dài bằng hai đốt ngón tay, chiều ngang bằng chiều ngang ngón tay trỏ. hic hic, chạy nhảy quá nên phần da bị bong ra rồi. hu.hu sẹo thì có rồi, nhưng biết khi nào mới lành đây... đi rồi con gái nhắn, mẹ kêu bác sĩ Tạo khám cho con hic hic.. tự dưng thấy buồn ghê tại mẹ ngớ ngẩn làm con phải đau...

798
0
0

cifmoon

@ Su : tội con gái chưa . Chúc Su nhanh chóng lành.
@ muathu : em cũng tạm tạm, trong người cũng thấy chưa khỏe hẳn, nên buổi trưa em toàn tranh thủ về nhà nghỉ ngơi tí.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.