Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

@ muathu: giảm 15-20% về chủ đề tình yêu, phụ nữ thôi, đâu chỉ có mấy quyển chứ ko phải là giảm cho toàn bộ các loại sách như lần trước
Ừ chị thấy nó gửi mail mừng dễ sợ vô thấy có mấy quyển cũng đành order thêm sách khác để chuyển free, lo tự tặng quà 8/3 cho mình cho rồi hihi

7
0
0

mumy-baby

Now mình ở SG, sinh ra và lớn lên ở Thăng Bình - Quảng Nam, mình lấp ló nhà này được khg nhỉ???

2,801
0
0

muathu

Now mình ở SG, sinh ra và lớn lên ở Thăng Bình - Quảng Nam, mình lấp ló nhà này được khg nhỉ???
Em ơi Đà Nẵng nhưng quê toàn ở Thăng Bình, Tam Kỳ, Duy Xuyên hông á welcome em nhé, đợt sau chị sẽ đổi thành Quảng Nam Đà Nẵng ơi tình người :)

@Susu1811: Nhắn em sớm đừng la bà chị nghe, trưa nay chị về nhà mà quên đem hàng Nhật lên cho em rồi so rì, vì còn chạy mấy việc loanh quanh nữa nên về ăn xong biến liền quên khuấy đi mất. mai nhé, trưa nay em có gặp Cifmoon ko, bé Hiền thế nào chưa thấy em post, bận quá cũng mò vào xem tí mà chưa thấy gì.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

chờ chút đang up hình,
Bé Hiền ổn lắm lắm trộm vía,:-*

Cifmoon cũng đỡ rồi, tính chụp hình làm kĩ niệm nhưng có xã ở đó nên em ngại quá. hi.hi hết sốt nhưng vẫn phải tiêm kháng sinh. xin về mà bs không cho về vì sợ kháng thuốc.

Vụ hàng nhật mai nhớ mang nghe. @};-

798
0
0

cifmoon

chờ chút đang up hình,
Bé Hiền ổn lắm lắm trộm vía,:-*

Cifmoon cũng đỡ rồi, tính chụp hình làm kĩ niệm nhưng có xã ở đó nên em ngại quá. hi.hi hết sốt nhưng vẫn phải tiêm kháng sinh. xin về mà bs không cho về vì sợ kháng thuốc.

Vụ hàng nhật mai nhớ mang nghe. @};-
Báo cáo cả nhà em đã xuất viện và đi làm lại rùi. Cảm ơn cả nhà đã thăm hỏi :x@};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Báo cáo cả nhà em đã xuất viện và đi làm lại rùi. Cảm ơn cả nhà đã thăm hỏi :x@};-
Chào mừng chị, ráng ăn uống tẩm bổ nghe.
Nghe đồn Pink3 cũng bị giống chị rồi, và Subim nữa không biết khám có kết quả chưa... ôi sợ quá.

Nhà mình ráng giữ gìn sức khỏe nhé.

1,122
0
0

SCP

Em sì pam phát : Vào trang bán sách của các chị đưa mà em chỉ muốn đập đầu vào tường thôi , hu hu . Thèm quá đi mất , có ai gây quỹ sách đi sing ko ạ , hu hu .

359
0
0

Nghe chị ốm em chưa đi thăm được mà chị đã xuất viện rồi , ( hi hi hi ).Nhớ bồi bổ vào lấy lại sức chị nhé !

798
0
0

cifmoon

Chào mừng chị, ráng ăn uống tẩm bổ nghe.
Nghe đồn Pink3 cũng bị giống chị rồi, và Subim nữa không biết khám có kết quả chưa... ôi sợ quá.

