Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

vụ đi Huế thế nào, nhà mình có dự định gì không ?kế hoạch thê snaof chứ gần đến ngày rùi, hay lại nhờ nhà thiết kế muathu lên tour luôn nhể!
hi.hi em chỉ sợ lại cãi nhau =))

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình có ai cần mua vé xem pháo hoa ngày 29/4, khán đài C2 thì ới Subim mua giùm cho nhé.

Nghe mọi người bảo vé bên ngoài đã cháy, Subim có nguồn mua giá gốc mà ko sợ bị chém gió gấp đôi gấp ba :D

359
0
0

em cũng đang thắc mắc cái vụ đi Huế đây ạ.Có ai đi nhiều không ?
Chị Subim ơi !vé Khán đài C giá bao nhiêu vậy chị ơi ?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Giá vé gốc đó T,

Cả nhà đi huế là đi từ ngày nào tới ngày nào nhở, để em thiết kế cho lịch ăn chơi

1,669
0
0

mesubim

Đã bảo giá in trên vé rồi mà lị, 200k/cái, mà bán cặp chứ không bán cái à nghe :D

2,801
0
0

muathu

Thông báo khẩn cấp à quên không khẩn lắm: Hôm qua người Quảng Nam đã đi tiền trạm Nam Giang rồi, được welcome thắm thiết, cô hiệu trưởng còn hờn giận cả người quen của muathu sao không giới thiệu trường cho Muathu sớm sớm,....Túm lại 07/05 Đà Nẽng sẽ đi Nam Giang nhà mình chuẩn bị tinh thần nhé.

@Subim: Tiền ăn tối quán Sen 1,880K + tiền xe + Sữa, Bánh, Nước cho các con + Bánh CuDo làm (Hỏi Cudo giúp) = ? rồi bổ cam thu tiền giúp muathu nhé :x

@all: Đợt này đi Nam Giang gấp vì khoảng 18/05 các cháu trên Nam Giang Đã nghỉ hè, muathu vẫn còn bận làm cước, và lo việc CTY nhà mình liên hỗ trợ giúp muathu nhé, chương trình sẽ lên sớm trong tối nay, nhà mình có mạnh thường quân nào kêu gọi tài trợ ráo riết để đỡ gánh nặng chi phí cho quỹ chung nhé nhé :x:x:x

@Mít: Là vì cái trán dồ của chị em ạ, hồi nào vô Đà Nẵng chị sẽ tặng cuốn 'Quảng Nam hay cãi' em đọc rồi yêu người Quảng Nam hơn :D

273
0
0

meby

Bảo duy: em định đi Huế nhưng giờ đang ốm nằm nhà nên chưa lên kế hoạch được chị ạ.

1,669
0
0

mesubim

"Nhà mình ơi hỡi nhà mình
Cái hôm thứ 7 chúng mình cùng đi
Hội An, Cửa Đại chi chi
Bây giờ "cam ngọt" chúng mình cùng ăn..." :D

- Xe: 600k
- Sen: 1880k
- Nước, bánh, sữa..: 380k
Tổng cộng: 2860k/11 = 260k/người

Nhà mình nộp tiền bằng TM hoặc CK cho Mùathu hoặc em Susu nhé :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Hội An, Cửa Đại chi chi

Thơ văn lai láng khắp nơi, đòi tiền cũng 'văn' ra thơ :D à cam cho 11 người lớn cùng ăn, các con lúc nào cũng được free.

2,801
0
0

muathu

Hội An, Cửa Đại chi chi

À tiền bánh CuDo không chịu nhận nhưng muathu nói hoài mới nhận 70K nguyên vật liệu, bánh ngon lắm thanks mẹ cuDo nhé hihi

1,250
0
0

baoduy_susu

ok để tui ck nhé. tks mọi người đã cùng nhau để có buổi off ngoài dự kiến ý nghĩa.

1,250
0
0

baoduy_susu

nhắn dùm tui số TK của muathu hoặc susu với, lục tìm lại mệt quá, hihi

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Đầu hè tới gia đình chi có ý định bon bon trên xe tự lái từ HN vào ĐN, đi đến đâu nghỉ đến đó. Cả nhà chi ai cũng thích đi kiểu đó.
Nhất định chi đến chỗ Sen này , xin mấy xu đia chỉ cụ thể nhé.
Chắc xin vài địa chỉ măm măm và nghỉ chỗ nào ngon bổ rẻ ko chả nhẽ đi đến đâu gọi đến đó vô duyên quá.

nhắn dùm tui số TK của muathu hoặc susu với, lục tìm lại mệt quá, hihi
chị giúp em đỡ mệt nhé
1. Muathu
Nguyễn Thị Lý Ngân hàng Vietcombank Đà Nẵng Số TK: 0041000178993
từ đây này
2. Susu
Tô Vân Anh - Ngân hàng VCB Đà nẵng - 0041000357359
từ đây này.

