Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Hôm nay trời rất đẹp mà không thấy mặt Subim hưởng ứng hè? vậy thống nhất trưa nay off không để tui lọ mọ đem bánh đi???

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hôm nay trời rất đẹp mà không thấy mặt Subim hưởng ứng hè? vậy thống nhất trưa nay off không để tui lọ mọ đem bánh đi???
Có ọp chứ chị.
Lập danh sách để đốt hết lửa
1. Baoduyss
2. Meby
3. Susu
4. Lê Thu thủy
5. Mẹ Titdng
6. Mùa thu
7. Subim
8....

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cập nhật
1. Baoduyss
2. Meby
3. Susu
4. Lê Thu thủy
5. Mẹ Titdng
6. Mùa thu
7. Subim
8. Memynhi
9. Mymy
10....

11h30 tại 91-93 Lý tự trọng

1,669
0
0

mesubim

Cập nhật
1. Baoduyss
2. Meby
3. Susu
4. Lê Thu thủy
5. Mẹ Titdng
6. Mùa thu
7. Subim
8. Memynhi
9. Mymy
10....

11h30 tại 91-93 Lý tự trọng
Nói thật Subim chừ không còn tý lửa mô để đốt hết cả, cả lửa trong lẫn lửa ngoài, he he... :D chắc trưa nay ở nhà ngủ quá!

359
0
0

để em chạy đi mua 1 cái áo đầm thật đẹp để mặc đi ọp ..................ZeZeZe

1,250
0
0

baoduy_susu

Cảm ơn các cô, dì đã chúc mừng sinh nhật Carot, mời cả nhà cùng ăn bánh với con:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

mẹ Giao ới, cà rốt lớn lên có cái mẹt giống em roài h.hi giống cái noọng dưới cằm hi.hi mấy ông thầy bói bảo rất chi là giàu nên cần phát huy không được chỉnh sửa hi.hi

679
0
0

songthao

Oh, giờ mới biết có vụ ọp ẹp mừng SN con gái.
Thôi đành chúc muộn vậy. Chúc con gái ... cứ thế phát huy nhé.:x
Mẹ Giao giỏi thiệt (khen thiệt đó nghe)

1,250
0
0

baoduy_susu

xinh giống cô VA thì nhất rồi, cần như thế để mẹ khỏi hát bài " nhà em có treo vàng trước ngõ..."

273
0
0

meby

Bánh ăn rồi giờ mẹ Cà rốt mới khoe hình, ôi, lại thèm.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

xinh giống cô VA thì nhất rồi, cần như thế để mẹ khỏi hát bài " nhà em có treo vàng trước ngõ..."
=)) h.he

@ Mẹ Gôn: sáng nay gặp chị xinh hơn trước. Khoe hình con gái đê

1,413
0
0

Mẹ Gôn

=)) h.he

@ Mẹ Gôn: sáng nay gặp chị xinh hơn trước. Khoe hình con gái đê
:D:D:D, tức là chị có thể yên tâm xuất đầu lộ diện đi làm rồi nhờ :D:D:D

thấy mẹ Giao khoe con gái làm MG hết dám khoe luôn, híc, ganh tị ghê cơ, híc.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
1,413
0
0

Mẹ Gôn

chi ơi vào topic mua lá tắm người giao đỏ về tắm đê, tắm xong an tâm đi thi hoa hậu quý bà hi.hi

http://www.chiasetinhthuong.org/die...è-dây-100-lãi-ủng-hộ-quỹ.?p=132535#post132535
Chị dùng thuốc tắm này từ sau khi sinh 1 tuần đến hơn tháng ấy, là loại Dao Spa' Mama có đóng chai, hộp nghiêm chỉnh :), cũng chẳng biết phải do dùng nó hay ko mà đợt này thấy khỏe hơn lần trước :).

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị dùng thuốc tắm này từ sau khi sinh 1 tuần đến hơn tháng ấy, là loại Dao Spa' Mama có đóng chai, hộp nghiêm chỉnh :), cũng chẳng biết phải do dùng nó hay ko mà đợt này thấy khỏe hơn lần trước :).
nó là những thứ gì tinh túy nhất truyền lại. hi.h hồi em sinh xong cũng được uống một loại vỏ cây của dân tộc ngoài quảng trị. he.he bảo là xong chả phải xông hơ gì và rất khỏe , da đẹp dáng khỏe hi.hi nhưng mà em uống ít quá nên nghiệm lại chả có gì ngoài da. Chắc tập tiếp sẽ tận dụng triệt để

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Khoe con gái trỏn 3 tháng đây ợ, nói chung là ko dám so bì với cà rốt nhà mẹ Giao :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi em gái xinh, miệng xinh thế trộm vía cũng không có tóc như chị Su roài hi.hi

35
0
0

muopdang_sg

Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

nó là những thứ gì tinh túy nhất truyền lại. hi.h hồi em sinh xong cũng được uống một loại vỏ cây của dân tộc ngoài quảng trị. he.he bảo là xong chả phải xông hơ gì và rất khỏe , da đẹp dáng khỏe hi.hi nhưng mà em uống ít quá nên nghiệm lại chả có gì ngoài da. Chắc tập tiếp sẽ tận dụng triệt để
Susu oi, loại vỏ cây của dân tộc ngoài Quảng Trị mua ở đâu vậy? Đà Nẵng có bán không? Em cho chị địa chỉ để tìm mua. Tháng 7 này chị sẽ lót ổ. :) Cảm ơn em.
Chị vừa đăng ký mua 3 gói tắm của người Giao đỏ bên gây quỹ í, hihi, không biết 3 gói tắm đủ không em? Cho chị chút kinh nghiệm đi. À, chị đăng ký nhận ở đầu cầu Đà Nẵng, chắc gặp em lấy phải không?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Susu oi, loại vỏ cây của dân tộc ngoài Quảng Trị mua ở đâu vậy? Đà Nẵng có bán không? Em cho chị địa chỉ để tìm mua. Tháng 7 này chị sẽ lót ổ. :) Cảm ơn em.
Chị vừa đăng ký mua 3 gói tắm của người Giao đỏ bên gây quỹ í, hihi, không biết 3 gói tắm đủ không em? Cho chị chút kinh nghiệm đi. À, chị đăng ký nhận ở đầu cầu Đà Nẵng, chắc gặp em lấy phải không?
Sau khi sinh 3 ngày đ/v sinh thường và 7 ngày đ/v sinh mổ có thể nấu nước xông, 2 - 3 ngày làm 1 lần, xông 6 lần như vậy là ok, sau đó nếu vẫn muốn tiếp tục thì 1 tuần xông 1 lần. Ah, sau khi xông có thể dùng nước đó tắm, nhưng mà phải tắm nhanh và ở nơi kín gió, tắm xong ko cần dội lại nước sạch đâu. Theo MG là nên mua thêm vài gói nữa, như MG xông tới 14 lần :)

À, có nước chè vằng uống lợi sữa nữa đó, uống thay nước, MG uống suốt cả tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.