Nhà mình ráng giữ gìn sức khỏe nhé.
Đang mua dịch sốt, cúm, cả nhà giữ gìn sức khỏe .
@Pink, Subim : 2 chị sao rồi ? Khám có kết quả chưa ?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đang mua dịch sốt, cúm, cả nhà giữ gìn sức khỏe .
@Pink, Subim : 2 chị sao rồi ? Khám có kết quả chưa ?
Pink bị phổi giống chị rồi, nhưng nằm ở nhà do có bs quen
Còn subim sáng ni buzz mãi không thấy trả llời

1,018
0
0

mymy

Hi cả nhà, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc và nhận được nhiều quà nhé @};-@};- :-w:-w

Pink bị phổi giống chị rồi, nhưng nằm ở nhà do có bs quen
Còn subim sáng ni buzz mãi không thấy trả llời
Chán nhỉ!!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hi cả nhà, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc và nhận được nhiều quà nhé @};-@};- :-w:-w
Chán nhỉ!!
Nhà chị sao rồi tình hình có tiến triển gì không, hôm bữa em ghé viện có gọi cho chị nhưng sao k được,

1,669
0
0

mesubim

Subim đây, trộm vía em chỉ ho sổ mũi đau đầu thôi chứ không bị sốt, hôm qua đã đi khám rồi đang uống thuốc liều nặng đô, giờ mắt mở không ra chỉ muốn nằm thôi, mà nằm thì sợ li bì luôn nên ráng lên cơ quan cho tỉnh người ra.

Thời tiết độc lắm sáng mưa trưa nắng thế này rất dễ cảm, cả nhà giữ gìn sức khỏe nhé, nhất là cho các con.

2,801
0
0

muathu

Em sì pam phát : Vào trang bán sách của các chị đưa mà em chỉ muốn đập đầu vào tường thôi , hu hu . Thèm quá đi mất , có ai gây quỹ sách đi sing ko ạ , hu hu .
Cái này dễ òm mà em, đi Sing thì cũng có nhiều đoàn đi lắm, Đà Nẵng ít chứ Hà Nội Sài Gòn vô tư luôn, em thích quyến nào cứ chọn hết đi xong gửi link cho chị, tuần sau rảnh chị giúp hihi

@Subim: Khi tối định chạy qua mà còn bận làm cước tính tối ni đi thăm Pink với U luôn đó, nhà mình ai có đặt thuốc Pháp trời nay cứ uống phòng nhé, tối ni qua thăm Pink không?

@Cifmoon: Em bồi dưỡng cho lại sức nhé.

@Me Gôn: Tuần sau off bữa đi em, gần nằm ổ rồi không đi off được thì thèm hihi

@all: Nhà mình tuần sau chọn ngày off nhân 08/03 nghe :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

cả nhà ngập chìm trong ...thuốc. Nhanh khỏe để đi off 8/3 đi.Nếu đi cà phê thì vào muachung xem sao nhé.

798
0
0

cifmoon

Mong cho cả nhà mình khỏe mạnh để tuần sau off 8/3 :x@};-

62
0
0

me tom09

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

E mới vào nhà nên cũng chẳng biết ai cả. Thôi thì chúc cả nhà mình và gia đình luôn mạnh khỏe. Cu Tom nhà e cũng cứ sổ mũi và ho suốt, thời tiết độc thật
@Subim: c ơi đặt thuốc Pháp là thuốc gì vậy c?

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

E mới vào nhà nên cũng chẳng biết ai cả. Thôi thì chúc cả nhà mình và gia đình luôn mạnh khỏe. Cu Tom nhà e cũng cứ sổ mũi và ho suốt, thời tiết độc thật
@Subim: c ơi đặt thuốc Pháp là thuốc gì vậy c?
có rất nhièu thứ ạh, chị vào mục gây quỹ ý

http://chiasetinhthuong.org/diendan...hẩm-...-100-lãi-ủng-hộ-quỹ-(tt-cập-nhật-bài-1)

Và vào đây để xem tư vấn

http://chiasetinhthuong.org/diendan...ấy-loại-thuốc-và-VTM-của-Pháp-từ-mục-bán-hàng

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

Phụ nữ nhà mình bất diệt đâu hết rồi, 8/3 đến rồi, vùng lên thôi. Có quán cà phê W LOVE mới mở ở đường Quang Trung (5B) đấy, off hoành tráng đi mama và cả nhà ơi!!!

359
0
0

Phụ nữ nhà mình bất diệt đâu hết rồi, 8/3 đến rồi, vùng lên thôi. Có quán cà phê W LOVE mới mở ở đường Quang Trung (5B) đấy, off hoành tráng đi mama và cả nhà ơi!!!
ọp phụ nữ vùng lên đi cả nhà ơi ! có đì thì nhắn em tiếng nhá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.