he he

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đầu hè tới gia đình chi có ý định bon bon trên xe tự lái từ HN vào ĐN, đi đến đâu nghỉ đến đó. Cả nhà chi ai cũng thích đi kiểu đó.
Chắc xin vài địa chỉ măm măm và nghỉ chỗ nào ngon bổ rẻ ko chả nhẽ đi đến đâu gọi đến đó vô duyên quá.
Hoan nghênh chị chọn đà nẵng làm điểm đến.hi.hi
Hôm trước nhờ sự giúp đỡ của chị Mesubim em đã gửi cơ số món ăn chơi và địa chỉ cho chị Mecunlinh rồi, có gì bác alo cập nhật nhé
Còn từ hà nội vào đà nẵng dọc đường cũng khá nhiều món ăn ngon và lại, để em cập nhật tên cụ thể và gửi PM cho bác hi.hi . Mong cả nhà có một chuyến đi vui vẻ

P/S nhưng cái quán Sen trên kia thì đừng đến , theo em thì dở và không rẻ đâu ạh, có mỗi cái view đẹp thôi chẹp chẹp

1,669
0
0

mesubim

Chị ơi yên tâm cái khoản này nhé, chị quên có người mới lên chức GĐ Cty du lịch à, sẽ cung cấp cho chị đủ mọi thứ dịch vụ luôn :x, nhà Đà Nẵng đang chuẩn bị tinh thần chờ đón chị và gia đình vào ăn chơi đây...

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Hoan nghênh chị chọn đà nẵng làm điểm đến.hi.hi
Hôm trước nhờ sự giúp đỡ của chị Mesubim em đã gửi cơ số món ăn chơi và địa chỉ cho chị Mecunlinh rồi, có gì bác alo cập nhật nhé
Còn từ hà nội vào đà nẵng dọc đường cũng khá nhiều món ăn ngon và lại, để em cập nhật tên cụ thể và gửi PM cho bác hi.hi . Mong cả nhà có một chuyến đi vui vẻ

P/S nhưng cái quán Sen trên kia thì đừng đến , theo em thì dở và không rẻ đâu ạh, có mỗi cái view đẹp thôi chẹp chẹp
Ôi thế hả để chị túm bà HG
Vụ xanh xanh kia quá tốt, quá hay chờ tin em. Như thế dọc đg đỡ phải lo rồi.
Chị bắt đầu khởi hành cuối tuần, còn HG lại đi đầu tuần hic

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị ơi yên tâm cái khoản này nhé, chị quên có người mới lên chức GĐ Cty du lịch à, sẽ cung cấp cho chị đủ mọi thứ dịch vụ luôn :x, nhà Đà Nẵng đang chuẩn bị tinh thần chờ đón chị và gia đình vào ăn chơi đây...
Quên làm sao được văn bản còn chưa ráo mực đây này hihi.
Chị nhát giống ai đó "nắm", nghe thế này choáng ngất liền. Sếp Lý nhỉ.........
Chị cũng hồi hộp lắm vì mới chỉ lái xe đến Quảng Bình Tết năm 2010. Bạn chi nó lái vèo đến ĐN, lúc đó chi thèm lắm nhưng có bà ngoại trên xe nên ko dám.

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình off lễ một buổi trước khi nghỉ lễ nhé, từ hôm thứ 7 đến giờ ko được gặp nhờ ơ nhơ sắc lắm và thanh toán hết nợ nần cho xong, kẻo nghỉ lễ tiêu hết tiền, he he.
Trưa mai được không Muathu ơiiiii :x

Mọi người vào đây chúc mừng sinh nhật con trai nhé http://www.chiasetinhthuong.org/die...28.4)-Chúc-mừng-sinh-nhật-con-trai-Gia-Nguyên

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Nhà mình off lễ một buổi trước khi nghỉ lễ nhé, từ hôm thứ 7 đến giờ ko được gặp nhờ ơ nhơ sắc lắm và thanh toán hết nợ nần cho xong, kẻo nghỉ lễ tiêu hết tiền, he he.
Trưa mai được không Muathu ơiiiii :x

Mọi người vào đây chúc mừng sinh nhật con trai nhé http://www.chiasetinhthuong.org/die...28.4)-Chúc-mừng-sinh-nhật-con-trai-Gia-Nguyên
OK sếp mai họp đi trù bị cho chuyến đi Nam Giang đi, nhà mình ai có mạnh thường quân vận động ráo riết nhé hihi lần này Mẹ Gôn nghỉ sinh nên xe cộ chắc khó khăn hơn, nếu thuê xe thì kinh phí sẽ đội lên 1 khoản, cả nhà cố lên nhé...

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/8325-%28MS119-TT%29-07-05-2011-Th%C4%83m-v%C3%A0-t%E1%BA%B7ng-qu%C3%A0-cho-c%C3%A1c-em-h%E1%BB%8Dc-sinh-mi%E1%BB%81n-n%C3%BAi-tr%C6%B0%E1%BB%9Dng-ti%E1%BB%83u-h%E1%BB%8Dc-T%C3%A0bhing-huy%E1%BB%87n-Nam-Giang-Qu%E1%BA%A3ng-Nam?p=126602#post126602

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.